ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 1035|ตอบกลับ: 2

พี่สาวที่รัก

[คัดลอกลิงก์]
เรื่องราวผ่านมานานมาก แต่เป็นประสบการ์ณที่ให้ทรงจำกึ่งฝันอย่างยาวนาน
สมัยนั้นไม่มีคลับบาร์หรือร้านอาหารดาดดื่นอย่างปัจจุบัน  มีไนท์คลับสำหรับไปเต้นรำ อยากฟังเพลงหรือดนตรีเพราะๆต้องไปโรงแรมใหญ่ๆ
เช่นกันกับจุดเริ่มต้นของประสบการ์ณครั้งนี้ของผม โรงแรมแห่งหนึ่งบนถนนสุรวงศ์ใกล้ย่านโลกีย์มีชื่อในปัจจุบัน เป็นที่ๆมีกาแฟอร่อยและดนตรีแจ๊ส
    ผมนัดกับเพื่อนที่ชอบฟังดนตรีเหมือนกันมาเจอกันที่นี่โดยอาศัยเกาะมอเตอร์ไซด์ของเพื่อนขาซิ่ง  และเพื่อตอบแทนค่าโดยสารผมเลยชวนมา
นั่งดื่มกาแฟด้วย ตอนมาถึงนักดนตรีเพิ่งเบรค แขกบางส่วนจึงเช็คบิลออกไปแล้วทำให้เลือกที่นั่งได้มุมสบาย  เพื่อนคนนี้ของผมเป็นประเภทกะล่อน ปากหวานชอบเฮฮา จึงไม่ค่อยชอบสถานที่แบบนี้นักเพียงแต่....สาวๆที่มานั่งฟังดนตรีส่วนใหญ่ดูดีแม้จะเป็นผู้ใหญ่กว่าพวกเรามาก  ปกติขานี้มีสาวๆรุ่นเดียวกันติดเป็นพรวนเพราะปากหวาน  นั่งคุยกันสักพักเขาก็พูดกับผมเบาๆว่า พี่สาวทางซ้ายมือนั่นมองมึงนานแล้ววะ  รู้จักกันหรือเปล่า
ไม่รู้จัก  ผมเหลียวไปมองและเห็นเธอเสหันไปทางเวที เธอเกล้าผมเป็นมวยและมีเข็มกลัดประดับวัสดุแวววาว ผิวสองสีนวลเนียนค่อนเหลืองอยู่ใน
ชุดประโปรงตามสมัยนิยม กะโดยสายตาน่าจะสูงราว160 ดูมีทรวดมีทรง แม้ในขณะนั่งอยู่  จุดเด่นที่สดุดตาคือรอยลักยิ้มที่เธอยิ้มขันนักดนตรีที่หยอกกันขณะขึ้นเวที และแก้วบรั่นดีบนโต๊ะ
เปรี้ยวน่าดูเลยนะ ผมออกความเห็น ในยุคนั้นผู้หญิงส่วนใหญ่ไม่ดื่มเหล้าและสูบบุหรี่ สงสัยจะเห็นว่ามีแปลกๆหน้ามานั่งฟังเพลงมั่ง
ในใจคิดไปเลยไปว่า ใครเห็นก็คงแปลกใจว่าสองคนนี้มากันได้ไง คนหนึ่งจืดสนิทอีกคนออกจะโก๋
ดนตรีเริ่มเล่นแต่เพื่อนที่นัดไว้ก็ยังไม่มา ไอ้ยงก็เริ่มเบื่อเพราะไม่ใช่สไตล์ของเขา ต้องมันๆแรงๆถึงจะถูกใจ  
สงสัยจะมาคนเดียวว่ะ นั่งนานแล้วยังไม่เห็นมีใครมานั่งด้วย  ยงยังสนใจอยู่  เขาชำเลืองมองมาบ่อยนะไอ้นะ  สนใจมึงรามั่ง
อย่าบ้าเลย ซกมกอย่างเราๆมานั่งหรูๆอย่างนี่คงดูแปลกๆแค่นั้น  นั่งฟังเพลงอีกครู่หนึ่ง ยงก็ว่า เดี๋ยวมา  ผมคิดว่ามันคงไปห้องน้ำแต่กลายเป็นเข้าไปนั่งที่โต๊ะพี่สาวคนนั้น มันคุยกับเธอสักพัก เห็นเธอยิ้มก็นึกในใจว่า ไอ้นี่คารมดีตามเคย
