ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 370|ตอบกลับ: 0

ไม่อยากเปนแค่ .......

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย boycamry เมื่อ 2015-1-9 15:30

สวัสดีครับสาวๆเวปที่รัก ผมชื่อบอย เป็นชายอายุ38 ติดตามอ่านๆ เรื่องราวในเวปมาสักระยะ คิดอยู่หลายรอบว่าเราอยากได้คนแบบไหนมาสานสัมพันธ์ วันนี้คิดได้ เลยตัดสินใจหาสิ่งที่ต้องการสักครั้ง โดยบอยขอเขียนชัดๆ ถึง พี่สาว-น้องสาว ที่อยากได้ตามนี้ครับ -บอยอยากได้ พี่สาว น้องสาว แค่คนเดียวไว้คบเป็นคนพิเศษ ขอคุณสมบัติตามนี้นะ 1 สาวแท้อายุ25ขึ้นไป โสด หรือเคยแต่งงาน มีลูกก็ไม่เป็นไร บอยรับได้ 2 รูปร่างสมส่วน ไม่ผอม ไม่อ้วนเกินไป 3 ทำงานแล้ว มีเวลาว่างช่วงเย็น ส-อ. บางช่วง (ถ้าเป็น เสาร์ ช่วง 09.00-17.00 จะดีมากครับ) 4 นิสัยดี ไม่วีนไร้เหตุผล -ตัวบอยเป็นคนแบบนี้และมีสิ่งเหล่านี้รอให้ พี่สาว-น้องสาวครับ 1 บอยเป็นผู้ชายที่ไม่เอาเปรียบผู้หญิง ไม่ดูถูกคน ให้เกียรติคนทุกคน 2 นิสัยดีแน่นอน เป็นลูกผู้ชายแน่นอน 3 บอยยินดีเป็น ผู้ชายที่ดูแล พี่สาว-น้องสาว เป็นเพื่อนคุยแก้เหงา เป็นคนคอยแนะนำ ให้คำปรึกษา เป็นเพื่อนนั่งกินข้าว เป็นคนคอยพาเที่ยว เป็นคนที่มอบความรู้สึกดีๆบนเตียง เป็นกำลังใจยามท้อแท้ เป็นคนที่จะมาเติมบางอย่างที่ พี่สาว-น้องสาวตามหาอยู่ 4 บอยมีแฟนแล้วครับ แต่รับรองเรื่องความปลอดภัย ว่าจะไม่มีการเดือดร้อนถึงพี่สาว-น้องสาวแน่นอน 5 ขนาดส่วนสัด สูง 175 หนัก 83 มีพุงนิดๆ (ถ้าหาซิกแพค รบกวนไม่ต้องอ่านต่อนะคับ 555) ขนาด น้องชาย กำลังดี มาตรฐานชายไทย (ต้องการ แบบใหญ่-ยาว เลิกคิดถึงบอยเลยครับ อิอิ) ****เป็นทุกอย่างยกเว้น ผู้ชายที่มีแต่เรื่องทางเพศอย่างเดียว และไม่เป็นป๋าที่แบกตู้เอทีเอ็มไว้ข้างหลัง**** ดังนั้นหากพี่สาว-น้องสาว ที่ต้องการ sex ที่มีคำว่ารักอยู่ตรงกลางหรือ อยากรู้ว่าเป็นแบบไหนลองคุยกันดูก่อนได้นะครับ จะได้ไม่ต้องมาเสียเวลากับพี่สาว-น้องสาวครับ -หากพี่สาว-น้องสาวคนใดอ่านแล้วมันใช่ๆๆ คิดแล้วว่าใช่ๆๆ แอดไลน์ไอดีมาคุยกันนะครับ รับรองบอยมีสิ่งดีๆรออยู่ แล้วเรามาร่วมกันเขียนเรื่องราวดีๆในชีวิตไปด้วยกันนะครับ ไอดีไลน์บอย boyberry69 ครับผม.. ส่วนเบอร์โทร ขอรู้จักกันก่อนนะครับ ถึงจะให้ (ไม่หวงแน่นอน 555)
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-4-29 03:43 , Processed in 0.046254 second(s), 16 queries .