ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 1763|ตอบกลับ: 32

มุขเก่า เอามาขำ

[คัดลอกลิงก์]
อิจฉาน้อง
มีเด็กชายคนหนึ่ง ชื่อ เด็กชายแดง แม่กะลังคลอดน้องชายออกมาใหม่ ก้อเลยอิจฉาน้อง ที่เห็นแม่เอาใจใส่ดูแลน้องมากกว่าตน จึงวางแผนจะฆ่าน้อง เลยไปปรึกษาเพื่อน เพื่อนก้อให้คำแนะนำว่า ให้เอายาพิษไปทาที่หัวนมของแม่ เด็กชายคนนั้นจึงกลับไปทำตามที่เพื่อนแนะนำ แล้วพอตอนเช้าเด็กชายคนนั้นก้อได้ยินเสียงแม่ร้องว่า "ไอ้แดง ตื่นเถอะ พอเอ็งตายแล้ว" เด็กชายแดงจึงถามไปว่า" แม่ พ่อเป็นอะไรตาย "แม่ตอบกลับมาว่า "โดนยาพิษ"

: ฝอยขัดหม้อ
วันหนึ่งแม่ได้พาลูกสาวมาอาบน้ำด้วยกันแบบเปลือยกายทั้งสองขณะนั้นลูกก็มองไปที่ตรงนั้นของแม่แล้วถามแม่ว่านั้นอะไร แม่ยิ้มแล้วบอกว่าถ้าอยู่ตรงนี้สีนี้มันคือฝอยขัดหม้อนะลูก ลูกสาวเข้าใจแล้วจึงไม่ถามต่อ เมื่ออาบน้ำเสร็จแม่จึงใช้ลูกสาวไปซื้อของที่หน้าปากซอยเมื่อซื้อเสร็จแล้วลูกสาวจึงกลับบ้านพร้อมกับของที่แม่สั่ง แล้วบอกแม่ว่า "เห็นพ่อเอาฝอยขัดหม้อขัดหน้าให้ผู้หญิงข้างบ้านเราอยู่ค่ะแม่" จบแล้ว บ๊ายๆ

: ก้อมันเป็นสีฟ้า
สมศรีพึ่งมีประจำเดือนเป็นครั้งแรก คืนวันหนึ่ง สมศรีร้องเรียกแม่ลั่นบ้าน พอแม่มาก็ถามสมศรีว่า
แม่: เป็นไรจ๊ะลูก
สมศรี: แม่ขาประจำเดือนหนูเป็นสีแดงอ่ะค่ะ
แม่: ก็ถูกแล้วนี่ลูก มันต้องเป็นสีแดง
สมศรี: ไม่นิแม่ หนูเห็นในโฆษณาทีวีมันเป็นสีฟ้านี่แม่
แม่ ..??.!!?!?..

: หุ่นเลขา
มีผู้ชายคนหนึ่งซื้อหุ่นยนต์เลขา
ถ้าจับนมข้างซ้ายมันจะจดเลกเชอร์ให้
ถ้าจับนมข้างขวามันจะต่อเบอร์โทรศัพท์ให้
ทีนี้ผู้ชายคนนี้ก็ไปเล่าให้เพื่อนฟัง "นอกจากนี้ยังมีอะไรกันได้ด้วยนะ"
"จริงหรอ ยืมหน่อยดิ"
"ได้เลย"
จากนั้นเพื่อนมันก็เลยยกหุ่นเข้าห้องน้ำไป
หลังจากนั้นสักพักก็มีเสียงร้องออกว่า "โอ้ย"
ผู้ชายคนนั้นเลยนึกขึ้นได้ "เฮ้ย! ข้าลืมบอกไปว่าข้างหลังเป็นกบเหลาดินสอ"
(แล้วคุณลองคิดดูว่ามันจะเหลืออะไร)  
โพสต์ 2015-1-13 00:18:35 | ดูโพสต์ทั้งหมด
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-1-13 11:08:00 | ดูโพสต์ทั้งหมด
TheLadyN ตอบกลับเมื่อ 2015-1-13 00:18

เจ้าของ| โพสต์ 2015-1-13 11:13:13 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แม่ชีล้างบาป
แม่ชี 4 คนต้องการสารภาพบาปกับบาทหลวง
แม่ชีคนที่ 1 : คุณพ่อค่ะ..อ้า..คือหนูเคยเห็น ค – ย ของผู้ชายค่ะ
บาทหลวง : เอ้า..ตรงไปที่ประตูโบสถ์นั่น จะมีบ่อน้ำศักสิทธิ์ เจ้าจงเอาน้ำในบ่อนั้นล้างหน้าล้างตาซะ
แม่ชีคนที่ 2 : คุณพ่อค่ะ..อ้า คือหนูเคยจับ ค – ย ของผู้ชายค่ะ
บาทหลวง : ตรงไปที่ประตูโบสถ์นั่น จะมีบ่อน้ำศักสิทธิ์ เจ้าจงเอาน้ำในบ่อนั้นล้างมือเจ้าให้สะอาดซะ
แม่ชีคนที่ 3 : คุณพ่อค่ะ ... คือว่า หนูเคย....
ยังไม่ทันที่แม่ชีคนที่ 3 จะพูดจบ แม่ชีคนที่ 4 ก็แซงพูด
แม่ชีคนที่ 4 : เด๋วก่อนค่ะคุณพ่อขา ขอหนูสารภาพก่อนนะค่ะ คือว่าหนูขอใช้น้ำบ่อนี้บ้วนปากก่อน ก่อนที่อีนี่มันจะล้างปิ๊ของมันนะค่ะ