และออกตกใจเมื่อมันพาเธอเดินมาที่โต๊ะ โดยถือแก้วบรั่นดีตามมาให้ มันแนะนำชื่อผมและเธอเหมือนกับเจ้าภาพที่รู้จักแขกทั้งสองฝั่งมานาน
เรียกนะก็ได้ครับ  ผมก็พยายามให้ดูสนิท ค่ะ เรียกวิก็ได้ค่ะ  เธอก็แสดงความเป็นกันเอง
ไปห้องน้ำก่อนนะ เดี๋ยวมา ยงเอ่ยหลังจากแนะนำให้คุยกันเรียบร้อย แล้วเดินออกไปทิ้งให้เรานั่งด้วยกัน  ผมชวนคุยเพราะรู้สึกเป็นมารยาทที่ต้องดูแลผู้หญิง
เราคุยกันเรื่องดนตรีและสัพเพเหระ ปกติผมคุยไม่เก่งถ้าไม่มีหัวเรื่องแต่ดูพี่วิจะมีเรื่องที่ผมคุยได้ไปเรื่อยๆ และแล้วเธอก็ชวนผมดื่ม หลังหมดแก้ว
นะดื่มบรั่นดีเป็นเพื่อนวิหน่อยสิ ดื่มกาแฟดูแปลกๆนะ  ครับ ผมรับคำและหันไปเรียกบริกร ของวิเอาเพิ่มด้วย เธอบอกบริกร
วิดื่มเก่งนะครับ ผมคออ่อนแก้วสองแก้วก็จอดแล้ว จากนั้นเราก็ดื่มและคุยไปเรื่อยๆเหมือนลืมไปแล้วว่ายงไม่ได้กลับมาเลย
พอสั่งบรั่นดีแก้วที่สาม ผมก็เริ่มกังวลกับเงินในกระเป๋าว่าจะพอจ่ายไหม ปกติมักจะแชร์กันจ่ายในวงเพื่อนแต่วันนี้ที่นัดไว้ไม่มา ที่มาด้วยไปไหนไม่รู้แล้ว
นะนัดใครไว้อีกหรือเปล่า คงเห็นผมหันไปมองประตูบ่อย ครับ นัดเพื่อนไว้อีกคน สงสัยไม่มาแล้วเกือบห้าทุ่มแล้ว ผมรู้สึกว่าเสียงตัวเองออกจะรัวๆ
นึกในใจต้องเบรคแล้วเดี๋ยวเมาแน่  แต่วิก็ยังสั่งมาเพิ่มและชวนดื่ม  แม้ผมจะพยายามดื่มให้ช้าลง แต่ก็รู้ตัวว่าเริ่มเมาแล้วจึงขอตัวเข้าห้องน้ำเพื่อล้างหน้าตา
บริกรในห้องน้ำแนะนำให้ล้วงคอ ถ้าไม่ไหวผมเลยลองทำดูรู้สึกโล่งขึ้น บ้วนปากหลายครั้งให้หมดกลิ่นก่อนกลับมานั่ง
วิเช็คบิลแล้ว กลับกันดีกว่านะค่ะ วิออกจะเมาแล้วค่ะ เธอบอกเมื่อผมกลับมาที่โต๊ะ นะก็ดูจะตึงๆนะจ๊ะ  ครับ ปกติดื่มไม่มาก วิกลับยังไงครับ อยู่ไกลไหม
อพาทเมนท์แถวถนนเพชรบุรีค่ะ ไปเป็นเพื่อนวิหน่อยนะค่ะ วันนี้ดึกมาก ผมมองนาฬิกา เวลาเที่ยงคืนกว่าๆแล้ว ครับ ผมรับคำแล้วเดินตามเธอออกมา

เรานั่งแท๊กซี่มาถึงที่พักก็ราวตีหนึ่งแล้ว รถจอดริมถนนเพราะซอยเดินรถทางเดียว ระหว่างเดินเข้าซอยมาเธอก็ออกปากชวนให้ขึ้นไปดื่มกาแฟก่อน เพราะดูผมจะเมา ซึ่งที่จริงหลังล้วงคอก็สร่างไปมากแล้ว  
เธอพักอยู่ชั้นสาม ตึกมีเพียงห้าชั้นสมัยนั้นนับว่าสูงแล้ว วิตั้งกาต้มน้ำแล้วขอตัวไปเข้าห้องน้ำอาบน้ำ  ห้องไม่กว้างนักแต่ตั้งตู้เสื้อผ้ากั่นแบ่งโซนห้องนอนห้องน้ำไว้ด้านหลัง  เธออาบน้ำไม่นานก็ออกมาในชุดนอนที่แม้มีซับในแต่ก็มองออกว่าข้างในว่างเปล่า
