ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 398|ตอบกลับ: 0

มาคุยกันเต๊อะ มาคุยกันเต๊อะ

[คัดลอกลิงก์]
เหง๊า เหงา ความเหงามันทำได้ทุกอย่างเนอะ

สวยไม่สวย หุ่นดีไม่ดี อายุเท่าไร ก็ add line มาคุยกันได้ฮับ ยินดีคุยและบริการ

ผมเน้นสบายใจ ไม่รีบร้อนไม่เร่งรัด คุยให้เชื่อใจสบายใจกันทั้ง 2 ฝ่าย ค่อยนัดเจอกันได้ครับ ไม่ใช่มาถึงจะเร่งเร้า ตื๊อ นัดเจอ ทำให้ผู้หญิงลำบากใจ ผมไม่ใช่คนประเภทนั้น

เนื่องจากเวบนี้ ญ เป็นใหญ่ เป็นฝ่ายเลือก ผมก็ลง ID Line ไว้นะ malko_37 ให้ หญิง หญิง เข้ามาดูหน้าค่าตากัน พอใจก็ค่อยแอดนะครับ ถ้าไม่พอใจก็ปล่อยผ่าน โอเค๊ ?

รายละเอียดอื่นๆ ถ้า หญิง โอเคกะหน้าตา ก็ค่อยแอด line มาถามได้นะ โอเค๊ ?
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-4-29 04:05 , Processed in 0.039007 second(s), 16 queries .