ไม่ทันใจ
ณ วัดแห่งหนึ่ง ยามบ่ายแก่ๆ แดดร่มลมตก บรรดาหมู่สุนัขทั้งหลายก็สนุกสนานตามประสา เมื่อย่างเข้าเดือนผสมพันธุ์ของมัน ต่างก้อวาดลวดลายส่งเสียงดังไปทั่วทั้งวัด แต่วันนี้เหลือเจ้าอาวาสอยู่องค์เดียว กำลังนั่งลุ้นสุนัขคู่หนึ่งอยู่หน้ากุฎิ
สุนัขคู่นั้น ตัวเมียแก่พรรษาผ่านชีวิตมาหลายเดือนสิบ มีลูกมาก็หลายครอก ช่ำชองในกระบวนการยุทธิ์ ส่วนตัวผู้ ด้อยประสบการณ์ ยังไม่ผ่านกระบวนการท่าพาขัดใจ ทั้งตัวเมียและเจ้าอาวาสนั่งลุ้น คอยเปงผู้กำกับ เชียร์อย่างสุดๆ
เจ้าอาวาส : ทำดีๆ ลูก ใจเย้นๆ เอ้ากระโดใหม่ซิ เอออย่างนั้น เอ้าซ้ายหน่อย อีกนิดๆ อย่างนั้น..อย่าใจร้อนซิ เห็นไหมตกอีกแล้ว เอาใหม่..เอ้า ขวาหน่อย เอ้า ซ้ายๆๆ
เสียงเจ้าอาวาสดังขึ้นอย่างมีอารมณ์ ส่วนตัวเมียหน้าย่นก้อยืนนิ่งอย่างเป็นใจ
เจ้าอาวาส : (ลุ้นดังขึ้นเรื่อยๆ แต่เจ้าหมาแรกลุ่ยก้อทำไม่สำเร็จ เข้าอาวาสกระโดดจากกุฎิ ถีบหมาตัวผู้พร้อมพูดดังๆ ว่า) มา..ผมเอง

ระวังแตก
อาแปะแกเปิดร้านขายกาแฟ วันๆ ขายดีมากจนแก้วล้างแทบไม่ทัน แกจึงป่าวประกาศรับสมัครคนล้างแก้ว พอดสาวน้อยวัยรุ่นขบเผาะมาสมัคร แกก็ให้ทำงานแต่ทุกวันที่ล้างแก้วจะต้องแตกไม่ต่ำกว่า 5-6 ใบ
วันหนึ่งแกจึงบอก ถ้าแก้วแตกจาหักเงิน ตกเย้นวันนั้นหลังเก็บร้าน สาวน้อยกำลังล้างแก้วอยู่
อาแปะ : อีหลู อีหลู ระวังแตก
สาววัยรุ่น : ระวังอยู่แล้วอาแปะ
อาแปะ : ระวังแตก ระวังแตก
สาววัยรุ่น : อั๊ว ระวังอยู่แล้ว กลัวโดนหักเงิน
อาแปะ : ไม่ใช่แก้วแตกน่อ..ระวังแตกลื้อ มังโผ่ออกมาล่อตาอั๊ว

คุณดีไปเถอะ กุไม่ดีด้วยหรอก
คุณชาตรีกะคุณวิภา แต่งงานกันมาหลายปี แต่ชีวิตคู่ไม่ค่อยจาเป็นสุขเท่าใดนัก มักจะทะเลาะเบาะแว้งกันอยู่เสมอ เวลาโกดกันทีไรก้อต้องเว้นภารกิจบนเตียงไป แต่โบราณท่านว่า ของเคยกินแต่ไม่ได้กินมันโหย คราวนี้ก้อเช่นเดียวกัน ทั้งคู่ทะเลาะกันอีกแล้ว และไม่ยอมคืนดีกันเป็นเวลานานหลายวัน ทั้งที่คนทั้ง 2 อยากเล่นเสียวเป้นที่สุด แต่ด้วยทิฐืมานะ ต่างคนก้อต่างไม่ยอมง้อกัน เมื่อถึงเวลานอน คนทั้งคู่ก้อนอนบนพื้น
คืนหนึ่ง คุณชาตรีอยากกินข้าวต้มเป็นกำลัง แต่ไม่ยอมง้อเมีย จึงจัดแจงถอดชุดนอนออกให้!ชูหัวโด่เด่ ฝ่ายคุฯวิภาก้ออยากเหมือนกัน จึงถอดชุดนอนแล้วนอนลงเคียงคู่ ต่างคนต่างมองของลับของอีกฝ่าย ในที่สุดคุณวิภาก้อเหลืออดทนต่อไปไม่ไหว ยกก้นแอ่น!เข้าไปหา!ของคุณชาตรี พร้อมกับพูดว่า
...เอ้า คุณอยากจะคืนดีกับเค้าก้อดีไปเถอะ กุไม่ดีด้วยหรอก..

