ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 1333|ตอบกลับ: 2

เป็นผัวครูฝึกสอนแบบ...

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย หน้าโหด เมื่อ 2014-12-1 04:11

สวัสดีครับผมเอกน่ะครับ ทุกเรื่องที่แชร์เป็นเรื่องจริงนะครับ เกิดขึ้นกับตัวเอง
คุณๆว่าไม่เซ็กเกิดขึ้นได้ตลอดเวลา ทุกสถานที่ เละทุกคน ใครเคยได้เจอเซ็กแบบไม่คาดคิดบ้างครับ
เรื่องเกิดขึ้น 19 พค 47  เดือน พฤษภาคมเป็นช่วงเวลาเปิดเทอม1 ทุกปีจะมี น.ศ.ฝึกสอน มาฝึกสอน รร. วันนั้นเป็นวันที่4เทอม
1 วันนั้นคาบ3-4เป็นวิชาCom. เรียนในห้องแอร์(โคคนชอบเลย หลับสนิท ตามวิสัยผมเด็กค่อนข้างจะมีกรอบ มีระเบียบไม่เหมือนชาวบ้านเค้า เรียกง่ายๆเลยว่าเด็กเก่) วันนั้นเจอเธอวันแรกเธอ2คน ชื่อ อ.ฟ้า (ขาว สวย หุ่นพริตตี้ )และ อ.หวาน(ขาว อวบ สวย) มาฝึกสอนกับอ.พิม(35ลูกสอง ขาว ตัวเล็กๆ น่ารักตามสตาย)  ผมหลับตามสเต็บ จนหมดเวลาเรียนโดนเพื่อนทิ้งไม่มีใครปลุก พักเที่ยงห้องคอมจะปิด ล็อกจากด้านนอก ต่อมาโดนขัง กำลังจะโทรหาเพือนให้มาเปิดห้องให้หน่อย แสงที่ประตูก็ส่องเข้ามา เห็นอ.ฟ้าเดินเข้ามา ก็เกิดความคิดที่จะแกล้งหลอกผี ทั้งห้องเปิดไฟแค่ดวงเดียว อยู่ด้านในใกล้โต๋ะอาจารย์ อ.ฟ้าก็เดินตรงมาทางผม เพื่อไปหยิบกระเป๋าตังที่โต๊ะ ด้านในสุด ก็เจอผมแกล้งเข้าไปตกใจขาออ่นนั้งร้องไห้เลย ผมก็ขอโทษ กำลังอ่อนวอนขอโทษ ได้ยินเสียงคนคุยกัน เดินมาเปิดประตูห้องคอม เป็น ผอ.กับ  อ.หวาน เดินมาที่โต๊ะด้านใน อ.ฟ้าจะลุกไปหาเพื่อน ผมรั้งใว้ และกระซิบบอกว่าเดียวก็เป็นเรื่องหรอก ดูตัวเองดิ ร้องไห้ สภาพตอนนี้เหมือนคนพึ้งโดนเลย ก็ดีเหมือนกันจะได้รู้กันไปทั้ง รร. เลยว่าเราสองคน... ถึงจะปฏิเสธใครจะเชื่อ อยู่สองต่อสอง สภาพนี้... เราสองคนรอให้เค้าออกไปก่อนดีกว่า เธอก็ยอม  อ.หวานหยิบเอกสารให้ ผอ.ดู ดูเสร็จผอ.ก็จับมือ จับตูด อ.หวานก็ตกใจและถอยห่าง ผอ.ก็ข่มขืน อ.ฟ้าอยากจะไปช่วยเพื่อนเเต่ก็กลัว ผอ.ดึงไปดึงมา อ.หวานก็ยอมถอดหมดตัว ผมก็พูดกับตัวเอง ว่าทำไม่อยู่ๆยอมให้ง่ายจัง  ถ้าไม่ยอมคงไม่ถอดเอง แล้วเอาควรผอมาดูดอย่างมันดูดจนแตกในปาก
