ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 2156|ตอบกลับ: 5

ฟินๆแบบนี้ สาวๆอิจฉากันไม๋ค้าาาาา (การบ้านฝากส่ง)

[คัดลอกลิงก์]
ฝากส่งการบ้านนะคะคุณGodหลังจากนอยด์ๆๆไปแป๊บๆๆก็เริ่มค้นคว้าหนุ่มมืออาชีพคนใหม่สำหรับพี่แต่หนุ่มคนนี้mylovesex อยู่เวบนี้มาก่อนดิชั้นอีก ก็ทักไลนคุยกันประมาณสองอาทิตย์ค่ะพอมีเวลาว่างก็ตกลงนัดกัน พอเจอตัวจริงนี่น่ารัดอุ้ยน่ารักกว่าในรูปมากมายค่ะก็พากันไปดูหนัง ทานข้าวน้องเทคแคร์เริดค้า ป้อนให้ด้วยน่ารักจังชอบค่ะผชเทคแคร์เอาใจใส่เดินจูงมือตลอดๆๆอิอิ ถึงแม้ความสูงจะเป็นเหมือนอุปสรรคน้องสูง190+พี่163ช่างคู่กันจริงๆๆๆสาวๆนี่เหล่มองจนเหลียวหลังด้วยความหมั่นใส้ว่ายัยป้าพาหลานมาเดินเที่ยวรึป่าวดิชั้นก็ไม่แคร์ค่า เข้าไปดูหนังน้องก็จับมือตลอดๆจับจนเปียกอิอิ มือนะคะเหงื่อออกน่ะค่า คิดในใจเมื่อไรจะจับอย่างอื่นบ้างล้อเล่นนนนจ้าจนหนังจบก็เดินจูงมือกลับห้องกันค่ะน้องยิ้มเก่งมากๆน้องก็เริ่มจุฟตรงนั้นจุฟตรงนี้มาเรื่อยจนถึงจุดสำคัญน้องก็ไม่รังเกียจค่ะเลียจนฟินแต่ๆๆๆๆตกใจแป๊บนะคะมือไปจับอาวุธน้องเค้านี่มันใหญ่ๆๆๆๆมากๆๆๆๆแอบกลัวค่ะเพิ่งรู้จักคำว่าลึกสุดใจน้องก็จัดให้หลายท่าค่าแต่พค่ขอยอมแพ้ก่อน กลัวพังเสร็จกิจกามกันไปก็นอนกอดกันไปกอดตลอดชอบอีกแล้วค่าหนุ่มคนนี้ใส่ใจรายละเอียดเล็กน้อยที่ผช บางคนมองข้ามไปจนถึงเวลากลับน้องยังลดราคาให้ด้วยนะคะปลื้มปริ่มจริงๆๆน้องบอกเห็นดิชั้นเงียบๆกลัวไม่ถูกใจเลยลดให้ค่ะดิชั้นก็คิดในใจชอบมากค่าแต่ไม่แสดงออก เลยมาขอแสดง การันตีว่าเป็นหนุ่มคุณภาพอีกคนสำหรับสาวๆเวบที่รักค่า
โพสต์ 2015-2-9 19:48:44 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อ่านแล้วฟินๆๆๆๆๆอยากได้ๆๆๆๆๆ
โพสต์ 2015-2-9 20:04:40 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ดีใจด้วยครับ
โพสต์ 2015-2-10 00:02:41 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ชักอยากจะรู้ว่าหนุ่มคนนี้เป็นใครแล้วสิ
โพสต์ 2016-8-28 15:11:24 | ดูโพสต์ทั้งหมด
โอ้ยยยยย ฟินนนนนนน
โพสต์ 2018-4-24 04:35:54 | ดูโพสต์ทั้งหมด
น้องเอ็กนี่ กี่รอบก็ประทับใจ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-4-26 05:20 , Processed in 0.042711 second(s), 16 queries .