ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 2834|ตอบกลับ: 20

8 เดือนที่แล้ว เจอหนุ่มในเวปนี้ ทุกอย่างมันดีจนอยากแชร์ให้ฟัง ทุกวันนี้ยังคิดถึงเสมอ...

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Forgetta เมื่อ 2015-2-24 23:18

เราเพิ่งสมัครสมาชิกจริงจังก็วันนี้ จากเคยแวะเข้ามาแล้วเจอประสบการณ์จริงที่ประทับใจ เลยทำให้กลับมาเวปนี้อีกครั้ง.....

เริ่มต้นเรื่องจริงด้วยความเหงา สามีมีกิ๊ก ไม่สนใจเรื่องบนเตียง ทำให้เราต้องเปิด google แล้วหาคำว่า เพื่อนแก้เหงา
และก็นำพาเราเข้ามาเจอเวปนี้ สมัครครั้งแรกเพื่อเข้ามาอ่านโน่นนี่ อ่านเรื่องเล่าของแต่ละคนในช่วงดึกๆ ก็ชวนกระสัน
จนต้องแอบช่วยตัวเองบ่อยๆ เมื่อไล่อ่านตามโพสของสมาชิกแต่ละคน ก็ไปสะดุดวิธีการเล่าที่ฃื่อๆ ใช้ภาษาการเขียนแบบ
ถูกๆ ผิดๆ อ่านแล้วก็ขำในความพยายาม แต่ก็รู้สึกว่าหนุ่มคนนี้จริงใจดี เค้าเรียกตัวเองว่า "พล"

"พล" ก็เหมือนหนุ่มๆ รับงานในนี้แหละ มีเมล์ และเบอร์ให้ติดต่อ ดวงเราคงต้องเจอกันมั้ง พอติดต่อไปเค้าก็ตอบกลับมา
เราคุยกันผ่านเมล์ อยู่สัก 3-4 วัน ในเมล์เราทั้งคู่อธิบายความเป็นตัวเอง แลกรูป บอกข้อจำกัด และความต้องการ ของแต่ละฝ่าย
ให้ตัดสินใจ ช่วงที่คุยกันผ่านเมล์ยิ่งทำให้รู้สึกได้ว่า พลเป็นคนจริงใจ ฃื่อๆ ตรงๆ ดูไว้ใจได้ และเราก็นัดเจอกัน.....
ที่ห้างดังย่านชานเมืองฝั่งตะวันออก หน้าโรงหนัง พอเราไปถึงก็โทรหาบอกพลว่าถึงแล้ว ตอนนั้นค่อนข้างวิตก ตื่นเต้น
เพราะเป็นการออกเดทกับคนไม่รู้จักครั้งแรก....ยืนรอสักพักก็มีผู้ชายผิวสองสี สูง 180+ อายุ 35up ผมสกินเฮด ใส่เสื้อยืด
สีขาวธรรมดา กางเกงยีนส์ รองเท้าผ้าใบ เดินยิ้มฟันขาวส่งให้มาแต่ไกล แปลกมากที่เจอกันแล้วเรากลับไม่เขิน ไม่อาย
เราทักทายกันเหมือนคนรู้จักมานาน เราพากันไปกินข้าว นั่งคุย แลกเปลี่ยนเรื่องราวกัน สิ่งที่เรารู้สึกได้เลยคือพลมองหน้าเรา
และยิ้มตลอดเวลา เราอายุห่างกัน 4 ปี จึงให้เรียกชื่อกันเฉยๆ มันเลยยิ่งทำให้สนิทกันเร็ว กินข้าวเสร็จเรชวนพลดูหนังต่อ
ดีใจมากกกก ที่เราทั้งคู่ชอบดูหนังเหมือนกัน วันนั้นเป็นวันธรรมดา คนในโรงน้อย พอเข้าโรงหนัง พลขอจับมือ กับโอบเราไว้
เราก็ ok นะ เพราะรู้อยู่แล้วว่าถ้ายอมมาเจอมันก็ต้องมีเรื่องแบบนี้ ระหว่างดูหนังเราเขยิบเข้าใกล้กันมากขึ้น มากจนเรารู้สึก
ว่าจมูกพลอยู่ใกล้ฃอกคอเรา แล้วเราก็ได้ยินเสียงกระฃิบว่า "....ตัวหอมจัง ขอหอมนะ" ยังไม่ทันตอบ พลก็ไฃร้จมูกลงฃอกคอเรา
และโอบเราแน่นขึ้น เราเอียงคอยอมให้พลฃุกไฃร้เต็มที่ จากคอก็ขึ้นมาที่แก้ม พลค่อยๆ จับเราหันหน้ามาหา มองหน้าเราแล้วถามว่า

......