เสือก
อ้อนกับโจ๋ เป็นเพื่อนซี้กัน และก้อสนทนากันว่า...

อ้อน : เนี่ย..วิชาภาษาไทย อาจารย์ให้นำเอาคำมาเรียงกัน แกช่วยคิดหน่อยซิ
โจ๋ : ได้เลย เราถนัดอยู่แล้ว มีคำว่าอะไรบ้างล่ะ
อ้อน : ก็มีคำว่า "เขา ผม รัก กัน"
โจ๋ : รัก กัน ผม เขา
อ้อน : ไม่ใช่
โจ๋ : ผม เขา รัก กัน
อ้อน : ไม่ใช่ ไม่ใช่
โจ๋ : อืม...งั้นผมไม่รู้แล้ว บอกมาหน่อยดิ ต้องเรียงยังไง
อ้อน : เขา รัก กัน
โจ๋ : อ้าว...แล้วผมล่ะ
อ้อน : แล้วคุณไปเสือกอะไรกับเขาล่ะ
โพสต์ 2015-1-13 17:34:29 | ดูโพสต์ทั้งหมด
มาอาศัยขำ
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-1-13 23:59:29 | ดูโพสต์ทั้งหมด
TheLadyN ตอบกลับเมื่อ 2015-1-13 17:34
มาอาศัยขำ

ยินดีต้อนรับ มากมายครับ ฮ่าๆๆๆ
โพสต์ 2015-1-14 00:55:22 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สงสัยจะมีแต่เราสองคนมั้งกระทู้นี้
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-1-14 12:13:22 | ดูโพสต์ทั้งหมด
TheLadyN ตอบกลับเมื่อ 2015-1-14 00:55
สงสัยจะมีแต่เราสองคนมั้งกระทู้นี้ ...

คงมีคน มาแอบขำอยู่มังครับ...ฮ่าๆๆๆ
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-1-14 13:37:21 | ดูโพสต์ทั้งหมด
โรคประหลาด
มี ผู้ชายคนหนึ่งชื่อ X เขาตื่นเช้ามาเข้าห้องน้ำแล้วสังเกตว่า ลูกอันทะของเขาสีน้ำเงิน เขาจึงไปหาหมอ หมอก็บอกว่ามันเป็นโรคชนิดหนึ่ง ถ้าไม่รีบตัดทิ้งมันจะลาม Xก็บอกว่าครับๆๆได้ครับ หมอก็ตัดออก Xกลับบ้านนอนตื่นเช้ามาเข้าห้องน้ำมองกระจกแล้วสังเกดว่าลูกอันทะอีกข้าง หนึ่งกลายเป็นสีน้ำเงินเขาจึงไปหาหมออีก หมอก็บอกว่ามันลาม
ต้องรีบตัด ทิ้งมันก่อนที่มันจะลามอีก Xก็บอกว่าครับๆๆได้ครับหมอก็ตัดออก Xกลับบ้านนอนตื่นเช้ามามองกระจกแล้วสังเกตว่า อวัยวะเพศชายทีเหลือกลายเป็นสีน้ำเงิน Xจึงไปหาหมออีก หมอก็บอกว่ามันลาม
ต้อง รีบตัดทิ้ง Xก็ถามหมอว่าแล้วผมจะฉี่ยังไงละ หมอก็บอกว่าไม่เป็นไร หมอจะต่อท่อพลาสติกให้ Xก็บอกว่าครับๆๆได้ครับ หมอก็ตัดออกแล้วต่อท่อพลาสติกให้แล้ว Xก็กลับบ้านนอนตื่นเช้ามามองกระจกแล้วสังเกดอีกว่าท่อพลาสติกที่หมอให้กลาย เป็นสีน้ำเงิน Xงงมากจึงกลับไปหาหมออีก หมอตกใจอย่างหนัก หมอเช็คอย่างละเอียด แล้วก็รู้ผลที่แท้จริง แล้วหมอก็บอก Xว่า ต้องเสียใจด้วยนะ กางเกงในคุณสีตก

