ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 444|ตอบกลับ: 0

อายุ 22 หาประสบการณ์คร๊าาบ ชายแท้นะครับ รายละเอียดด้านในจร้า คุยได้ทุกเรื่องครับผม จุ๊บๆ

[คัดลอกลิงก์]
เจ  ครับ
อายุ  22    หนัก  62 kg  สูง 175cm
สถานที่รับงาน : คุยกัน  ตกลงกันก่อนครับ  แต่ตอนนี้  อยู่รังสิตครับผม
เรื่องราคาไม่ใช่เรื่องสำคัญครับ  สามารถ  ต่อรอง  ตกลงกันได้ครับผม
ชายแท้ครับ  รับสาวแท้ครับป๋ม
นิสัย :  เป้นคนง่ายๆ ตรงๆ  นุ่มนวล สบายๆ  เอาใจเก่งครับ  พูดคุยได้ทุกเรื่อง  มีปัญหา ให้คำปรึกษาได้  รับฟังได้  จะไม่ดื้อ ไม่ซน 55  
          เป็นคนเฮฮาครับ  มารยาทดี  ไม่ล่วงเกิน(ถ้าไม่ต้องการ 55+ )   หน้าตาก็พอไปวัดไปวาได้ครับ  ไม่รู้ว่าดีไหม  แต่อยากให้ ลองแอดไลน์กันเข้ามาขอรูปดูกันได้ครับผม  ไม่เรื่องมากครับ  ไลน์ไอดี ผม  jayzuss  นะครับ     ดูรูปแล้วไม่ถูกใจ  ไม่ว่ากันครับ  บอกกันตรงๆ  ได้เลย  ไม่มีปัญหา   ผมว่าผมเป็นคนขี้เอาใจพอสมควร  ใครอยากมีคนเอาใจ   มาคุย  มาดูหน้าคร่าตากันก่อนได้เลยครับผม

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-5-4 18:34 , Processed in 0.044835 second(s), 16 queries .