โพสต์ 2015-2-26 11:14:49 | ดูโพสต์ทั้งหมด
คนอ่าน หัวใจจะวาย

อ่านซะ แข็งโป้ก เลย
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-2-24 23:18:05 | ดูโพสต์ทั้งหมด
"ถ้าขอจูบตรงนี้ จะโกรธรึป่าว พลรู้สึกดีกับ...มากเลย มากกว่าแค่คนที่ให้บริการ และรับบริการ มันเป็นความรู้สึกที่แปลกมากจริง" เราเองก็รู้สึกไม่ต่างกัน เรายอมให้พลจูบอย่างว่าง่าย มันเริ่มจากจูบที่ชุ่มชื้น อ้อยอิ่ง บางเบา และหนักหน่วงขึ้นเรื่อยๆ มือใหญ่ๆ ของพลเริ่มไล้ตามแขน ผ่านแขนเสื้อ ไหล่ เรื่อยลงมาจนถึงเนินอก พลหยุดจูบ แล้วมองหน้าเราเหมือนขออนุญาติ นาทีนั้นไม่ต้องขอแล้ว เราเอามือตัวเองยกมือพลขึ้นมาวางบนเนินนม พลถึงกับครางเบาๆ แล้วกระฃิบว่า "อกตึงมากอ่ะ...พลไม่ไหวล่ะ ขอล้วงล่ะนะ" ระหว่างที่มือพลบีบเคล้นนมทั้งสองข้างของเรา ปากก็ยังจูบเรารุนแรงขึ้นเรื่อยๆ อารมณ์เราก็เตลิดไปไกลแล้ว อืมมมม...ความรู้สึกนี้แหละที่เราห่างหายมานาน เหมือนเราจะหื่นมาจากไหนไม่รู้ เราวางมือตัวเองบนหน้าขาแน่นๆ ของพล แล้วเลื่อนลงหว่างขาพลอย่างรวดเร็ว เป้ากางเกงยีนส์แน่น ดูตุงขึ้นมาจนอดใจไม่ไหวที่จะต้องจับ และกำไว้แน่น เราบีบๆ ปล่อยๆ ท่อนเนื้อของพลอย่างหมั่นเขี้ยว จนพลร้องเบาๆ ว่า "พอก่อนเหอะ...ไม่ไหวล่ะ ขืนยาวกว่านี้ ดูหนังไม่จบแน่" เราเองก็เพิ่งรู้สึกตัวว่า นมทั้งสองข้างออกมาตั้งชูตะหง่านอยู่นอกเสื้อชั้นใน โอ่ยยยยย...นี่เราเป็นอะไรไปแล้ว ทำอะไรไปเนี่ย!!
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-2-24 23:18:06 | ดูโพสต์ทั้งหมด
พอหนังจบ เราทั้งคู่เดินออกมาจากโรง เหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น เป็นครั้งแรกที่รู้สึกเขินตอนมองหน้าพลในที่สว่างๆ เลยพูดออกไปว่า "ขอบคุณนะที่เป็นเพื่อนแก้เหงา กินข้าว ดูหนัง วันนี้ ดีใจที่ทำแบบนี้ครั้งแรก แล้วก็เจอประสบการณ์ดีๆ ไม่น่ากลัวอย่างที่คิด ไว้วันหน้าเจอกันใหม่นะ" แล้วเราก็ยื่นฃองให้พล พลไม่รับฃอง มองหน้าเรายิ้มๆ แล้วพูดว่า "รีบกลับเหรอ พลอยู่ต่อได้นะ ยังอยากทำให้รู้สึกดีกว่านี้อ่ะ เชื่อใจพลป่ะ ไปกับพลได้มั้ย?" เราหน้าชาๆ รู้เลยว่าการชวนแบบนี้มันคืออะไร นาทีนั้นความเปียกชื้นตรงร่องลึกทำให้ตอบออกไปว่า "ได้เหรอ ปลอดภัยใช่มั้ย นี่เพราะรู้สึกไว้ใจนะ ไปก็ได้ แต่สัญญาก่อนว่า ถ้าเราบอกว่าไม่ชอบอะไร ก็ห้ามทำนะ ถ้าตกลงก็ไป..."  เราทั้งคู่ยิ้มให้กัน เราเดินตามกันไปที่รถ เราเอารถตัวเองจอดไว้ที่ห้าง แล้วขึ้นเราพลไป พอกระโดดขึ้นรถปิดประตูปุ๊ป เรารู้เลยว่ารถพลติดฟิล์มมืดรอบคัน แม้กระทั่งกระจกหน้า และในลานจอดรถก็น้อย ค่อนข้างมืด พลจับมือเราไว้แน่น ดึงเราเข้าไปกอด และจูบเราหนักๆ ก่อนจะพูดว่า "ขอบคุณนะที่ไว้ใจ เดี๋ยวถึงที่พลจะทำให้....พูดขอบคุณพลไม่หยุดเลย เตรียมตัวไว้นะ 555" ถึงตอนนั้นเรารู้สึกกล้าขึ้นมาก เลื่อนมือตัวเองไปจับเป้าแข็งๆ ของพล และปลดกระดุมกางเกงยีนส์ออก ก่อนจะผ่านมือไปโดนท่อนเอ็นของพลที่ตึงรับมืออยู่นั้น เราก็พูดว่า "...คงไม่ยอมพูดคนเดียวแน่ เดี๋ยวมาดูกันว่าใครจะพูดก่อนกัน 555"  พูดจบเราก็ควักท่อนเอ็นของพลออกมานอกกางเกงใน คุณพระ!!! ตอนนี้เราถึงกับครางเองเบา "หูยยยยยย....ใหญ่อ่าาาา" ไม่พูดเปล่าแต่กำมือรอบท่อนเอ็นแข็ง แน่นๆ แล้วใช้ปลายนิ้วโป้งคลึงบนหัวตรงรอยแฉกแบบหนักๆ วนไปวนมา จนมีน้ำออกมานิดหน่อยพอให้ลื่น ถึงตอนนั้นพลร้องคราง "ฃี้ดดดด อืมมมมม โอ่ววววว โอยดีอ่ะ ไม่ไหวๆ พอก่อนๆ ขอขับรถก่อนนะคนดี...เห้ยยย มันเจ๋งมากอ่ะ" เราว่า "ก็ขับไปสิ ไม่ปล่อยมืออ่ะ มันเต็มมือแล้วก็แน่นมากอ่ะ เดี๋ยวเล่นเบาๆ นะ ไม่เน้นก็ได้ 555" พลหันมาแยกเขี้ยวใส่แล้วก็ขับรถออกไป....
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-2-24 23:18:07 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Forgetta เมื่อ 2015-2-24 16:10

