ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 2197|ตอบกลับ: 7

ขึ้นครูกับน้าสาว2คน

[คัดลอกลิงก์]
สวัดดีครับ ผมอ่านเรื่องประสบการเสียวๆของหลายคน จึงอยากแชร์เรื่องของตัวเองบ้าง
ผมชื่อเอกครับ อายุ25ครับ เรื่องเกิดขึ้นเมื่อ11ที่แล้ว ตอนนั้นผมอายุ14ปี บ้านอยู่บ้านนอก ก็ถือว่ามีฐานะ ผมอยู่กับแม่(พ่อเสียตั้งแต่เล็กๆ) ตอนนั้นตาตได้เสียไป ลูกหลานจากที่ต่างก็มารวมงาน น้าสาว2คนที่อยู่ กทม ก็กลับมาร่วมงาน (ทั้งสองคนแต่งงานได้ไม่ถึง1ปี) ทั้งสองไม่ได้พาสามีมาเพราะงานยุ้งมากๆ ทั้งสองคนมาคร้างที่บ้านผม ตอนนั้นบ้านมีห้องสองห้อง ปกติผมกับแม่นอนห้องเดียวกัน อีกห้องใว้รับแขกที่มาเที้ยวบ้าน ตอนนั้นญาติมาหลายคน ห้องที่ใว้รับแขกลุงกับป้าสะใภ้ไดมาพักแล้ว ก็เลยมานอนห้องเดียวกันผมและแม่ ห้องก็ไม่ได้กว้างมากนอนเรียงกันก็ชนผนังทั้งสองข้าง ตอนแรกก็ไม่ได้คิดอาไร หลังพระสวดเสร็จแม่ก็ให้น้าพาผมไปนอนก่อน น้าคนที่1ชื่อ แก้ว28 คนที่2ชื่อ ฝน24 มาถึงบ้านผมก็อาบน้ำเตรียมตัวเข้านอน  น้าแก้วก็บอกว่ายังไม่ได้อาบน้ำเลย ไปเป็นเพื่อนหน่อย กลัวผี และมีญาตห่างๆนอนที่รับห้องแขกชั้นล้างห้องน้ำมีห้องเดียวอยู่ชันล้าง ผมก็ไปเป็นเพือน น้าแก้วเปลียนผ้าในห้อง นุ้งผ้าขนหนูปิดนมหิด ปิดหอยหน่อย ตอนเปลียนก็ให้ผมรอหน้าห้อง พอน้าออกมาแค่นั้นแหละครับ ความคิดพิเลนๆก็เกิดขึ้น คิดจะแอบดูน้าอาบน้ำแต่ก็ผิดแผนเพราะหารู้ไม่เจอ ก็เลิกความคิดไป น้าอาบน้ำยังไม่ทันเสร็จไฟฟ้าดับน้าเปิดประตูให้ผมเข้าไปอยู่เป็นเพือน กอดผมไว้ตลอดเพราะน้ากลัวผีมาก พอไฟฟาติดผมก็ต้องตาค้างเพราะหน้าอกสองเต้าใหญ่มาก หัวนมแดงสวยงาม หน้าท้องแบนราบ หอยอูมใหญ่สวยงามขนบางเบา ของผมก็แข็งน้าแก้วตั้งสติได้ก็ปล่อยผมแล้วให้ผมไปรอข้างนอก น้าแก้วอาบน้ำเสร็จออกมาก็ไม่พูดอาไรก้มหน้าเดินขึ้นห้อง น้าแก้วเข้าแต่งตัวก็พอเสร็จก็เปิดให้ผมเข้าไป น้าแก้วนุ้งผ้าขนหนูเหมือนเดิม แก่บอกว่าลืมเอาชุดนอนมา ของแม่มีบ้างไม่ ผมก็ไปหยิบให้ ของแม่มีแต่ชุดนอนสายเดียวยาวถึงหน้าขาผ้าบางๆ น้าแก้วก็ใสผมต้องตลึงเพราะข้างใน ไม่มียกทรง ไม่มี กกน
แต่ทำเป็นไม่สนใจ น้าแก้วก็ปิดไฟ ลงกลอนประตู บอกว่าเดียวแม่กัยนางฝนมาค่อยลุกมาเปิดให้ กลัวผู้ชายเยอะ เมากันทั้งนั้น มีแสรงจันส่องเข้ามาผมนอนติดกับน้าแก้วเพราะแกกลัวผี ผมนอนไมหลับเพราะ ชุดนอนน้าแก้ว แต่น้าแก้วหลับสนิด ผมนอนกอดแก ด้วยความอย่าเห็นอีกก็เลย เปิดผ้าห่มออก ก็สมใจข้างบนนมออกมาข้างหนึ่ง สวนข้างล้างถลกถึงสดือ  ผมจับนมจับหอยเล่นพักหน่อง น้าแก้วลืนตาขึ้นมาแล้วถามว่าทำอาไร
ผมก็.....