เข้าหอ อย่างไร
สอง หนุ่มสาวแต่งงานกันใหม่ๆ ต่างฝ่ายต่างก็กังวลกับการอยู่ร่วมกันเนื่องจากทั้งคู่ไม่เคยมี
ประสบการณ์ มาก่อน
เจ้าบ่าวโทรไปปรึกษาพ่อ "พ่อครับ ผมจะเริ่มต้นอย่างไรดีครับ"
"แก้ ผ้าแล้วก็ไปขึ้นเตียงกับเธอสิวะ" พ่อแนะนำ
เจ้าบ่าวทำตามที่พ่อแนะนำ
ฝ่าย เจ้าสาวเห็นดังนั้นก็โทรไปปรึกษาแม่บ้า
"แก้ผ้าแล้วไปสนุกกับเขาสิลูก" แม่แนะนำ
สองหนุ่มสาวเปลือยกายอยู่ด้วยกันบนเตียงนอน ต่างคนต่างไม่รู้ว่าจะต้องทำอย่างไรต่อไป สามี จึงโทรไปปรึกษาพ่ออีกครั้ง
"เจ้า สาวแกเปลือยกายอยู่ใช่มั๊ยไปจัดการเอาส่วนที่แข็งที่สุดของลูกใส่ตรงที่เจ้า สาวลูกใช้ฉี่น่ะ" พ่อแนะนำ
หลังจากทำตามคำแนะนำของพ่อ
ฝ่ายเจ้าสาว ก็โทรไปหาแม่บ้าง "หนูจะทำยังไงต่อคะแม่"
"ตอนนี้ถึงขั้นไหนกันแล้วล่ะ" แม่เจ้าสาวถาม
"เขาเข้าห้องน้ำไปแล้วค่ะ กำลังเอาหัวมุดชักโครกอยู่"

ขี่อูฐ
ทหาร ใหม่นายหนึ่ง ต้องไปสังกัดอยู่ในหน่วยราชการ แถบทะเลทรายที่ห่างไกลจากตัวเมือง เมื่อมาอยู่ได้ประมาณ 2 - 3 เดือน ก็เกิดมีอารมณ์อย่างว่าขึ้น จึงเกิดความสงสัย ว่าที่นี่เวลาเขามีอารมณ์อยาก เขาไประบายความใคร่กันที่ไหน จึงเดินไปกระซิบกับผู้หมู่ ที่ประจำการที่นี่มานาน ว่า ทหารที่นี่เขาระบายความใคร่กันยังไง ผู้หมู่จึงชี้ไปที่อูฐตัวหนึ่งพร้อมพูดว่า
" ก็นั่นไงวะ ไอ้น้อง มันช่วยได้ "
ใน คืนวันหนึ่ง ทหารใหม่รายนี้ จึงย่องไปที่เจ้าอูฐ ตัวเมียตัวหนึ่งพร้อมกับเก้าอี้หนึ่งตัว จัดแจงวางเก้าอี้ไว้หลังอูฐตัวเมีย ขึ้นไปยืนบนเก้าอี้จนได้ที่ ก็รีบถอดกางเกงจัดการกับบั้นท้ายของอูฐตัวนั้นทันที ระหว่างที่กำลังยงโย่ยงหยกกับอูฐอย่างเมามันอยู่นั้น ก็บังเอิญมีทหารยามนายหนึ่งเห็นเข้า จึงส่องไฟเดินเข้ามาหา แล้วถามว่า
" นั่น นายกำลังทำอะไรอยู่ของนายวะ "
ทหารใหม่ตอบ
" ก็ผู้หมู่บอกว่า เวลาอยากจะระบาย ก็ให้ใช้อูฐน่ะซิ "
ทหารยาม รีบสวนกลับทันที
" ผู้หมู่เขาหมายถึง ให้ใช้อูฐขี่เข้าไปหาผู้หญิงในเมืองโว้ย..ไอ้โง่..."

แกะดำ
หมอสอน ศาสนาผิวขาวคนหนึ่งเข้าไปในใจกลางป่า ลึกของทวีปแอฟริกาโดยไปอาศัยใช้ชีวิตอยู่กับคนป่า
หมอสอนศาสนาคนนี้ใช้ ชีวิตกับคนเผ่านี้เป็นเวลานานหลายปี สอนให้คนป่าพวกนี้รู้จักอ่าน เขียน
และ ปฎิบัติตัวในวิถีทางที่ดีของคนขาวผู้เคร่งศาสนา

สิ่งหนึ่งที่เขา เน้นย้ำมากคือความผิดบาปในเรื่องของการประพฤติผิดในกาม ทั้งเรื่องการเป็นชู้ กับการผิดประเวณี วันหนึ่ง
ภรรยาของคนป่าในหมู่ บ้านคลอดเด็กชายผิวขาวออกมาคนหนึ่ง คนทั้งหมู่บ้านตกตะลึง
และชาวเผ่า ตกลงใจส่งหัวหน้าเผ่าเข้าไปคุยกับหมอสอนศาสนาให้รู้เรื่อง

"ท่านสอน เราให้รู้ถึงความผิดบาปของการประพฤติผิดทางเพศ แต่ตอนนี้
ผู้หญิงผิวดำ ของพวกเรากลับคลอดลูกออกมาเป็นเด็กผิวขาว ทั้งหมู่บ้าน มีคนผิวขาวเพียงท่านคนเดียว
ไม่ต้องฉลาดนักก็สามารถเดาได้ว่าเกิดอะไร ขึ้น!"