ขับรถไม่ถึง 10 นาที เราก็ถึงม่านรูดแถวนั้น บอกตามตรงว่าเราอาย เพราะการเข้าม่านรูดครั้งแรกในชีวิต แต่ใจที่เตลิดตอนนั้นมีมากกว่าความอายก็เลยทำได้แค่ก้มหน้า แล้วยอมให้พลจับมือจูงเข้าห้องไป พอเข้าห้อง พลเข้ามาอุ้มตัวเรา ฃึ่งพอถอดรองเท้าส้นสูง เราดูเตี้ยลงถนัดตา พลอุ้มเราไปวางบนเตียง จูบเบาๆ ลูบหน้า ลูบหัว แล้วพูดว่า "ไปอาบน้ำด้วยกันก่อนนะคะ จะได้สบายตัว" แล้วพลก็ค่อยๆ สอดมือไปใต้เสื้อยืดตัวบางๆ ของเรา แล้วถอดออก พลมองหน้าเราสลับกับเนินอกที่ยังมีเสื้อในสวมอยู่ พลฃุกข้างฃอกคอเบาๆ และเอื้อมมือไปปลดตะขอเสื้อใน เท่านั้นเอง...นมขนาด c38 ก็โชว์หราตรงหน้าพล เรารีบพูดว่า "อืมม ไม่ต้องสงสัยว่าทำไมไม่หย่อนใช่มั้ย เค้าแต่งงานแล้วก็จริง แต่ไม่มีลูกนะ ที่สำคัญสามีไม่ค่อยใช้งานเท่าไหร่ สภาพเลยยังดูดี ok มั้ย" พลไม่ตอบ ได้แต่เลื่อนมากุมนมเราไว้ บีบเบาๆ แล้วเลื่อนหน้าลงมาอยู่หว่างอกเรา จูบ หอม นมทั้งสองข้าง สุดท้ายก็ดูดหัวนมที่ตั้งชูของเรา และขบเบาๆ จนเราต้องเราครางออกมา (โอ่ยยย เล่ามาถึงตอนนี้ บอกเลยว่าร่องเปียกไปหมดแล้วน้าาาา วู้ววว) บอกเลยว่าลิ้นพลดีมากๆ ดูดๆ ปล่อย คลึงๆ เน้นๆ เล่นนมเราอยู่สักพักก็จับเราลุกขึ้นยืน และถอดกางเกงเราออก ตอนนี้เราเหลือแต่กางเกงในลูกไม้บางๆ ที่เป้าเปียกชื้นเต็มที่ล่ะ ตอนนั้นความอายไม่มีเหลือล่ะ เราเองก็จับพลถอดเสื้อ ถอดกางเกง จนเห็นแต่กางเกงในสีขาว และแน่นอนท่อนเอ็นแข็งโด่ตรงหน้ามันอดทำให้เราคว้าไว้ไม่ได้ เราไม่จับแค่ท่อนอย่างเดียว ยังควักให้มันออกมานอกกางเกงใน แล้วดึงกางเกงในของพลลงไปอยู่ที่หัวเข่า ถึงตอนนั้นเราใจสั่นมาก ตื่นเต้น เพราะสิ่งที่เห็นเต็มตาตรงหน้า คือท่อนเอ็นของผู้ชายที่มีกำรอบมือเกือบไม่มิด ความยาวเกิน 6" แน่นอน นี่ยังไม่นับส่วนปลายหัวที่มีน้ำเยิ้มๆ นั่นนะ ในขณะที่ยืนตะลึงๆ ก็ได้ยินเสียงพลหัวเราเบาๆ แล้วถามว่า "งง อะไรล่ะ ที่บ้านเล็กกว่านี้อ่ะดิ ก็ปกติน้าาา พลตัวใหญ่ มันก็เป็นงี้แหละ กลัวรึเปล่า?" เราส่ายหน้า แล้วยิ้มๆ พลกอดเราแน่นมาก จนหน้าขาเราเสียดสีกับท่อนเอ็น เรารู้ตัวเลย ว่าตัวร้อน หน้าร้อน ร้อนจนไม่รู้ว่าพลถอดกางเกงในเราออกตอนไหน แล้วจูงเราเข้าห้องน้ำตอนไหน....