ผมถามเธอว่า อ.ฟ้า ไม่ออกไปแล้วเหรอ เมื่อกี้เห็นอย่ากช่วยเพื่อน
อ.ฟ้า)  ไอ้นายเอกบ้าใครจะออกไปละ
เอก)   ทำไมเหรอหรือกลัวจะทนไม่ใหวให้ผอ.แก่ๆเตี้ยๆเอาเหรอ
อ.ฟ้า ) ให้ผอ.เอาให้ผีแถวนี้ดีกว่า
เอก  )จริงอะ
อ.ฟ้า ) อย่าพูดมากดิ เดียวเค้าได้ยินฟ้าก็ซวยอะดิ
เอก )  แล้วเกี่ยวไรกันกับผมอะ เห็นก็อ.ฟ้าซวย อ.ฟ้าเสียว อ.ฟ้าก็ผ่านงานง่าย ผมไม่เห็นเกี่ยวอาไรเลย  
พูดกันแต่ตาก็ดู อ.หวาน ทั้งนทั้งหอย ใหญ่โต ผอ. หน้าหม้อก็เลียหอยสะเด็จเสร็จไปหนึ่งดอก แต่ อ.ฟ้ากลับไม่มีอาการอยากมีเซ็กเลย
ผมก็พูดลอยขึ้นมาว่า
  ถ้าแลกกันได้ให้ อ.หวานมาอยู่ตรงนี้ แล้ว อ.ฟ้าอยู่ตรงโน้น หน้าจะดีมาก  เธอหันมามองหน้าผมแล้วเธอก็พูดว่า
อ.ฟ้า) ไอ้นายเอกแกเป็นคนแรกที่ดูถูกฉัน คนเอากันตรงหน้าแอบดูอยู่ ๆไม่เอาฉันแล้วยังดูถูกฉันอีก เธอดาไปน้ำตาก็ใหลออกมา  
เอก)  เป็นไรไปร้องให้ทำไม
อ.ฟ้า) ดูถูกฉันมากเลยนะ มีใครสักกี่คนที่ฉันจะยอม มีคนมากมายจะเอาฉัน แต่นายกลับอยากแลกฉันกับหวานที่เคยผ่านมาแล้วตั้งหลายคน จะ  ให้ฉันยิ้มเหรอ เธอก็ร้องไห้
เอก) ใครจะไปรู้ว่ายอมละ ก็ไม่เห็นแสดงอาการอาไรออกมาเลย
อ.ฟ้า เหรอ  จะต้องให้ทำไง แก่ผ้า หรือแหกหอยแล้วบอกว่าเอกเย็ดฟ้าที่ไง
เอก) ตกลงยอมให้ปะ
เธอก็หน้าแดงแล้วก็เงียบ  ผมก็จัดเลย ส่วนอ.หวานเค้ายกสองเเล้ว  ผมกับฟ้าพึ้งจะเล่าโลม  เราแลกลิ้นไปมา เกือบนาที  อ.หวานกับผอ.เค้าแต่ตัวไปกันแล้ว  เราสองคนก็เงียบ รอให้เค้าออกไปก่อน  ผมหยิบโทรสัพที่แอบถ่ายใว้มาดูเวลา  เที่ยงครึ่งผมก็ถอนหายใจ
อ.ฟ้า ) ทำไมเหรอ เป็นไร ถอนหายใจทำไม่  ไม่อยากเอาไง
เอก )ป่าว  ป่าว ก็เทียงครึ่งแล้วยังไม่ได้สักดอก เดียวช่วงบ่ายก็มีเด็กมาเรียน เซ็ง
อ.ฟ้า ) ห้องนี้เค้าใช้อีกที่ก็บ่าย2มีเวลาอีกเยอะ  บ่าย2ฟ้าก็ไม่มีสอน ถ้าทำดีทำประทับใจ ถ้าจะไปต่อก็ไป
เอก  )ที่บ้านค่างได้นะคืนนี้ ไม่มีใครอยู่ ผมอยู่คนเดียว  แต่คงไม่ได้หรอกมั้งเพราะเดียวแฟนเค้าจะว่าเอา อ.ฟ้าให้เอาแล้วยังจะ.....
อ.ฟ้า  ) ต่างๆด้านใน ไม่มีแฟน จบไม่ แล้วเลิกเรียกอาจารย์ฟ้าสักที่มันฟังเเล้วขัดหู จะเอากันอยู่แล้วยังเรียกอาจารย์อีก  เดียวพับให้หัว...