หมอสอนศาสนาตอบ:

"ไม่ใช่ ไม่ใช่ ท่านกำลังเข้าใจผิด สิ่งที่เกิดขึ้นนี้เป็นปรากฏการณ์ธรรมชาติ ที่เรียกกันว่า คนเผือก
ไม่ เชื่อท่านลองมองดูในทุ่งหญ้าซึ่งท่านเลี้ยงแกะของท่านไว้สิ ท่านจะเห็นแกะสีขาว ในพวกมัน ท่านเห็นไหม
มีแกะสีดำอยู่หนึ่งตัว ธรรมชาติทำให้เกิดเรื่องเช่นนี้ขึ้น"

หัวหน้าเผ่าอึ้งไป แล้วมองหน้าหมอสอนศาสนาแบบไว้เชิง แล้วกล่าวว่า

"เอาอย่างนี้แล้ว กัน ท่านไม่ต้องพูดเรื่องแกะสีดำตัวนั้นอีก แล้วข้าจะไม่พูดถึงเรื่องเด็กขาวนั้นอีก
ตกลงไหม"
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-1-14 14:15:23 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอดูรูป หน่อย
หนุ่มคน หนึ่งไปเที่ยวแคมป์เปลือย ซึ่งทุกคนเปลือยกายกันหมด
วันหนึ่ง เขาได้รับจดหมายจากแม่ แม่อยากดูรูปของเขาขณะเดินทางไปท่องเที่ยว
โชคร้ายที่เขามีรูปถ่ายอยู่ ใบเดียว แล้วก็ดันเป็นรูปที่ไม่มีเสื้อผ้าอยู่บนตัว ของเขาอีกต่างหาก
ชาย หนุ่มเลยตัดรูปตัวเองออกเป็นสองส่วน แล้วส่งรูปถ่ายครึ่งบนไปให้แม่
ไม่ นานก็ได้รับจดหมายตอบกลับมาว่า แม่ชอบรูปของเขามาก
และบอกมาด้วยว่ายาย ก็อยากเห็นรูปของเขา อยากให้เขาส่งรูปไปให้ยายดูหน่อย

ชายหนุ่ม เหลือแต่รูปครึ่งล่าง แต่เขาปลอบใจตัวเองว่า
"เฮ้ย ไม่มีอะไรหรอก ยายน่ะแก่แล้ว ตาก็ไม่ดี ส่งรูปครึ่งล่างไปให้ดูก็ได้ ไม่รู้เรื่องหรอก"

ไม่ นานต่อมา เขาได้รับจดหมายตอบจากยาย ซึ่งเขียนมาบอกว่า

"หลานยังหล่อ เหมือนเดิมเลยนะ แต่ยายว่าทรงผมใหม่ของหลานมันดูรกรุงรังไปหน่อย
ทำให้ จมูกของหลานดูยาวขึ้นอีกเยอะเลย!!!" (ฮา)

แม่ชี ท้อง
มี แม่ชีคนหนึ่งไม่ค่อยสบายเลยใช้ให้ไอ้จุกเด็กวัดเอาฉี่ของตัวเองไปตรวจที่โรง พยาบาล พอไอ้จุกไปถึงโรงพยาบาลก็ไปชนเข้ากับคนท้องจนฉี่ของแม่ชีหกจนหมด ไอ้จุกไม่รู้ว่าจะทำอย่างไรเลยขอฉี่ผู้หญิงท้องเอาไปตรวจแทนฉี่ของแม่ชี่ ผลการตรวจปัสสาวะออกมาว่า ขณะนี้แม่ชีได้ตั้งครรภ์แล้ว ไอ้จุกเลยรีบนำข่าวนี้ไปบอกแม่ชีว่าแม่ชีได้ท้องแล้ว พอแม่ชีได้ฟังคำบอกเล่าของไอ้จุกว่าตัวเองได้ท้องเสียแล้ว ด้วยความโมโหเลยรีบวิ่งเข้าไปในห้อง หยิบเทียนออกมา แล้วพูดว่า " แม้แต่เทียนยังไว้ใจไม่ได้เลย"

ปวดหายไป แต่ใหญ่คงเดิม
วัน หนึ่งมีเพื่อน2 คน ที่มีนิสัยต่างกันราวฟ้ากับดินได้มาเจอกันโดยบังเอิญ จึงพากันไปเที่ยว ขณะกำลังขับรถอยู่เพื่อนอีกคนเกิดปวดเบาขึ้นมากณะทันหัน จึงบอกให้จอดรถแล้วลงไปทำธุระ เพื่อนเลยบอกว่าถ้าอะไรให้ขอขมาเจ้าที่ก่อน แต่เพื่อนอีกคนไม่เชื่อ จึงพูดว่าเจ้าจ้งอารายไม่สนใจว่ะ เผอิญตอนทำธุระ เกิดปล่อยท่อน้ำทิ้งไปโดนรังแตน เลยโดนแตนต่อย บวมฉึ่ง เจ้าตัวรู้ตัวเลยกลัวขอขมาใหญ่โดยพูดว่า " กลัวแล้วจ้าขอโทษด้วยเจ้าที่ ลูกช้างกลัวแล้ว ขอให้ความปวดหายไป แต่ความใหญ่คงเดิม" (ฮา)
โพสต์ 2015-1-14 17:27:42 | ดูโพสต์ทั้งหมด
5555 ฮากางเกงในสีตกนี่แหละ
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-1-14 22:37:29 | ดูโพสต์ทั้งหมด
TheLadyN ตอบกลับเมื่อ 2015-1-14 17:27
5555 ฮากางเกงในสีตกนี่แหละ

