ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 231|ตอบกลับ: 7

Board เงียบ

[คัดลอกลิงก์]
คุณ GOD ครับ คือผมก็สมัครเข้ามาได้สักพักแล้วนะ บางทีผมก็รู้สึกว่ามันเงียบมากเกินไป
คือโดยปกติแล้วผมก็ชอบเข้ามานู๊นดูนี่ไปเรื่อยๆ ไม่ได้กะว่าจะต้องมีอะไรกับใครในเว็บนี้
แต่เห็นคุณGODบอกว่าสาวๆเว็บนี้ก็เลือกผู้ชาย อันนี้ผมก็เข้าใจนะเพราะผมก็เลือกสาวๆเช่นกัน(หน้าตาผมก็พอใช้อะนะ)
กระทั่งในboard ที่พูดคุยเรื่องทั่วไปยังเงียบเลย ผมเลยเกรงว่ามันจะร้างไปหน่ะครับ
จุดประสงค์ของเว็บนี้ผมว่ามันดีครับ ผมชอบเลยแหล่ะ แต่อยากให้สาวๆขี้อายหรือสาวๆช่างเลือก
ออกมาโพสนู้นนี่นั่นบ้างครับเพื่อเป็นสีสัน จะดีไหมครับ
โพสต์ 2013-6-4 10:40:42 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อันนี้ก็ขึ้นอยู่กับสาวๆอะคะ ว่าจะแสดงตัวแค่ไหน เว็บเกิดใหม่ได้ไม่นานอาจต้องใช้เวลานิสนึงคะ
โพสต์ 2013-6-4 10:44:06 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ผู้หญิงที่เต็มใจมีเซ็กส์กับชายหนุ่มแปลกหน้า โดยไม่ได้คิดสิ่งตอบแทน หรือมิหนำซ้ำอาจต้องจารเงินให้ชายหนุ่มด้วย คงหาได้ไม่ง่าย เหมือนผู้หญิงแนว SL หรอกคะ เว็บนี้อันที่จริงก็สำหรับสาวๆเฉพาะกลุ่มจริงๆ ซึ่งคงมีแต่ก็ไม่มากมายอู่ฟู่
โพสต์ 2013-6-4 11:14:27 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ประมาณนั้นแหละครับ เรื่องแบบนี้ผมว่ายังอายๆกันอยู่ ผมก็เข้ามาได้ซักพักครับ แต่ก็โอเคนะผมว่าจุดประสงค์ดีครับแต่จะให้ผู้หญิงแสดงตัวชัดเจนคงยากครับเพราะ ขนาดตัวผมเองยังไม่กล้าโชว์เลยครับ เรื่อยๆดีกว่าครับไม่ซีเรียส เชื่อว่าคุณ GOD คงมีทีเด็ดแน่นอนสำหรับเว็บนี้ ผมจะติดตามผลงานไปเรื่อยๆละกันครับ ปล.จากแฟนคลับ(ว่าไปนั่น)
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-6-4 11:15:06 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ผมชอบอ่านอะไรที่สาวๆเขียนอะนะ มันดูไม่หื่น ดูมีอะไรที่สร้างสรรค
ทำให้อดสงสัยไม่ได้อยู่เสมอๆครับว่า พวกเธอคิดอะไรแบบนี้ได้ยังไง ชอบครับน่ารักดี
ขอให้มีสาวใจกล้าเยอะขึ้นนะครับ
โพสต์ 2013-6-11 19:09:50 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ดูกันไปเรื่อยๆ ก่อนค่ะ ทุกคนก็ไม่ค่อยกล้ากันทั้งนั้น ที่จะต้องไปมีอะไรกับคนอื่น โดยที่ยังไม่คุ้นเคยกัน มันก็ต้องให้ถูกใจกันไว้ก่อนอันดับแรกหล่ะค่ะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-6-11 20:09:08 | ดูโพสต์ทั้งหมด
tukkata ตอบกลับเมื่อ 2013-6-11 19:09
ดูกันไปเรื่อยๆ ก่อนค่ะ ทุกคนก็ไม่ค่อยกล้ากันทั้งนั้ ...

รูป profile ดูดีนะครับ
โพสต์ 2013-6-12 13:33:42 | ดูโพสต์ทั้งหมด
satan ตอบกลับเมื่อ 2013-6-4 11:15
ผมชอบอ่านอะไรที่สาวๆเขียนอะนะ มันดูไม่หื่น ดูมีอะไร ...

เห็นด้วย
และบางที บางกระทู้ ก็น่าจะปล่อยให้สาวๆเขาคุยออกความเห็นกันไป
เพราะพอมีผู้ชายเข้าไปแทรก แสดงตัวออกนอกหน้า ทำให้สาวๆ ไม่กล้าโพสออกความเห็น...
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-5-18 19:06 , Processed in 0.042323 second(s), 17 queries .