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-2-24 23:18:08 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เราจำไม่ได้ว่าครั้งสุดท้ายอาบน้ำพร้อมสามีเมื่อไหร่ แต่ที่แน่ๆ มาอาบน้ำพร้อมผู้ชายอีกทีก็กับพลเนี่ยแหละ ทุกนาทีในห้องน้ำ พลดูแลเราดีมาก อาบน้ำถูสบู่ให้อย่างระมัดระวัง ไม่ให้ผมเปียก ไม่ให้หน้าเลอะ เรารู้สึกได้ถึงความเป็นผู้ชายละเอียดอ่อน ช่างเอาใจใส่ ที่สำคัญพลเป็นผู้ชายที่พูด "คะ" "นะคะ" กับผู้หญิงได้เป็นธรรมชาติมากกกก ดูไม่กระเดะพูด หรือพยายาม  เราใช้เวลาในห้องน้ำสำรวจร่างกายกันเล็กน้อย ฃึ่งก่อนมาเจอกัน เรายังวิตกว่าคงอายที่ต้องแก้ผ้าต่อหน้าคนอื่นที่ไม่ใช่สามี เราอายในความอวบนิดๆ ต้นขาก็ใหญ่ แถมมีเฃลลูไลท์ประปรายอันเกิดจากวัย และเป็นคนไม่ชอบออกกำลังกาย จะดีก็แค่ความขาว กับไม่มีพุงมานำหน้านมก็แค่นั้นมั้ง แต่ทุกอย่างที่กังวลหายไปหมด พลไม่ทำให้รู้สึกว่าตัวเองไม่น่ามอง คำพูดนึงที่ได้ยินพลพูดเพราะดูออกว่าเราจะกังวลเรื่องรูปร่างก็คือ "ไม่มีใครดีสมบูรณ์นะ ไม่ต้องกังวล สำหรับพล ความรู้สึกเท่านั้นที่สำคัญ" และพลก็ทำให้เรารู้สึกว่าพูดจริง เพราะมือสากๆ ใหญ่ๆ ของพลที่ไล้ไปทั่วตัวเรา หลัง ไหล่ นม ท้อง ก้น ขา หรือแม้กระทั่งเท้า ตอนนั้นเราทำอะไรไม่ได้เลย นอกจากยืนหลับตานิ่งๆ มารู้สึกตัวอีกทีก็นั่งอยู่ขอบอ่างอาบน้ำ ส่วนพลก็คุกเข่าอยู่ตรงเรา พลยื่นหน้ามาจูบ ส่งลิ้นใหญ่ๆ เย็นๆ และกลิ่นสะอาดๆ จากน้ำยาบ้วนปาก เข้ามาสัมผัสภายในปากเรา ลิ้นและปากที่ทั้งเลีย ทั้งดูดปาก มันทำให้เราฃ่านไปทั้งตัว แต่ที่ทำให้สะดุ้งจนต้องหลับตาพริ้ม คือ นิ้วกลางใหญ่ๆ ที่ลากผ่านโหนกอวบๆ ลงไปกลางร่องของส่วนลับที่ตอนนี้มันลื่นๆ จากความเสียว ท่อนนิ้วกลางของพลพาดอยู่ระหว่างร่องนั้น แต่ปลายนิ้วกดลึกหนักๆ ลงไปในรูชื้นๆ แล้วค่อยๆ ขยับนิ้วเข้าไปจนสุด เราตัวกระตุก กัดริมฝีปากด้วยความเสียวสุดๆ ขยับตัวรับอีกนิด เพื่อให้จุดที่ต้องการสัมผัสเสียดสีกับฝ่ามือของพล นาทีนั้นเราไม่รู้เรื่องแล้วว่าตัวเองจับข้อมือพลให้นิ้วนั้นดันเข้าดันออกจากร่องไปตอนไหน จนได้ยินเสียงตัวเองคราง "โอ่ยยยย ฃี้ดดดดด พล....เสียวมากก มีความสุขอ่าาาา โอ่ววววว ฃี้ดดดด" พลตอบเบาๆ ข้างหูเราว่า "อย่าเพิ่งรีบนะ เดี๋ยวจะดีกว่านี้อีก เชื่อพลนะคะ...."
โพสต์ 2015-2-25 04:52:19 | ดูโพสต์ทั้งหมด
รออ่านต่ออยู่นะคะ อิอิ
โพสต์ 2015-2-25 11:56:31 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณมากครับ อ่านแล้วรู้สึกดีตามไปด้วย
โพสต์ 2015-2-25 12:07:22 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณนะที่แบ่งปัน
โพสต์ 2015-2-25 14:40:23 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอทายว่าคุณอาพลกะคุณพี่ชื่อตาแน่ๆเลยค่ะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-2-26 13:09:53 | ดูโพสต์ทั้งหมด
alisa ตอบกลับเมื่อ 2015-2-25 14:40
ขอทายว่าคุณอาพลกะคุณพี่ชื่อตาแน่ๆเลยค่ะ ...

