ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 454|ตอบกลับ: 0

ยินดีรับงาน แลกเปลี่ยนประสบการณ์ เพื่อนเที่ยว เพื่อนคุย กับคุณสุภาพสตรี(แท้) ทุกท่าน

[คัดลอกลิงก์]
ชื่อ : Bird
น้ำหนัก ส่วนสูง :  ส่วนสูง 174 ซม หนัก 74 กก
สถานที่รับงาน : ....... ลาดพร้าว กทม และบางจังหวัดครับ
ราคา : .... เริ่มต้นก็ 1,000 ครับ (ไม่รวมค่ารถ)  
ลักษณะนิสัย : .... เรา ตี๋ ขาวนิดหน่อย พูดเก่ง คุยสนุก กันเอง เก็บความลับ ไม่เรื่องมาก มีอะไรพูดตรงๆครับ ไม่เอาเปรียบใคร  ถ้าว่างนัดได้ตลอดครับ นัดเจอดูตัวก่อนได้ครับ
ช่องทางการติดต่อ : ......ขอเป็นทาง Email ก่อนนะครับ (ทักเมลล์มาจะส่ง QR Line ไปให้ครับ ) [email protected]

รูปตามดิสเพลย์ครับ ถ้าจะขอดูเพิ่มขอคุยกันในเมลล์ก่อนครับ ส่วนข้อมูลเพิ่มเติม เมลล์มาถามได้ครับ ขออภัยในความไม่สะดวก แค่อยากหารายได้เสริม อยากปลดหนี้เร็วๆ เท่านั้นเอง ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาอ่าน สนใจหรือไม่สนใจไม่ว่ากัน จะเข้ามาพูดคุยแลกเปลี่ยนความคิดเห็นกันเฉยๆก็ได้ครับ เข้าใจและเคารพทุกการตัดสินใจนะครับ ขอบคุณครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-5-4 18:38 , Processed in 0.042005 second(s), 16 queries .