ฟ้าเค้าก็ดูปากต่อผมปลดกระดุมเธอออกหมด  เห็นนมสองเต๋าขาวใหญ่ ตอนแรกคิดว่าไม่เท่าไร เธอใสยกทรงบางๆ
ฟ้า ) เอกถอดกางเกงดิ ฟ้าก็ดึงกางเกงผมออก  แล้วเธอกอดูด ผมชวนเล่น69เธอก็ยิ้ม  ไม่เคยทำนะท่านี้ เคยเห็นอย่างเดียวในหนังxอะ
หอยฟ้าสวย ขาว อวบอิ่ม  โหนกนูน สวยงาน สองแก้วเรียบชิดติดกัน เปิดดูข้างในชมพูสวยงาม  รูสนิทไม่มีรอยดำ หอมหวานกลิ้นเงียบของฟ้านั้น ตอนนั้นหอยเธอ แฉะไปด้วยน้ำเงียบ โดนเลียไปสองสามนาทีก็แตกออกมาเติมหน้าเต็มปาก  ฟ้าลงแล้วเช็ตให้ผมกับ ผ้าเช็ตหน้าของเธอ ผมแตกใส่ปากเธอ   เธอดูดไม่ค่อยเก่งเท่าไร  ผมปลดยกทรงออกเห็นสองเต๋าเต็มตา ยอดประทุมฐันไม่ใหญ่มเล็ก กำลังดีสาวงาม สีชมพู ผมมองตาค้าง ฟ้าก็ยกตัวขึ้นนั้งบนตักหนันหน้าชนกัน แล้วดึงหน้าผมไปดูดนมของเธอ  นมเต่งตึงมีกลิ่นหอมอ่อน  ฟ้ายกสะโพกขึ้นเเล้วจับของผมไปจ่อปากรู้ของเธอที่มีน้ำเงียน ใหลออกมาจนหยดลงพื้น  ฟ้ากดสะโพกลงที่ละนิดละนิด ใบหน้าที่แดงก่ำใบหูมีเลือดฝาด ดวงตาที่ยั้วญวน  เธอพยายามกดลงไปครู่หนึ่ง ก็หยุดมันเข้าได้แค่หัว
ฟ้า)   เอกฟ้าเจ็บรูหีจัง
เอก)   ฟ้าไม่เคยเหรอ
ฟ้า )ครั้งแรก
เมื่อเธอพูดจบแล้วก็หลับตากดที่เดียวมิดลำ เธอบอกว่าเพื่อผัว  ความรู้สึกได้สาวบริสุทธิ์ครั้งแรก ทั้งเจ็บ ทั้งมัน รูหอยเธอทั้งบีบรัด ทั้งตอด เธอหยุดคาไว้
ฟ้า ) เอกฟ้าแน่หอยมาก หายใจไม่ออกคล้อง
เอก)  ฟ้าใจเย็น ไม่ต้องรีบ ทำให้ให้สงบ  ผมก็ซุกไซน์ที่คอหลังหู ลงมาที่นมสองเต๋าตึง ฟ้าเริ่ม มีเสียงครางในลำคอผมก็ลุกขึ้นยืน แล้ววางก้นเธอ ที่โต๊ะคอมพิวเตอร์ แล้วค่อยๆถอยลำออกที่ละนิดที่ละนิดแค่ครึ่งลำ
ฟ้า ซีดปาก โอ้เอกเสียว
ผมดันเข้าไปอีกจมมากกว่าเดิม ชักเข้าออกไมถึง2นาที่  ฟ้าก็ร้องดังมากๆ แล้วกระตุกติดๆกัน7-8 ครั้ง แต่ผมยังไม่เสร็จ ผมก็เร็วจนฟ้า
ฟ้า ) เอกฟ้าไม่ใหวแล้ว เธอดึงผมไปดูดปาก ส่วนเท้าก็ล็อกหลังผมไว้ ผมเร็วสุดใจ ฟ้าร้องครางไม่เป็นภาษา  ฟ้าก็ร้องออกมาว่า
ฟ้า )  ผัวจ่าไม่ใหวแล้วจะแตกอีกแล้ว แตกแล้ว
ผมก็แตกใส่เธอเต็มรูฟ้ากระตุกหลายครั้งมาก แล้วเธอก็กอดผมใว้แล้วบอกว่า
ฟ้า)   เอกอย่าเอาคลิปเราให้ใครดูนะ อย่าพาใครมาให้เย็ดเค้านะ ตัวเองจะบอกใครต่อใครว่าได้เปิดเค้า  เค้าไม่ว่า แต่ที่ขอทำได้ไม่  
เอก )  ทำไมฟ้ายอมเอกละ
ฟ้า )  ก็มันเงียนนิ ไม่ดีเหรอ  หรือเค้าสวยไม่พอ
เอก ) ดีสิ ฟ้าสวยมาก จนคิดว่าได้แค่มอง  
ฟ้า)  ตอนแรกก็คิดแค่ว่าให้เอกแก่เงียน ได้เด็กดีกว่าคนแก่ใกล้ 60  ถึงหน้าตาเอกไม่หล่อ แต่ก็เด็กกว่าฟ้าตังหลายปี
เอก )  แล้วยังไงเด็กสมอายุปะ
ฟ้า )  5555อีตาบ้า ซื้อยาคุมให้ด้วย