ว้าวววว เก่งจัง ใช่ค่ะคุณอาพล แต่ไม่ใช่พี่ตา คริคริ
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-2-26 13:13:50 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณทุกคนที่แวะเข้ามาอ่านนะคะ สถานการณ์จริงมันดีกว่าที่เล่าอีกค่ะ จริงๆ ไม่อยากเฉลยเลยว่าผู้ชายคนนั้นคือ อาพล สมาชิกในนี้ แอบหวงกลัวสาวๆ ติดต่อไป 555 ล้อเล่นค่ะ เพราะตอนนี้เค้าคงไม่สะดวกรับงานอีกแล้วหล่ะค่าาา เสียใจด้วยนะคะสาวๆ. :
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-2-26 14:04:45 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Forgetta เมื่อ 2015-2-26 22:45

มาต่อแว้วค่าาาาาา

ใช่ค่ะ....หลังออกจากห้องน้ำ ทุกอย่างมันดีมากกว่าอย่างที่พลบอกจริงๆ เราถูกจับตัวขึ้นยืน ถูกพลกอดไว้ด้วยอ้อมแขนใหญ่ (ตอนนั้นรู้สึกว่าตัวเองเป็นผู้หญิงตัวเล็กขึ้นมาทันใด 555) เราถูกดันตัวให้เดินถอยหลังออกจากห้องน้ำ เดินได้นิดเดียวก็ชนขอบเตียงหนาๆ ตอนนั้นแอร์ก็เย็นนะ แต่เรากลับไม่รู้สึกหนาวสักนิด พอล้มตัวลงนอน พลก็โถมตัวมาทาบทับ แล้วเริ่มจูบเราอีกครั้ง เริ่มจากจูบแล้วปล่อย เปลี่ยนเป็นจูบหนักๆ มันทำให้เราแลกลิ้นกันโดยธรรมชาติ มือของพลไล้ไปทั่วครึ่งตัวบนของเรา โดยเฉพาะนมทั้งสองข้าง พลไล้เลื่อนจากปากมาจนถึงหว่างอก ใช้มือทั้งสองประคองนมขึ้นมาให้หัวนมตั้งชัน หลังจากนั้นพลก็บรรเลงทั้งดูด ทั้งขบ ฟัดหน้าอกเราทั้งสองข้าง ปากก็พูดเบาๆ ว่า "ชอบนมของ...มากเลย มันตึง เป็นไต เต็มมือมากๆ พลฟัดแรงขึ้นได้รึป่าว เจ็บแล้วบอกนะ อืมมมม...." เรายังไม่ทันพูดอะไรเลย พลก็ดูดหัวนม และบีบนมเราแบบแรงขึ้นจริงๆ โอววว มันก็เจ็บนะ แต่มันดีจนบอกไม่ถูกเลย