เอาไปใช้กะคนที่บ้านดูสิครับ เผื่อได้ผล จะได้มีข้ออ้าง ขอออกมากินของคาวนอกบ้าน ฮ่าๆๆ
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-1-24 15:39:31 | ดูโพสต์ทั้งหมด
มีอะไร ผิดปกติ
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-1-24 15:40:55 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เพิ่ม  สักหน่อย
โพสต์ 2015-2-3 20:37:55 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อะไรผิดปกติ???แค่หายนานไปหน่อยเอง

คนที่บ้านไม่มีอ่ะทำไง
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-2-4 18:08:41 | ดูโพสต์ทั้งหมด
TheLadyN ตอบกลับเมื่อ 2015-2-3 20:37
อะไรผิดปกติ???แค่หายนานไปหน่อยเอง

คนที่บ้านไม่มีอ่ะ ...

อืมมม
สนใจ ให้ยืมไปเป็นคนที่บ้าน เผื่อถูกใจให้เซ็งยาว ฮ่าๆๆๆๆ
โพสต์ 2015-2-5 00:23:06 | ดูโพสต์ทั้งหมด
5555อันนี้หลังไมค์กันดีกว่าค่ะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-2-5 10:08:41 | ดูโพสต์ทั้งหมด
TheLadyN ตอบกลับเมื่อ 2015-2-5 00:23
5555อันนี้หลังไมค์กันดีกว่าค่ะ

มะๆๆ แอดมาเลยครับ ไอดี Iron maiden
ไม่ก็ บอกไอดี ผมมาครับ
โพสต์ 2015-3-25 18:02:24 | ดูโพสต์ทั้งหมด
มาแอบขำอยู่เงียบๆครับ
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-5-10 00:01:00 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ไม่มี ใครมาแชร์ ขำๆๆ มั่งอ่ะ เหงาตัวโตๆๆๆ
โพสต์ 2015-5-15 01:01:28 | ดูโพสต์ทั้งหมด

เจ้าของ| โพสต์ 2015-5-15 01:03:34 | ดูโพสต์ทั้งหมด
vee ตอบกลับเมื่อ 2015-5-15 01:01

แน่ะๆๆๆ
มาแอบๆขำ อิอิอิ
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-3-13 22:29:09 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หลังจากที่คุณพ่อทราบว่า
“ป๋อง” ลูกชายวัยรุ่นชอบแอบเปิดอินเทอร์เน็ต
เข้าไปดูเว็บไซต์โป๊ๆ เป็นประจำ คุณพ่อจึงตั้ง password ไว้
เพื่อป้องกันมิให้ลูกชายตัวดีแอบมาเปิดใช้เครื่องคอมพิวเตอร์อีกต่อไป
เรื่องอะไรจะยอมจนมุมง่ายๆ “ป๋อง” จึงได้ว่าจ้างน้องเก๋ น้องสาววัย ๘ ขวบ
ของตนด้วยขนมถุงใหญ่ให้แอบไปชะโงกดูคุณพ่อตอนเปิดเครื่อง
คอมพิวเตอร์ว่าคุณพ่อพิมพ์ password ตัวอะไรลงไปบ้าง
น้องเก๋ยินดีรับงานด้วยความเต็มใจ วันหนึ่งขณะที่คุณพ่อกำลังจะเปิด
เครื่องคอมพิวเตอร์ น้องเก๋ก็แกล้งทำเป็นมานั่งข้างๆ คุณพ่อ ในขณะเดียว
กันก็แอบชำเลืองดูคุณพ่อพิมพ์ password ไปด้วย
ทันทีที่รู้รหัสลับ น้องเก๋ก็รีบวิ่งแจ้นออกมาหา “ป๋อง”
พี่ชายที่ยืนรอด้วยใจ ระทึกอยู่นอกบ้าน
ป๋อง : รู้หรือยังๆ
เก๋ : รู้แล้ว ! คุณพ่อพิมพ์สี่ตัวจำได้แม่นเลย
ป๋อง : มีตัวอะไรบ้าง บอกมาเร็ว!
เก๋ : เอาขนมมาก่อนสิ
ป๋องจึงยื่นขนมถุงใหญ่ให้น้องสาว น้องเก๋รีบคว้าถุงขนมทันที
พร้อมกระซิบข้างหูบอกพี่ชายว่า
เก๋ : จดไว้นะ คุณพ่อพิมพ์ว่า….. “ดอกจัน ดอกจัน ดอกจัน แล้วก็.. ดอกจัน ”
ป๋อง : !!!??!!