ฟ้า)   แต่ตอนนี้กับตอนแรกไม่เหมือนกันนะ
เอก)  ทำไมเหรอ
ฟ้า )  ก็จากแค่คิดว่าแก่เงียนไปก่อน เปลี่ยนเป็น คนนี้ตลอดไป  
เอก)  ฟ้า บ่ายโมงครึ่งแล้ว
ฟ้า)   จะบ้าเหรอแปะเดียวเอง
เราสองคนแต่งตัวเดินออกมาพร้อมกัน ต้องตกใจ ตกตะลึงกับภาพที่เห็น มีเด็ก ม.๒ ม.๓  ยืนเต็มหน้าห้องไปหมด แทบจะมุดพื้นซีเมนหนี แต่ก็เจอคนที่ไม่อยากเจอ เรียกพบ
ผอ.) คุณไปทำอาไรกันในห้องCom.  นี้ รร.ไม่ใช้ โรงแรมทำแบบนี้ต้อง
เอง  ต้องเย็ดให้เข็ด ไม่ยอมก็ข่มขืน ใช้ไม่
ฟ้า ) เอกใจเย็นเดียวฟ้าจัดการเอง
เอก) ไม่ ของเอกไม่ให้ใครทั้งนั้น
ผอ. )เธอพูดอาไรออกมา จับเย็ด ข่มขืนอาไร ใครทำ ผมเป็นครู
เอก) ดูสะคลิปเด็ด
ผมก็พาฟ้าออกมา จากห้องผมกับฟ้าไม่ไป รร.1อาทิตย์ไม่ใช้โดนสังหรอกครับแต่ ต่างคนต่างไม่อยากไปแต่อยากเย็ดกันให้ทั้งวันทั้งคืน ผ่านไปสามวัน อ.นิดมาที่บ้านผมมาดูว่าทำไม่ไม่ไป รร. ไม่มีใครรู้ว่า ฟ้าอยู่กับผม  อ.นิดมาฟ้าหมดแรงหลับในห้อง  ผมออกมาเข่าห้องน้ำเลยเห็นว่าอ.นิดมา แก่เดินเข้ามาในบ้านผมไปยกน้ำมา ให้ อ.นิด แก่มองแต่ผ้าขนหนู แก่ถามว่าทำไมไม่ไป  รร. เรื่องนั้นไม่มีใครเค้าว่าเลย แล้วก็มีไม่กี่คนที่รู้  ควยเธอหีฟ้า เอากันใครไปเกี่ยวอาไรด้วย ไม่ได้แล้วอิจฉาพูดมาก คนแบบนั้นอย่าว่าแต่ฟ้าเลย เป็นครู ครูก็ไม่ยอมตายดีกว่า
เอก  )แล้วถ้าผมอ.นิดยอมไม่
อ.นิด ยอม เหียถามไรวะบ้าชิบ ไอ้นี้ กำลังจะดาชุดใหญ่ ผมก็เปิดผ้าขนหนูให้เห็น ก็ตกใจอ้าปากค้าง  จับยัดปากเลย  ทำไมกล้าก็ตอนเรียนตอนแรกก็ไม่ตังใจโดนตูดหรอก  แต่โดนแล้วไม่ว่าอาไร ก็ลองอีก จับบีบ จับนม ล่วงหี ก็ไม่เห็นว่าอาไร  ตอนแรกก็แค่อยากได้  แต่พอเย็ดแล้วมันติดใจ ทั้งลีลา ทั้งหีฟิต ก็เลยไม่ให้กลับ  แก่ก็ไม่กลับ  ส่วน อ.หวาน  มาให้เองที่บ้านแลกกับคลิปอย่าเปิดเผย   ตอนเลี้ยงส่งนอกรอบตอนจบ.3
ที่ทะเลพาไม่ได้ไปด้วยโชคดีของเธอ  อ.นิด กับ อ.หวาน โดนลูกสิตขอเย็ดก็ให้เพราะเมาเต็มที่ ผู้ชายห้องเด็กเกก็25คน จัดกันฟ้าเหลืองหลายรอบ เฉพาะพวกที่ไม่มีแฟนน่ะครับที่เอา ก็แค่4คนคน  ตอนนี้ผมกับฟ้าแต่งงานด้วยกันและกำลังจะมีลูกคนที่3ในอีกไม่กี่วันนี้  สวนผอ.ก็เกษียนไปแล้ว...
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-12-1 04:15:33 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ใครอ่านเเล้วช่วยตอบหน่อยครับว่า ฟ้าเค้าบอกใหผมเอาตอนใน
โพสต์ 2015-5-15 03:49:30 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สุดยอด
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-4-27 08:18 , Processed in 0.053558 second(s), 16 queries .