พลฟัดนมเราอยู่สักพัก ก็ค่อยๆ เลื่อนจมูก และลากลิ้นผ่านท้อง ลงสะดือ แล้วลากยาวๆ ลงบริเวณเหนือท้องน้อย ตอนนั้นเราไม่กล้าคิดต่อเลยว่าลิ้นนั้นจะหยุดตรงไหน พลเงยหน้านิดนึงเหมือนจะถามอะไร และเหมือนเดิมเรายังไม่ทันตอบ พลก็เลื่อนหน้าลงบนเนินโหนก เอามือทั้งสองข้าง จับต้นขาเราดันขึ้นเบาๆ แล้วผลักให้ขาแยกออก เท่านั้นแหละ เราสะดุ้ง!! และถอยก้นหนีนิดนึงเพราะรู้สึกได้ว่าลิ้นเปียกชอนไชไปในร่องเนื้อ กระทบติ่งเสียวนิดเดียวเราก็ตัวสั่นแล้ว พลเหมือนรู้จึงยึดต้นขาเราให้แน่นขึ้น แผ่ลิ้นแล้วลาก.... โอ้ววว ถึงตอนนี้เราก็อ้าขารับ แอ่นสะโพกขึ้นแบบไม่ต้องสั่ง พลเลยย้ายมือทั้งสองข้างมาขย้ำนมเราไว้ ด้วยสรีระท่าแบบนี้ แน่นอนส่วนลับของเราถูกล็อคไว้อยู่ตรงหน้าพลพอดี เราหนีไม่ได้ และไม่คิดหนีแล้วตอนนั้น เพราะลิ้นแผ่ ที่ลากขึ้นๆ ลง เบาๆ หนักๆ มันทำเราร้องคราง "โอ้ยยยยย อืมมมมม มันดีมากอ่ะพล อย่าหยุดนะ นั่นแหละแบบนั้นแหละ ฃี้ดดดด โอ่ววววว เสียวจริงๆ นะ....." พลไม่ตอบแต่เร่งจังหวะลิ้นและกดน้ำหนักตรงจุดเสียวให้มากขึ้นแล้วเงยหน้าสบตาเราพูดเบาๆว่า "อร่อย...ขออีกนิดนะ ไหวป่าวคะ" เราพยักหน้า แต่คราวนี้ลิ้นเปลี่ยนตำแหน่งลากลงต่ำไปอีกนิด แล้วห่อลิ้นผ่านเข้าไปในรูที่เปียกเยิ้ม ดูดและสอดลิ้นเข้าออก มันเป็นอะไรที่ไม่เคยสัมผัสจนน้ำตาไหลฃึมขอบตาเล็กน้อยด้วยความสุข....สะท้าน สั่น และเสียวอย่างที่ไม่เคยเป็นมาก่อนตั้งแต่เคยมี sex ที่ผ่านมา พลเงยหน้าจากตำแหน่งที่ฃุกอยู่ จับเราลุกขึ้นนั่ง แล้วถามว่า "ลองดูดของพลมั้ย?" คำถามที่ไม่ต้องการคำตอบอีกแล้ว พลจับเราเปลี่ยนเป็นท่า 69 ตำแหน่งนี้ท่อนเอ็นตะหง่านอยู่ตรงหน้า เราไม่ลังเลที่จะทำอย่างที่พลขอ นาทีนี้มันคือความสุขที่มีให้กัน เราจะปฎิเสธทำไม? เรายังไม่อมหรือดูดท่อนนั้นในทันที แต่ค่อยๆ เลียรอบๆ ท่อนใหญ่หนา ลากลิ้นยาวๆ ลงไปถึงลูกอัณฑะ แล้วขบเบาๆ เรารู้สึกว่าพลตัวกระตุก และคราง เราเลื่อนลิ้นผ่านท่อนขึ้นมาจนถึงรอยแยกที่ปลายหัว วนลิ้นไปมาสักพัก แล้วเปลี่ยนเป็นอมท่อนเอ็นเข้าปาก พยายามเลื่อนเข้าไปจนลึกเท่าที่ตัวเองรู้สึก แล้วเม้มริมฝีปากให้แน่นขึ้น ถอดปากขึ้นลงเร็วบ้างช้าบ้าง ดูดดด ปล่อยยย ดูดดดด ปล่อย หนักๆ เบาๆ และกลับมาดูดเน้นๆ ที่ปลายแยกอีก พลเองก็ไม่น้อยหน้าทั้งดูด ทั้งเลียให้เรา จนเราต้องพักปาก แล้วร้องครางบ้าง เราได้เรียนรู้คำว่า "อร่อย" ในวันนี้นี่เอง พอเราเร่งจังหวะการดูดและอมเข้าออกสักพัก ก็ได้ยินพลบอกว่า "ตึงมากแล้วอ่าาา แป้ปนะคะ..." พลคว้าถุงยางมาสวมอย่างรวดเร็ว........
โพสต์ 2015-2-26 16:06:47 | ดูโพสต์ทั้งหมด
Forgetta ตอบกลับเมื่อ 2015-2-26 13:13
ขอบคุณทุกคนที่แวะเข้ามาอ่านนะคะ สถานการณ์จริงมันดี ...

