ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 1561|ตอบกลับ: 3

เอาเสียทั้งสอง

[คัดลอกลิงก์]
ผมชื่อชาติ อายุ 20 ปี ผมเป็นคนกรุงเทพฯเรื่องที่ผมจะเล่านี้มันเป็นสองเรื่องในเรื่องเดียวกัน อย่าเพิ่งงงครับแต่มันเป็นเรื่องจริง ผมมีความประทับใจกับผู้หญิงถึงสองคน และมันก็เป็นเวลาที่ไล่เลี่ยกันเสียด้วยผมจะเริ่มเล่าถึงคนแรกก่อนแล้วกันนะครับคนแรกที่ผมจะเล่านั้นก็คนที่อยู่ที่บ้านผมนี่เองที่จริงแล้วเรื่องอย่างนี้มันไม่น่า เกิดขึ้นมาเลย แต่อย่างว่าครับเรื่องอย่างนี้ผมก็เข้าใจเขาอยู่แล้ว ว่าเขาเองก็ต้องการและมันก็เป็นเรื่องที่ห้ามกันไม่อยู่เพราะมันเป็นความต้องการของร่างกายที่ต้องการให้อิ่มการอิ่มนั้นถ้าเป็นอย่างอื่นเราก็ยังพอทำให้หายได้แต่เรื่องของสวาทนั้นมันต้องเป็นเรื่องที่จำเพาะ ต้องหาของพิเศษมาเสพมันก็จะหายหิว และมันก็จะอิ่มไปเอง นี่เองที่เป็นแนวที่มาของเรื่องที่เกิดขึ้นในบ้านผมคนๆ นี้เป็นคนรับใช้ อย่าเพิ่งคิดว่าเป็นสาวนะครับ อายุ 43 ปีเข้าไปแล้วเขาเป็นคนรับใช้ที่บ้านผมมาตั้งแต่ผมยังไม่เกิดก็นับว่าเป็นคนที่อยู่ทำงานนี้ได้อย่างยาวนานที่สุด จนกระทั่งมาพบกับความเสียวอีกครั้งเมื่ออายุมากแล้ว เรื่องราวของเขานั้นเท่าที่รู้มาเมื่อก่อนที่เป็นสาวเขาก็มีผัวอยู่คนหนึ่งผัวเขาเป็นคนขับรถบ้านที่อยู่ใกล้กับที่บ้าน ผมนี่เอง แต่ด้วยเหตุใดไม่รู้ อยู่ๆชายคนนั้นก็หายตัวไปเฉยๆ ครั้งนั้นเป็นแม่เล่าว่าเขาเสียใจมากร้องไห้อยู่สามวันสามคืน เป็นอย่างนั้นจริงหรือเปล่าไม่รู้นะครับ ผมเองก็ไม่ได้รับการยืนยันจากแม่ผมเสียด้วยเอาเป็นเขาเสียใจมากก็แล้วกันนะครับต่อจากนั้นก็อยู่เป็นโสดเรื่อยมาโดยที่ไม่เกี่ยวข้องกับผู้ชายอีกเลย วันหนึ่งๆก็อยู่แต่ในบ้านทำงานอย่างนี้ จนกระทั่งอายุ 43 ปีก็เป็นเวลาที่ผมอายุ 20 ปีพอดีเรื่องนี้มันเริ่มต้นที่ผมมักจะสังเกตเห็นว่าเขาคนนี้มักจะแอบมองผมเป็น ประจำยิ่งเวลาที่ผมออกจากห้อง ผมจะต้องเจอกับเขาอยู่หน้าห้องน้ำบ้างหรือไม่ก็ต้องอยู่ใกล้กับห้องน้ำ สายตาของเขานั้น ทำเอาผมถึงกับวูบอยู่เหมือนกันเขาคนนี้ผมเรียกว่าป้านิ่ม ป้านิ่มเป็นคนผิวขาว รูปร่างท้วมเล็กน้อยอยู่ในขั้นที่เจ้าเนื้อสักหน่อย หน้าตาก็ดีครับ และที่สำคัญป้านิ่มเป็นคนที่มีเต้านมที่ใหญ่จริงๆมันดันออกมาเป็นคืบ เวลาที่เขาเดิน ผมก็มักจะแอบมองเขาเหมือนกันแต่เรื่องที่จะฟันเขานั้นมันไม่อยู่ในหัวสมองผมเลย เพราะเขากับผมอยู่กันมาตั้งแต่ผมยังเป็นเด็กอ่อนๆ จนกระทั่งคืนหนึ่งคืนนั้นพ่อกับแม่ผมเดินทางไปต่างจังหวัดที่บ้านญาติ กว่าที่จะออกจากบ้านก็ทุ่มกว่าเพราะจะ ได้ไปถึงที่บ้านญาติแต่เช้ามืด หลังจากที่พ่อกับแม่ผมออกจากบ้านไปแล้วผมก็เข้าห้องนอนเพราะวันรุ่งขึ้นต้องไปเรียน หนังสือแต่เช้าแต่พอเข้ามาในห้องสักพัก ป้านิ่มก็มาเรียกให้เปิดประตูห้องพอประตูห้องเปิดออกเท่านั้น ผมยืนตาค้างตกตะลึงกับภาพที่เห็นป้านิ่มท่อนบนไม่ได้ใส่เสื้อผ้าสักชิ้น แล้วกำลังเอามือคลึงเต้านมจ้องมองหน้าผมอย่างมีความหมาย เนื้อหนังมังสาแม้ว่ามันจะยานนิดหน่อยแต่เมื่อเป็นการได้เห็นเป็นครั้งแรกของผมอย่างนี้อารมณ์หงี่ง่านพุ่งพรวดขึ้นมาอย่างไม่น่าเชื่อกางเกงนอนตัวใหญ่ของผมที่มองดูแล้วมันราบเรียบ แต่ตอนนั้นมันโด่งโป่งเป็นลำออกมาเหมือนกับเอาท่อนไม้ไปใส่เอาไว้เลย ป้านิ่มค่อยๆละฝ่ามือที่คลึงเคล้นเต้านมอยู่ลงมาที่ท่อนตั้งเด่ของผม แล้วกำมันเบาๆ ผมเสียววาบไปทั้งตัวเพราะมันเป็นการจับบางๆ นิ่มๆ เบาๆ และมันก็เป็นครั้งแรกด้วยครับที่ผู้หญิงมาจับของผม "ถอยหลังไปที่เตียงกันดีกว่า..นะจ๊ะ"ป้านิ่มเอามือที่จับท่อนตั้งเด่ แล้วออกแรงดันจนผมต้อง ถอยหลังตามผมมานั่งที่ขอบเตียงอย่างว่าง่ายที่สุด จากนั้นท่อนตั้งเด่ของผมก็เข้าไปอยู่ในปากของป้าอย่างรวดเร็วและผมก็แตกซ่านความเสียวในปากป้าและป้าที่ ป้า ที่ช่างหิวอะไรอย่างนี้ก็ไม่รู้ครับกินมันหมดจนไม่เหลือเลยสักหยด ต่อจากนั้นผมก็โดนป้าขึ้นขย่มตอจนแทบหักหลังจากที่ป้าเรียบร้อยแล้ว ทีนี้ก็เป็นหลักการเรียนเพิ่มเติมที่ป้าสอนบทเรียนให้ผมอย่างไม่ปิดบัง