เจ้าของ| โพสต์ 2017-3-13 22:30:07 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เรื่องตลก ผี3ตัว
มีผีมานั่งคุยกันข้างวัด 3 ตัว

ผีตัวแรก : ถามตัวที่สามว่าแกเป็นอะไรตาย

ผีตัวสาม : เลยตอบว่าข้าโดนรถชนตาย

ผีตัวสาม : ถามตัวแรกว่าแล้วแกเป็นอะไรตาย

ผีตัวแรก : ข้าโดนแทงตาย

ผีตัวกลางนั่งร้องไห้ ฮือ ๆ ๆ ๆ

แล้วผีตัวแรกกะตัวที่สามเลยถามว่าแกจะร้องไห้ทำไมว่ะแล้วแกเป็นอะไรตาย ?

ผีตัวกลาง : กูยังไม่ตาย กูมาขี้……..ฮือ ๆ ๆ ๆ

ผีตัวแรก: ผีตัวที่สาม : ???????

เจ้าของ| โพสต์ 2017-3-13 22:31:13 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หนุ่มไร้เดียงสา
เจ้าไก่พาแฟนไปนอนบ้าน ด้วยความที่ไม่ประสาในเรื่องนี้ จึงโทรศัพท์ปรึกษาพี่แจมผู้ช่ำชอง

เจ้าไก่ : “ฮะโหลพี่แจม ผมพาแฟนมานอนบ้าน ผมไม่เป็นนะ ผมไม่รู้ว่าจะต้องเริ่มต้นทำยังไง”
บักแจม : “เอ็งนี่ไร้เดียงสาจริง เอาง่ายๆ เอ็งนอนข้างบน แล้วให้เขานอนข้างล่าง เท่านี้ก็เรียบร้อย”
จากนั้นเจ้าไก่ก็นอนบนเตียง แล้วปูเสื่อให้แฟนนอนพื้นข้างล่าง เวลาผ่านไปนาน ไม่เห็นมีอะไรเกิดขึ้น จึงออกจากห้องมาเข้าห้องน้ำ แฟนเจ้าไก่ปิดประตูห้องด้วยความเซ็ง เจ้าไก่เข้าห้องไม่ได้จึงโทรปรึกษาพี่แจมอีก
เจ้าไก่ : “ฮะโหลพี่แจม ผมเข้าไม่ได้”
บักแจม : “เอ็งค่อยๆเอาหัวดันเข้าไปซิไอ้เซ่อ”
เจ้าไก่เอาหัวดันประตูอยู่นาน ยังไงก็ไม่ได้
เจ้าไก่ : “ฮะโหลพี่แจม พยายามดันแล้ว เข้าไม่ได้อ่ะพี่”
บักแจม : “ถ้างั้นเองค่อยๆกระแทก กระแทกเข้าไป”
เจ้าไก่พยายามเอาหัวกระแทกประตู โป๊ก โป๊ก หัวแตก!!
เจ้าไก่ : “ฮะโหลพี่แจม เลือดออกแล้ว”
บักแจม : “เฮ้ยไอ้ไก่ ดีใจด้วยโว้ย แฟนเอ็งยังบริสุทธิ์”
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-3-13 22:32:55 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เรื่องตลก เพิ่งเคยเห็น
สองผัวเมียเพิ่งรับคนใช้มาใหม่ ฝ่ายเมียยินดีเป็นพิเศษเพราะคนใช้นางนี้หน้าตาไม่สะสวยเทียบกับเธอไม่ติด อายุก็รุ่นราวคราวเดียวกัน แต่แม่คนใช้นั่นยังดูหน้าแก่กว่าเธอเสียอีก วันหนึ่งแม่คนใช้ขี้เหร่ทำทะเร่อท่า ทำผ้าถุงหลุดต่อหน้าคุณนายคนสวย กางเกงในก็ไม่ใส่ ปล่อยให้คุณนายมองเห็นว่าบริเวณอวัยวะเพศมีสิ่งผิดปกติ

คืนนั้นคุณนายเล่าให้ผัวฟังอย่างตื่นเต้นว่า แม่คนใช้ไม่มีขนบริเวณที่ลับเลย ราบเลี่ยนเตียนโล่งยังกับของเด็ก ๆ ฝ่ายผัวไม่เชื่อว่าจะมีผู้หญิงใด ๆ คนไหนที่จะผิดธรรมชาติอย่างนั้น “เอายังงี้ก็แล้วกัน พรุ่งนี้ตอนบ่ายคุณแกล้งออกไปเล่นกอล์ฟ แล้วแอบกลับมาตอนหกโมงเย็น คอยแอบดูตรงรอยแตกที่ฝาบ้านตรงโน้น ชั้นจะหาทางหลอกให้แม่นั่นเปิดให้ดู คุณจะได้เชื่อซะทีว่าฉันพูดจริง”