น้าแก้ว....ทำไมมาจับของน้าเล่นแบบนี้ เอกรู้ไม่ว่ามันไม่สมควร ใหเกียติรน้าบ้าง
ผม....ได้แต่ก้มหน้า
น้าแก้ว....เคยทำกับใครไม่เรื่องแบบนี้กับสาวๆไม่
ผม...ไม่เคยครับ
น้าแก้ว..ลูกผู้ชาย.ก่อเรื่องก็ต้องรับผิดชอบ
ผม....ผมตกใจมากคิดว่าต้องโดนสวดยับแน่ แม่ก็ใกล้จะกลับแล้วเพราะจะ5ทุ้มแล้ว ตายสถานเดียว
น้าแก้ว...เอกได้ยินเสียงอาไรไม่
ผมตั้งใจฟัง เสียงผู้หญิงซีดปาก แล้วก็ดังชัดขึ้น ผมแอบดูตรงรูข้างฝา เห็นป้าสะใภ้กำลังเด้งหอยรับ ควยลุงอยู่น้าแก้วตังใจดูมาก
รูแอบดูอยู่ตำ่มาก ถ้าจะดูให้ชัดก็ท่ามา น้าแก้มไม่สนใจอาไรรอบตัวแล้ว แกกัดริมฝิปากมือบีบนมตัวเองข้างหนึ่ ตามองทะลุรูไปเสียงป้าสะใภ้ก็ เร็งอารมผมชักว่าวเสร็จแล้ว ลุงกับป้ายังไม่เสร็จ น้าแก้วก็วกำลังไดอารมไม่สนว่าผมจะดูจะจับอาไร ผมจำท่าหมาได้ดีเพราะในหนังโป๊ทุกเรื่องต้องมีท่านี้ ผมก็ถอยไปหนังหน้าแก้วเอาควยถูหอยแก่ ความรู้สึกว่า...เปียกแฉะ มีกลิ้นคาวแต่กลับทำให้อยากแทงหอยน้าแก้วมากขึ่น ผมถูไปมาไม่ถึง10ครั้งก็แตกรดก้นน้าแก้ว
น้าแก้วหันมาแล้วบอกว่า นอนลงเร็วๆ จะขึ้นครูให้ ผมนอนลงน้าแก้วก็ดูดควยปลุกปันให้แข็งแล้วก็ขึ่นครอมผมมเอาควยถูหอยแล้วจ่อที่ปากรู้  
แก่คอยๆกดลงไปความรู้สึก แนนบีบรัด เสียวแกขยมผมไปก็สอนไป  สักพักแก่ก็นอนให้ผมทำผมทำไปสัก5นาที่ความรู้สึกเสียวมาก ยิ้งเร็งยิ้งเสียว น้าแก้วก็ครางดังลั้นบ้าน เอกเร็วอีก เร็วอีก น้าจะเสร็จแล้ว ผมบอกไปว่าผมไหวแล้ว ผมแตกในรู้หอยน้าแก้วก็กระตุก4/5ครังผมนอนทับร้างน้าแก้วควยยังคาอยู่ แก่ก็เช็ดทำความสะอาดเสร็จ เสียง เคาะประตูดังขึ้น แม่กับน้าฝนมาพอดี น้าแก้วสั้งห้ามพูดนะไม่งั้นอดเย็ดตลอดไป...