ไม่ว่าจะเป็นการใช้ลิ้น การใช้ท่อนตั้งเด่ในการใช้งานป้านิ่มสอนผมในคืนนั้นทั้งคืน จนกระทั่งเช้าผมยังยืนซอยเอวใส่ร่องเสียวป้าอยู่เลยเป็นอันว่าวันนั้นไม่ได้ไปเรียนหนังสือกัน หลังจากที่ผมตื่นขึ้นมาป้าก็เอาซุปถ้วยใหญ่ขึ้นมาให้ผมที่ห้องนอนกับอาหารอีกจานใหญ่หลังจากที่กินอาหารจนกระทั่งกำลังกลับคืนมาแล้ว ผมก็ต้องรีบแจ้นไปบ้านเพื่อนก็เพราะผมไม่ได้ไปเรียนวันนั้น และวันนี้ก็เป็นวันที่เขาจะบอกแนวข้อสอบกันด้วยผมก็เลยต้องรีบไปลอกเพื่อน กว่าที่จะมาถึงบ้านเพื่อนก็มืดพอดีแต่ไม่เป็นไรอยู่แล้วเพราะพ่อกับแม่ผมไม่อยู่บ้านนี่ครับมาถึงบ้านเพื่อนเจอหน้าแต่พี่สาวเพื่อน ส่วนเพื่อนผมดันไป ที่บ้านเพื่อนอีกคนเห็นพี่สาวว่าเพื่อนผมมันจะค้างที่นั่นด้วยผมก็เลยขอเขาไปดูที่กระเป๋านักเรียนของเพื่อน เพี่อจะเอาแนวข้อสอบของเพื่อนมันพี่สาวเขาก็ดีครับ ให้ผมเข้ามาในบ้าน อ้อ.. ผมเกือบลืมบอกไปอย่างหนึ่งเพื่อนผมกับพี่สาวนั่นอยู่ที่บ้านนี้กันสองคนเท่านั้นพ่อกับแม่เพื่อนอยู่ต่างจังหวัด และที่บ้านนี่ผมก็มาเป็นประจำหลายครั้ง แล้วด้วยกับพี่สาวเพื่อนคนนี้ ผมกับเขาก็รู้จักกันอยู่แล้ว อีกอย่างที่ผมบอกว่ารู้จักนั้นผมก็หมายตาเอาไว้เหมือนกันครับ ทั้งสาวทั้งสวยแถมยังเรียนอยู่ที่มหาลัยเสียด้วยอีกอย่างหนึ่งเขาเป็นคนที่เปรี้ยวจี๊ดอยู่เหมือนกัน หลังจากที่เข้ามาในบ้านเพื่อนแล้ว ผมก็ตรงไปที่ห้องของเพื่อนทันทีผมตรงไปที่กระเป๋านักเรียนของเพื่อน เปิดก็ไม่มี ผมเลยตรงมาที่โต๊ะ พยายามเปิดดูกองหนังสือที่วางอยู่ก็ไม่มีต้องอยู่ในลิ้นชักแน่เลย ผมรีบเปิดออกมาทันที แล้วก็เจออย่างจั๋งหนับเล่มใหญ่คับลิ้นชักเลยครับ ไม่ใช่แนวข้อสอบ แต่มันเป็นหนังสือโป๊ปกแข็งของญี่ปุ่นผมเปิดออกดูด้วยความลืมตัว ข้างในเป็นภาพการร่วมเพศอย่างเต็มที่ มีแบบเดี่ยวแบบคู่ให้เลือกดูอย่างน่าสนใจผมนั่งดูอยู่อย่างลืมตัว โดยไม่ได้คิดว่าพี่สาวเพื่อนอยู่ข้างนอกห้องผมนั่งเปิดดูได้ครึ่งเล่มแล้วต้องสะดุ้งสุดตัว รีบปิดหนังสืออย่างเร็ว"ทำอะไรน่ะ..