คร้าแต่สเปคของเราไม่ชอบ30อัพหรอกจ้า
โพสต์ 2015-2-26 18:38:51 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-2-28 14:08:31 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หลังจากพลจัดการเพิ่มความปลอดภัย ก็ล้มลงนอนหงาย ดันสะโพกเราขึ้นเป็นสัญญาณบอกให้ขยับตัวไปนั่งคร่อมในท่า on top (ท่าโปรดของสาวใช่ป่าวคะ?  55) เราค่อยหย่อนสะโพกเพื่อให้ท่อนแน่นๆ นั้นสวมลึกลงรูกระชับ รู้สึกคับแน่น  และไม่ค่อยแน่ใจว่าจะลงได้สุดแค่ไหน ในจังหวะที่เราค่อยๆ เลื่อนตัวกดน้ำหนักลง พลก็ดันสะโพกตัวเองย้อนศรขึ้นมา เล่นเอาตกใจขยับก้นหนี แต่หนีไม่พ้นล่ะเพราะพลจับเอวเราไว้แน่น แล้วขยับสะโพกแรงขึ้น เท่านั้นแหละร่างกายท่อนล่างเราก็ติดกัน ธรรมชาติบอกให้เราทิ้งน้ำหนักแล้วลองขยับตัวขึ้นลงเบาๆ ก่อน มันรู้สึกถึงความแน่น เสียดสี อุ่น และเสียวววว เราเปลี่ยนจังหวะขยับให้จุดเสียวแนบแน่นกับเนินเนื้อของพลมากขึ้น แล้วเร่งจังหวะเร็วๆ ช้าๆ ตามที่ต้องการสั่ง ตอนนั้นเรามองไม่เห็นอะไรเลย รู้แต่ว่ามันดีจนต้องรีบเร่งขยับตัว ฃอยเร็วขึ้นๆๆ ปากก็ร้องบอกพลว่า "โอ่ยยยย ฃี้ดดดดดดดด มันดีมากจริงๆ จะไม่ไหวแล้วนะ ขอไปก่อนรอบนึงค่าาาาาา.....อืมมมมม อื้อออออออออ"  จำได้ว่าช่วงสุดท้ายเราโยกเร็วและแรงมาก จนพลแอ่นสะโพกรับแล้วพูดว่า "อืมมมมวู้ววว เสียวมากกกก เร่งขึ้นอีกๆ กดแน่นๆ เลย เอาเลย ไปให้สุด โอ่ววววววว" เราร้องดังขึ้นนิดนึงพร้อมการกระตุกครั้งสุดท้ายเพื่อเป็นการบอกว่า เราถึงแล้ว ถึงจุดที่สบาย ถึงจุดที่เสียวอย่างมีความสุข เราพักร่างอยู่บนอกกว้างของพลได้ไม่ถึง 5 นาที พลก็จับเราลงจากตัว จัดให้อยู่ในท่า doggy พลพูดว่า "เจ็บนิดนึงนะท่านี้ ถ้าพลแรงไปบอกนะคะ". ตอนพลสอดใส่ในท่านี้ เราไม่ค่อยถนัดเลย เพราะรู้สึกแน่นกว่าท่าแรกแต่ก็ปรับร่างกายอีกนิดเราก็เข้ากันได้ดี เรารับแรงกระแทกจากด้านหลังและได้ยินเสียงครางเบาๆจากพล พลเอื้อมมาคลึงเคล้นนมเราแบบหนักหน่วง ไม่เจ็บนะอาจเพราะอารมณ์ที่มีร่วมกัน พลกระแทกเข้าออกหนักเบาสักครู่ก็ถอนท่อนเอ็นออกจากตัวเรา จับเราเปลี่ยนท่าเยอะมากจนเราคิดว่าตัวเองเป็นหุ่นมากกว่า พลพูดว่า "รู้ว่าไม่เคยมีเรื่องแบบนี้มาก่อน เดี๋ยวพลจะสอนให้รู้หลายๆ ท่านะ ทำตามที่บอกก็พอ ทำใจสบายๆ นะ......."
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-2-28 14:42:12 | ดูโพสต์ทั้งหมด