น้าแก้วไปเปิดประตู ผมแกล้งหลับ แม่บอกกับน้าแก้วให้ดูแลผมด้วย แก่ต้องไปจ่ายตลาดซื่อของเข้างาน น้าฝนอาบน้ำเสร็จก็มานอนข้างผมเพราะน้าแก้วนอนติดฝาผมนอนกอดน้าแก้วอยู่ผมรอให้น้าฝนหลับจะได้เย็ดน้าแก้วต่อ ผ่านไปครึ้งชั้วโมงประมาณนั้น น้าฝนหลับสนิจ ผมก็หนัมาดูน้าแก้วก็หลับสนิจ น้าฝน อายุ24 นอนไม่ห่มผ้า ผมปลดกระดุมเสื้อแกออกหมดไม่ใส่ยกทรง ผมทำตามทื่น้าแก้วสอน ลูบไลเบาๆแล้ว ค่อยๆทำจากบนลงล้างผมดูดนมแกเบาเบา แล้วก็แรงขึ้นแรงขึ้ มือก็ล้วงไปที่หอยแกน้าฝนมีเสียงครางในลำคอแล้วก็ดังๆดังขึนๆ จนมีคนขึ้มมาแอบดู เล่นหอยน้าฝนพักหนึ่งแกก็กระตุกหลายครังติดกัน ผมดึงกางเกงน้าฝนออกแล้วจับถ่างขาเอาควยถูไปมา ทั้งหอยทั้งนมยังใหม่อยู่สวยสด ผมกำลังจะยัดหัวควยเข้ารู้ น้าฝนเดียวก่อนอย่าพี้งแทง ใสถุงก่อนแกเอาถุงใต้หมอนออกมาใสให้ผม แล้วเอาหัวควยผมถูหี ผมตกใจงง แต่ก็ชังเถอะของน้าฝนหอยใหญ่มากๆกลีบยังชิดติดกัน รูคับกว่าของน้าแก้ว ยังไปครึงลำ น้าฝนบอกว่าเท่าของผัวเลย ผัวแก่ตัวเล็กมาก แกก็รางตามอารมไม่สนใจอาไรครางดังมากๆ จนน้าแก้วตื่น น้าแก้วตื่นมาถาวว่าทำอาไรกัน น้าฝนแกกำลังจะพูดอาไรบางอย่างแต่น้าแก้วพูดก่อนว่าทำด้วยดิเราสามคนเสร็จกิจกำลังจะนอน ได้ยินเสียงคนคราง ลุงยังไม่กลับ แล้วป้าครางกับใคร ไปแอบดูป้าโดนเพื่อนผัวเย็ดมันหอยไปเลย  เราสามคนก็นอนตื่นมาก็เย็ดกันต่อ จนแม่จับได้ว่าเย็ดกับหน้าทั้งสองคนเมื่อ อาทิตที่แล้ว  เพราะทับโทรศัพโทรเอง
ปล.น้าเขยรุ้ตั้งแต่เมียกลับถึงบ้านหลังเสร็จงานศพ ก็ได้รุมเย็ด2/1 ตั้งแต่จบม.3 มาต่อ ม,.ปลายที่ กทม
โพสต์ 2014-11-29 12:20:53 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณนะคะ เสียวจัง...
โพสต์ 2014-11-30 01:09:17 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวดยอดเลยครับ
โพสต์ 2015-1-19 02:09:45 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ได้อารมณ์มากครับ
โพสต์ 2015-5-10 16:32:06 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อยากได้แบบนี้บ้างจังครับ
โพสต์ 2015-5-15 02:58:35 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เสียวเลย
โพสต์ 2015-8-1 00:58:58 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เสียวสุดๆ
โพสต์ 2015-8-1 13:18:34 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อารมณ์พุ่งปรี้ดๆ อีกแล้ว
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-3-29 15:07 , Processed in 0.048968 second(s), 16 queries .