ไหนมาให้พี่ดูหน่อยซินี่เหรอแนวข้อสอบที่ต้องการ โอ้โห!.. อืม" พี่สาวเพื่อน ดึงหนังสือที่อยู่ในมือผมไปเปิดดูทีละหน้าอย่างพิจารณาสักพักก็ปิดหนังสือแล้วจ้องมองตาผมเขม็ง ผมก้มหน้าวูบด้วยความอายที่เขาจับได้ว่าดูหนังสือโป๊ "เมื่อกี๊คงดูไปมากแล้วสิท่าดีแล้ว.. มานี่พี่จะสอบเธอเอง ตามแนวข้อสอบที่เธอดูเมื่อกี๊นี้"ข้อมือผมถูกที่สาวเพื่อนดึงขึ้น จนผมต้องเดินตามเขามาที่เตียงนอนของเพื่อนแล้วให้ผมนั่งลงที่ขอบเตียง จากนั้นเขาก็มายืนอยู่ข้างหน้าผมแล้วถอดเสื้อผ้าออกจนหมดเกลี้ยงตัวผมจ้องมองด้วยอาการที่หื่นกระหายอย่างเต็มอาราณ์ เนื้อขาวจั๊วะไปทั้งตัวเต้านมเป็นลูกเต่งกลม หัวนมหดตัวแข็ง ที่กลางหว่างขาต่ำลงมาจากท้องน้อยนั่นแหละครับผมเห็นปอยดำๆ ขึ้นบางๆ บางจนเห็นรอยแยกตัวของเนินสาวมันแยกออกจากกันจนติ่งอั๋นโผล่ออกมา "นอนลงสิ..พี่จะสอบเธอเดี๋ยวนี้แล้วนะ" เลือดหนุ่มแน่นของผมมันฉีดพล่านมาตั้งแต่อ่านหนังสือของเพื่อนเมื่อกี๊แล้วครับ เมื่อมาเจออย่างนี้เข้ามีหรือที่จะขัดขืนอีกอย่างหนึ่งพี่สาวเพื่อนไม่มีทางรู้ได้เลยว่าเมื่อคืนนี้ผมก็ผ่านการสอบใหญ่มาแล้วทั้งคืน พอหงายหลังลงนอนพี่สาวเพื่อนก็ก้าวขึ้นมาตามติดๆ เลย เขาเดินมายืนคร่อมที่หน้าผมแล้วให้ดูร่องเสียวในมุมมองใหม่ ผมจ้องมองร่องเสียวของพี่เพื่อน เห็นที่ปากร่องเสียวเป็นสีคล้ำๆมีกลีบเล็กยื่นออกมา แล้วพี่สาวเพื่อนก็หันตัวโดยหันหน้าไปทางเท้าผม แล้วให้ผมมองที่แก้มก้นจนเต็มตา "เอาละนะ.. เตรียมตัวได้แล้วน้องเดี๋ยวเธอต้องใช้ลิ้นใช้ปากดูเลีย จะเป็นหรือเปล่านะเอางี้..ทำตามที่พี่บอกแล้วกัน" พี่สาวเพื่อนลงนั่งแบบยองๆ ลงมาที่หน้าผมทันทีเขาไม่ยอมให้มันลงมาที่ปากผม แต่หยุดห่างจากจมูกผมแค่คืบเท่านั้นกลิ่นร่องเสียวสาวโชยออกมาเป็นกลิ่นที่หอมอ่อนๆ ต่างจากกลิ่นร่องเสียวของป้านิ่มมากเลยครับ ของป้านิ่มนั้นกลิ่นออกจะแรงไปหน่อย แต่ของพี่เขานี่หอมดีพิลึกกลีบสาวเปิดอ้าซ่ามันยู่ยับยังไงก็ไม่รู้ครับ จะว่ามันน่าเกลียดก็ไม่ใช่จะว่ามันน่ามองก็ไม่ใช่อีก เอาเป็นว่ากลีบอ้าข้างในแดงแจ๋เลยครับ"แลบลิ้นออกมาสิน้อง แลบยาวๆ นะ.. นั่นแหละตั้งให้ตรงเข้าไว้ เกร็งลิ้นแข็งๆเลย" พี่สาวเพื่อนปล่อยร่อง ลงมาให้ลิ้นผมเสียบเข้าไปในร่องเสียวเขาจนมิดด้ามลิ้นของผมรสชาติที่มันผ่านจากปลายลิ้นช่างซ่านซ่าดีเหลือเกินครับผมรีบยื่นริมฝีปากขึ้นไปดูดปากร่องเสียวพี่เขาด้วย แล้วเริ่มแกว่งลิ้นตวัด"อูย..