ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 1052|ตอบกลับ: 7

ข้างทาง

[คัดลอกลิงก์]

ตอนนี้ผมเป็นทหารอยู่นะครับ เเต่ผมได้ลากลับบ้านผมเลยไปหาพ่อผมที่ระยอง ผมได้เจอผู้หญิงคนนึง เธอชื่อกานคับ ผมได้เเอบตามดูเธอตลอด จนรู้ว่าเธอไม่มีผัวคับผมก็ลองเข้าไปคุยกับพี่กานต์ดู เทอเป็นมิตรกับผมครับ หลังจากวันนั้นผมมักจะชวนพี่กานต์ไปเเถวชายทะเลเกือบทุกวัน พอมาถึงวันเสาร์ไม่รุเทอเป็นอะไร ผมจึงชวนเทอไปทะเลอีก วันนี้ผมก็เลยลองชวนเทอดื่มดู ปากฎว่าเทอกินคับ หลังจากที่เทอเมาผมก็ลองล้วงนมเทอดู เทอโมโหคับบอกกับผมว่าผมมาทำงี้กับพี่ได้ไง ผมเลยดื่มต่อจนประมาน ตี4 กว่าๆผมเห็นพี่กานต์เริ่มจะไม่ไหว(เมา)ผมก็เริ่มไม่ไหวเหมือนกันคับเเต่คนละอาการ ผมเลยพาเทอกลับ เเล้วมาจอดรถกลางทาง ผมก็หันไปดูดปากเทอพร้อมกับเอามือล้วงหอย ของเทอ ตอนนี้มันได้ผลคับ เทอคราง ออกมา ผมเริ่มมีหวัง เเต่เเล้วเหมือนโชคชะตาเเกล้ง เทอรู้สึกตัว เทอผักผมออกผมอารมเสียเลยย ผมขี่รถไปได้อีกแปป เจอลานโล่ง ผมขี่เข้าไปในนั้นเลย ผมไม่สนจัยเเล้ว ว่าพี่เขาจะว่าไง ผมจับเทอถอดกางเกงเลยคับ เทอขัดขืนเล็กน้อย-มาก ผมเลยกดตัวเทอกับเบาะมอไซ ผมเอานิ้วเเหย่เข้าไป พร้อมกับใช้ลิ้นเลียหอยขอยพี่กานต์ สักพักพี่กานต์นิ่งเลย ไม่ขัดขืนผมอีกเเล้ว พี่กานต์ได้เเต่บอกกับผมว่าเลียอย่าหยุดนะใกล้จะเสร็จเเล้วพร้อมกดหน้าผมลงไปซุกที่หอยเทอ เเต่ผมไม่ฟังคำสั่งพี่กานต์หรอก ผมเลยเงยหน้าขึ้นเเล้วมาดูดปากเทอพร้อมกับเอาน้องชายของผม สอดไส่เข้าไปคับ โห มันคับอะ คับกว่าเด็กบางคนอีก (ผมคิดในจัย) ผมก็ได้เเต่ซอยๆถี่ๆ พี่กานต์ขอร้องไห้ผมพอ ผมก็ยิ่งเร่งคับ กำลังมันจะไห้หยุดได้ไง พี่กานต์ได้ร้องบอกกับผม พี่เสียวเหลือเกิน มันยิ่งทำไห้ผมได้อารม มาก จึงเร่งกะเเทกเข้าไปอีก จนน้ำของทลักออกมา ผมจึงไปหยิบกลางเกงมาไห้พี่เขา พี่เขาบอกกับผมว่าวันนี้จะเป็นวันสุดท้ายที่เราจะเจอกัน ตอนเเรกผมก็คิดยังนั้น เเต่ไม่ไช่ หลังจากวันนั้นประมาน 2อาทิต เทอโทรมาหาผม เทอไห้ผมเข้าไปหาในบ้าน หลังจากนั้นคิดเอาเองนะคับ ว่าจะเกิดอะไรต่อ อิอิ
โพสต์ 2013-6-10 12:29:39 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แถวไหนของระยองครับอยากไปแจมด้วย อิๆๆ สนุกดีครับ
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-7-3 19:41:04 | ดูโพสต์ทั้งหมด
suthad ตอบกลับเมื่อ 2013-6-10 12:29
แถวไหนของระยองครับอยากไปแจมด้วย อิๆๆ สนุกดีครับ ...

รร. ตากสินคับ
โพสต์ 2013-7-3 21:25:29 | ดูโพสต์ทั้งหมด
คุ้นๆนะ เหมือนมาจากเว็บอื่นเลย
เคยไปโพสที่อื่นด้วยหรือเปล่า?
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-7-4 20:51:10 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ปล่าววว
ลองหาดูได้
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-7-4 20:51:44 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อยู่ จ ไรอะ
โพสต์ 2013-7-28 21:13:50 | ดูโพสต์ทั้งหมด
จ้า
โพสต์ 2013-8-10 11:24:26 | ดูโพสต์ทั้งหมด
[email protected] เอานานครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-5-11 22:22 , Processed in 0.040770 second(s), 17 queries .