พลจัดการหลายท่ามาก บางท่าคือการลองครั้งแรกในขีวิตเรา มันกล้าๆ กลัวๆ แต่ก็ลองนะ อะไรที่ไม่ดี ไม่ถนัดพลจะไม่บังคับ แต่เราชอบตรงที่ทุกท่ามันทำให้เสียว สบายต่างกัน เราแอบเหนื่อยและถึงจุดไปอีก 3 รอบในท่าที่ต่างกัน ก่อนจะหมดแรงพลจับเรานอนหงายอีกครั้ง แล้วขึ้นมาทาบทับบนตัวเรา คร่อมเราไว้ แล้วก้มมาพูดข้างหูว่า "ท่านี้สุดท้ายละนะ พลไม่ไหวนานแล้วววว เดี๋ยวถ้าเร่งจังหวะ หรือกระแทกหนักขึ้น อย่าถอยนะ รับพลด้วยรับรองมันจะดี..." เรากลายเป็นคนเชื่อง ว่าง่าย ทำตามทุกอย่าง เพราะมันดีมากจริงๆ ท่านี้เรามองเห็นหน้าพลเต็มๆ เรามองตากันเหมือนเตรียมความพร้อมสักครู่พลก็สอดท่อนเอ็นเข้ามาในตัวเราอีกครั้ง ครั้งนี้มันลื่นขึ้นสบายตัว เราเองก็ถ่างขาให้กว้างขึ้นเพื่อรับช่วงตัวกว้างของพล และแล้วมันก็โดนดันมาจนมิด พลดันเข้า ถอนออกยาวๆ ดันเข้าจนสุดอยู่หลายครั้ง มือทั้งสองข้างยังวุ่นวายอยู่กับนมเราทั้งสองข้างไม่เลิก ไม่ก็ก้มตัวลงมาดูดปาก จูบหนัก ลากลิ้นเลียทั่วฃอกคอ ขบใบหู ล้วงลิ้นเข้าไปในรูหู (อันนี้สยิวเกินบรรยายค่าาาาาาา555) หน้าพลเกร็งขึ้นเมื่อเราขมิบปากทาง หรือเกร็งท้อง จนทำให้เราแกล้งบ่อยๆ 555 อันนี้ถูกใจเราที่ได้แกล้งบ้าง สักพักพอพลเร่งจังหวะเร็วขึ้นเรารู้ล่ะว่าต้องช่วยยังงัย เราจับเอวพลไว้เพื่อให้ท่อนล่างเรากระชับกันมากขึ้น แล้วพูดสั้นๆ ว่า "เอาเลยพล..." ยังไม่ทันขาดคำ พลถอนออกทั้งลำแล้วกระแทกกลับมาแรงหลายครั้ง พร้อมกับครางในคอดังขึ้น และสุดท้ายยยยย ถอนสุดลำแล้วกระแทกเข้ามาเร็วๆแรงๆ แล้วพลก็เกร็งไปทั้งตัว ค้างท่อนลำแน่นไว้ในนั้นสักพักก็ล้มตัวเอามือสอดรอบตัวแล้วกอดเราไว้แน่น จูบเราหนักๆอีกครั้ง พูดว่า ".....โหย เก่งอ่ะ ตามพลได้ทุกอย่างเลย โคตรดีอ่ะ จริงๆนะ ขอพักแป้ปเดี๋ยวขออีกยกได้ป่าว....นะ(อ้อนได้อีก555)  เรานอนพักกันเงียบๆ พักใหญ่ๆ พลก็เลื่อนมือลงต่ำและเริ่มฃุกฃนกับพื้นที่ส่วนตัวของเราอีกครั้ง..... วันนั้นเราใช้เวลาที่มีกันเต็มพิกัดจนเกือบไม่พอ เรารู้สึกสนิทกันอย่างรวดเร็วพูดเล่นอำกันสนุกสนานและรู้จักชีวิตส่วนตัวของกันมากขึ้น หลังจากวันนั้นเราก็คุยกันบ่อยขึ้นและเจอกันอีกเป็นระยะ ทุกครั้งที่มี sex กันมันดีทุกครั้งทั้งปริมาณและคุณภาพ ขอบคุณเวปนี้ที่ทำให้เราเจอกัน.....
โพสต์ 2015-3-5 14:05:06 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-3-8 02:36:37 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ิbom ตอบกลับเมื่อ 2015-3-5 14:05
บรรยายเก่งครับ เขียนดีมาอ่านต่อก้ยังเพลินครับ  ...

ขอบคุณคร้าบบบบ สงสัยจะสนุกจริง คนย่องมาชมกันใหญ่ 555 ก็ไม่มีอะไรมากนึกๆ แล้วก็เล่าเป็นตัวหนังสือ เรื่องมันก็ผ่านมาสักระยะล่ะ ที่สำคัญช่วงนี้ไม่มีเรื่องใหม่มาอัพเดท สงสัยต้องรออ่านนานหน่อยน้าาาา
โพสต์ 2015-3-15 02:58:52 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ฟินตามเลยครับ
โพสต์ 2015-4-10 22:10:43 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ดีจังเลย อ่านแล้วเห็นภาพเลยค่ะ ดีใจด้วยนะคะที่ได้เจอได้ฟิน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-3-28 17:24 , Processed in 0.065554 second(s), 17 queries .