โอว เก่งจังน้องจ๋า เป็นแล้วนี่ คนอะไรลิ้นสากน่าดู"ผมตวัดลิ้นใส่ในร่องเสียวพี่เขาอย่างเร็ว แล้วดึงออกดันเข้าไปใหม่ทำอย่างนี้รัวเลย จนเมือกสวาทสาวของพี่สาวเพื่อน ออกมาเต็มปากเต็มหน้าผมไปหมดเท่านั้นยังไม่พอ ต้องแลบเลียไปที่ติ่งเสียว อ่อนสวาทด้วยพี่สาวเพื่อนผมร้องโอดโอยครวญครางอย่างน่าสงสาร เอวร่อนส่ายขยี้ลงมาเนื้อตัวสั่นไปทั้งตัว สักพักพี่สาวเพื่อนคงตัดสินใจอย่างหนักมั้งครับ อยู่ๆก็ดึงเอวขึ้นจากหน้าผมอย่างเร็วแล้วขยับตัวไปนั่งถ่างขาหน้าตาเหยเกเอามือลูบขยี้คลึงร่องอ้าซ่า "เป็นไงครับพี่ เสียวเหรอครับ.. มาสิเดี๋ยวผมจะทำให้พี่อีก" "เดี๋ยวก่อนน้องจ๋า โอย..มาก็มา พี่สู้ตาย"ผมลุกขึ้นถอดกางเกงออกอย่างเร็ว จนกระทั่งเจ้าท่อนเนื้อใหญ่ล้นมือของผมมันมาอยู่ในมือผมผมเดินสาวมันเข้าไปหาพี่สาวเพื่อนอย่างเร็วแล้วเอามันไปจ่อที่ปากอย่างเร็วไวเหมือนงูฉก ลิ้นพี่สาวเพื่อนมันแกว่งเลียที่หัวอ่อนบานของผมอย่างเร็วไวด้วยความเสียว จะชักออกแต่ก็สายไปเสียแล้วเพราะพี่สาวเพื่อนรีบคว้ากำมันแน่น แล้วอมหัวดูดอย่างเร็ว พร้อมกับโยกปากรูด"โอยย.. เสียวเหลือเกินครับ พอก่อนเถอะพี่ ผมไม่ไหวแล้ว"ผมต้องออกแรงดึงอยู่สองสามครั้ง ถึงจะหลุดออกมาจากปากที่สาวเพื่อนได้เล่นดูดเสียติดหนึบที่ปากเลยผมจัดการจับพี่สาวเพื่อนยืนหันหน้าเข้าไปที่ข้างฝาห้อง แล้วให้เอามือท้าวกับหัวเตียงนอนของเพื่อนเอาไว้"โก้งโค้งหน่อยพี่" "แหม.. เก่งจังนะน้องพี่ไม่รู้มันจะเก่งอย่างนี้หรือเปล่า" "ไม่มีทางหรอกมันดูแต่หนังสือ อย่างเดียวจะรู้ได้ไง" "อูย.. เบาๆ อูย..ใหญ่จังเลยอย่างนี้น้องมาเย่อพี่ทุกวันเลยนะน้องจ๋า" ผมเอามือแหวกก้นพี่สาวเพื่อนให้อ้าออก แล้วสอดดันเข้าไปอย่างแรงอยู่สามครั้งมันก็ลื่นไหลเข้าไปทีเดียวเท่านั้นมิดไปทั้งลำ ร่องเสียวพี่สาวเพื่อน ก็ช่างแน่นดีเหลือเกินครับมีตอดมีขมิบรัดอยู่เป็นระยะๆ ผมซอยอย่างเร็ว เสยงัด แทงซ้ายแทงขวาเรียกว่าผมต้องฝากรอยสวาท ให้พี่สาวเพื่อนติดใจ เขาเด้งก้นกระแทกสวนกับผมอย่างเร่าร้อนส่ายสะบัดหน้าร้อง