พอถึงเวลานัดหมาย คุณนายก็เรียกคนใช้เข้ามาห้องที่วางแผนไว้ อธิบายให้คนใช้ฟังถึงสรีระร่างกายของมนุษย์ เธอถลกกระโปรงตัวเองเปิดให้เห็นว่าผู้ใหญ่จะต้องมีขนขึ้นที่ตรงนั้นเหมือนอย่างของเธอ เธอให้คนใช้เปิดผ้าถุงดูบ้างแล้วชี้ให้เห็นว่าของแม่คนใช้นั้นผิดธรรมชาติ แม่คนใช้นั่งฟังด้วยความสนใจ ต่างเปรียบเทียบตรงนั้นตรงนี้ของกันและกัน เพื่อตรวจสอบดูว่าจะมีอะไรผิดปกติอีกบ้าง

ค่ำนั้น ผัวเดินซึมกลับเข้า บ้านเมียจึงถามว่า “คุณกลับมาแอบดูตามที่นัดไว้หรือเปล่า”

ผัวก็ตอบเสียงซึมๆ ว่า “กลับ”

“แล้วคุณเห็นหรือยังว่าแม่นั่นน่ะผิดธรรมชาติ”

“เห็นแล้ว แต่ทำไมคุณต้องเปิดของคุณออกให้ดูด้วย” เสียงผัวยังซึม

“เอ๊ะ! ก็ของขั้นน่ะ คุณไม่เคยเห็นรึยังไง” เสียงเมียชักขุ่น

“ของคุณน่ะผมเห็นมานานแล้ว แต่คุณพวกเพื่อนตีกอล์ฟของผมทั้งก๊วนสิ มันเพิ่งจะเคยเห็น

เจ้าของ| โพสต์ 2017-3-13 22:33:15 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เอามันป่ะ
ผม:มาซื้อ กล้วยทอด ที่ตลาด
แม่ค้า :  มองหน้า > แล้วถามว่า ” พี่ เอา มัน ป่ะคะ ?

ผม : ต้องลองดูนะครับ

เจ้าของ| โพสต์ 2017-3-14 22:32:36 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ไม่ทันแล้ว ช. : ไม่ทันแล้วครับ!
ญ : ทำไมคะ?
ช. : ผม “ห้ามใจไม่ให้รักคุณ” .. ไม่ทันแล้วครับ ! ♥ ~
ญ : อุ่ยยย .. “ไม่ทันแล้วค่ะ” -๐(_ _”)a
ช. : คุณ ก็ห้ามใจ “ไม่ทันเหมือนกัน” .. “รักผมเข้าแล้ว” ♥ \(-^_^-)/
ญ : เปล่าค่ะ “ฉันมีผัวแล้วค่ะ” !!! ..
ช. : งามไส้! .. !
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-3-14 22:35:32 | ดูโพสต์ทั้งหมด
A : วันวาเลนไทน์นี้ซื้อไรให้แฟนวะ
B : กูซื้อดอกมะลิหวะ
A : อ่าวทำไมซื้อดอกมะลิให้วะเค๊าให­้ดอกกุหลาบไม่ใช่หรอวะ
B : กูไม่รู้อะ ใครให้กูดูดนมกูซื้อดอกมะลิให้ห­มดอะ
A : ลึกซึ้ง
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-3-14 22:36:21 | ดูโพสต์ทั้งหมด
นักโทษคนหนึ่งหนีออกจากคุกซึ่งติดมาเป็น เวลา 15 ปี

เขาพกปืน และหนีเข้าไปในบ้านหลังหนึ่งเพื่อจะหาเงิน แต่กลับพบกับสามี ภรรยาคู่หนึ่งอยู่บนเตียง

เขาสั่งให้ผู้ชายออกจากเตียงและมัดไว้กับเก้าอี้ ขณะที่เขามัดผู้หญิงไว้กับเตียง และจูบที่คอ จากนั้นเขาก็ผุดลุกขึ้นเข้าห้องน้ำไปอย่างรีบร้อน

ขณะนั้นเองสามีก็กล่าวกับภรรยาว่า :

‘ฟัง นะที่รัก.. ชายคนนั้นเป็นนักโทษหนีคุก ดูที่เสื้อเขาซิ! เขาอยู่ในคุกหลายปีและไม่เคยเจอผู้หญิงเลย ฉันเห็นเค้าจูบที่คอคุณ ถ้าเขาต้องการเซ็กส์ อย่าขัดขืน หรือบ่นอะไร ทำอย่างที่เขาบอก ชายคนนี้อันตรายมาก ถ้าทำให้เค้าโกรธ เราอาจจะถูกฆ่า เข้มแข็งไว้นะที่รัก ฉันรักคุณ’

ภรรยาเค้ากลับตอบว่า :……… ‘เขาไม่ได้จูบที่คอฉันหรอกที่รัก…………..
.
.
.

เขาแค่กระซิบกับฉันว่าเขาเป็นเกย์ เค้าคิดว่าคุณน่ารัก และถามว่าเรามีวาสลีนมั้ย? ฉันก็ตอบเค้าไปว่า อยู่ในห้องน้ำ เข้มแข็งไว้นะที่รัก ฉันก็รักคุณเหมือนกัน’
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-4-25 03:17 , Processed in 0.053884 second(s), 16 queries .