ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 1915|ตอบกลับ: 3

เป็นเรื่องของผมเองคับ......กับคุณครู

[คัดลอกลิงก์]
มีครูท่านนึงสมัยผมเป็นนักเรียนมธัยมแต่ไม่ได้สอนผมจนผมเรียนมหาลัยครูก็ย้ายไปสอนที่อื่นจนมาเจอกันอีกครั้งนึกทางเฟสบุ๊คก็คุยกันตามปกติ แต่เรื่องมันไม่ได้เกิดตอนคุยทางเนตมันเกิดตรงเขาชวนผมไปกินข้าวผมก็ไปกินข้าวกับแกพอขึ้นรถกลับก็ไม่มีอะไรแต่กลับบ้านมาแล้วมาคุยกันผ่านเนตต่อก็มีการท้าทายกันเกิดขึ้นเริ่มต้นจากการส่งรูปหรือข้อความที่มันชอบโพสกันในเนตเกี่ยวกับเรื่องทะลึ่ง คราวนี้นัดเจอกันครั้งที่สองท้าทายกันใว้ในเนตพอเจอหน้ากันผมขับรถแกก็บรรเลงเลยคับลงมาจับน้องชายผมพร้อมกับถามว่าจับได้ไหมผมฏ้เลยว่าได้แกก็จับไปจับมาน้องผมก็ขึ้นแกก็ก้มลงมาอมน้องชาบผมผมก็ขับรถไปเรื่อยๆผมใส่กางเกงกีฬาขาสั้นก็ถอดออกขับรถมันค่ำๆแล้วคับ ช่วงนั้นพอไม่ไหวผมเลยจอดข้างทางและบรรเลงเลยคับผมจับของแกและล้วง2นิ้วแกบอกว่าเจ็บและให้ผมข้ามเบาะไปหาแกอีกฝั่งและผมก็ยัดของผมเข้าไปเลยคับจบ จบไป1น้ำ ผมรู้สึกผิดกลับมาถึงบ้านที่ทำแบบนั้นกับครูตัวเองแต่มันก็เกิดขึ้นแล้วคงแก้ไขอะไรไม่ได้เลยมาเล่าสู่กันฟังคับ........ขอบคุณมากคับที่อ่านเรื่องราวของผม

โพสต์ 2015-2-23 08:03:17 | ดูโพสต์ทั้งหมด
โพสต์ 2015-2-23 22:47:24 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณคะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-2-25 00:18:18 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-4-26 02:33 , Processed in 0.040406 second(s), 16 queries .