คร่ำครวญ มีโยกส่ายร่อนอย่างชำนาญนี่ก็แสดงว่าต้องผ่านมาอย่างโชกโชนแน่นอน ผมซอยเอวอยู่พักหนึ่งดึงพี่สาวออกมาจากหัวเตียงแล้วให้พี่สาวเพื่อนเป็นคนโยกขย่มเอวเอาเองบ้างมาท่านี้ผมรีบลงนอน พี่สาวเพื่อนโดด เข้ามาอย่างร่านสุดขีดเข้ามาถึงขึ้นคร่อมพอได้ที่ก็จับท่อนเนื้อของผมตั้งลำตรง แล้วทิ้งตัวลงมาอย่างเร็ว"โอว..แน่นเหลือเกิน ผัวจ๋า..ผัวของพี่..ผัวท่อนใหญ่เมียติดใจท่อนเนื้อของผัวเสียแล้วผัวจ๋า มาเย่อเมียบ่อยๆ นะผัวจ๋า โอว.."พี่สาวเพื่อนผมคนนี้ก็เพิ่งจะเห็นแนวร่านของเขาก็วันนี้นี่เองนั่งถ่างขาอ้าซ่าร่องหลืบกลีบบวมเป่ง คาบท่อนเนื้อของผมจนบวมตุ่ยเมือกสวาทมันไปทั้งลำ ไม่ค่อยทันใจผมเลยครับผมรีบพลิกตัวเอาตัวพี่สาวเพื่อนลงมานอนพี่เขาก็รีบเอาขามาเกี่ยวที่เอวผมอย่างชำนาญ ผมเด้งเอวซอยกระแทกใส่อย่างเต็มที่หวังว่าเดี๋ยวต้องเอาให้ฉีกบวมกันไปข้างหนึ่ง ผมก้มหน้าดูดนมไป ด้วยเด้งเอวซอยด้วย พี่สาวเพื่อนก็เด้งสู้อย่างอร่อย "โอย.. ไม่ไหวแล้วน้อง อูย..พี่เสียวใจจะขาด" ร่างพี่สาวเพื่อน เกร็งกระตุกอย่างเร็ว แรงหลายครั้งกรีดร้องออกมาอย่างเต็มที่ ผมเกร็งตัวเด้งกระแทกเร็วๆ จนกระทั่งผมเสียวไปทั้งตัวนอนกอดพี่แน่นนิ่ง แล้วพุ่งน้ำเสียวออกจนล้นไปด้วยความเสียวสุดขีดวันนั้นผมเลยไม่ได้กลับบ้านเลยต้องนอนให้พี่สาวเพื่อนทดสอบแนวข้อสอบอยู่จนกระทั่งเช้าพอกลับมาบ้านผมก็เจอหน้าป้านิ่มที่งอเป็นม้า แล้วถามว่า ผมไปไหนมา ไปนอนกับใครมาผมก็ต้องโกหกว่านอนที่บ้านเพื่อนผู้ชาย แต่แกไม่เชื่อดึงผมขึ้นมาที่ห้องแล้วทำการพิสูจน์อักษรกับผมอีกสองครั้ง สามวันเต็มเลยครับที่ผมนอนซมไม่สบายพอหายดีผมต้องบำรุงร่างกายเต็มที่ เพราะที่บ้านก็จะต้องรับการเรียนรู้วิชาใหม่กับที่บ้านเพื่อนพี่สาวเพื่อนผมก็จะทดสอบแนววิชากับผม

โพสต์ 2014-12-13 21:41:09 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณนะคะ
โพสต์ 2014-12-18 13:06:39 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
โพสต์ 2015-5-14 15:46:13 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เสียวเลยครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-4-27 03:13 , Processed in 0.048247 second(s), 16 queries .