เพราะยอดถันของเธอดันนูนออกมา  วิส่งผ้าเช็ดตัวให้และบอกให้ไปอาบน้ำ  อาบน้ำให้สบายตัวแล้วค่อยมาดื่มกาแฟนะค่ะ  ตัวจะได้หายกลิ่นบุหรี่  ครับดีเหมือนกัน  ผมเดินไปที่ห้องน้ำโดยถอดเสื้อผ้าพาดไว้กับเก้าอี้  พอออกจากห้องน้ำเสื้อกางเกงถูกนำไปแขวนด้านนอกเสียแล้ว เลยต้องนุ่งผ้าเช็ดตัวเดินออกมา  กำลังจะไปหยิบเสื้อกางเกง กาแฟเสร็จแล้วค่ะ วิยื่นถ้วยกาแฟให้ ผมเลยต้องรับมาแบบเหนียมๆเพราะนุ่งแค่ผ้าเช็ดตัวซึ่งผืนไม่ใหญ่นัก. วิตบที่นั่งข้างๆตัวชวนให้นั่ง เพราะมีเพียงโซฟาเพียงตัวเดียว แคบหน่อยนะค่ะ วิอยู่คนเดียวขี้เกียจทำความสะอาด เธอชวนคุยคงเห็นผมเหนียมๆ
ผมจิบกาแฟแล้ววางถ้วยลง มือไม้เหมือนไม่มีที่วาง คงเพราะนั่งใกล้ขนาดได้กลิ่นและกะไอตัวของวิ กลิ่นที่ผสมกันทั้งเหงื่อ สบู่และกลิ่นกายช่างชวนรัญจวนใจ  ยิ่งถันคู่เต่งดันเสื้อนูนออกมาอยู่แค่เอื้อมมือ ใจผมเต้นไม่เป็นจังหวะเลย วิตบมือผมดังเปรี๊ยบแล้วเย้ามายิ้มๆ
มองอะไรค้าาา  ป่ะ...เปล่าครับ อึกอักเต็มที คุณยงเขาว่านะพูดน้อยต่อยหนัก จริงหรือเปล่าค่ะ เป็นยังไงครับ ผมตอบงงงง  ตามไม่ทันความหมายของเธอ
วิหัวเราะขำๆพลางขยับตัวเอนเข้าใกล้ขึ้น ใบหน้าลอยอยู่ใกล้เพียงลมหายใจรดกัน ผมเหมือนต้องมนต์ยื่นหน้าเข้าใกล้แล้วเผลอใจจูบที่ปากอิ่มๆนั้น
วิจูบตอบและเป็นครั้งแรกในชีวิตที่ได้รู้รสชาดของการแลกลิ้นกัน  วิจูบและดูดลิ้นผมเธอจูบเก่งมากและมันสะกิดให้อารมณ์ผมกระเจิง เอาไม่อยู่แล้ว
ผมเอื้อมมือไปกอดเธอดึงรั้งเข้าหาตัว เธอเอนโอนเข้าหาพร้อมโอบมือรอบคอ  และเมื่อเธอตอบสนองเช่นนี้สัณชาติญาณก็สั่งมือผมให้เอื้อมไปลูบคลึง
หน้าอกแบบอดใจไม่ไหว หัวนมเธอชูสู้มือมาทันทีที่สัมผัสรู้สึกได้แม้อยู่ภายนอกชุดนอน เธอถอนปากออกครางเบาๆเมื่อผมเริ่มรุกหนักขึ้น  ผมเลื่อนปากไปซุกไซ้ซอกคอแล้วระเรื่อยลงไป แล้วเม้มยอดถันที่ชูสู้เด่น เสียงเธอครางผสมลมหายใจยาวแบบเสียวซ่าน ผมจับตัวเอนเข้าหาตัวให้ก้นลอยแล้วถลกชายชุดนอนขึ้น  วิไม่มีทีท่าขัดขืนทำให้ผมกล้ามากขึ้นจึงดึงชุดออกทางศรีษะ  ผมโยนชุดไปอีกทางแล้วเริ่มจูบเธออีกครั้ง คราวนี้เนื้อต่อเนื้อสัมผัสกันยิ่งกระตุ้นให้รสจูบดุเดือดยิ่งขึ้น  มือสัมผัสกับเต้าซึ่งแม้ไม่ใหญ่นักแต่ตึงคัดเหมือนของสาวรุ่น  มืออีกข้างเอื้อมลงและลูไล้ขนหยาบด้านล่าง  ก่อนจะแหย่นิ้วนิ้วเข้าไปในร่องเหลือบนั้น
สัมผัสได้ถึงความเปียกชื้น ปลายนิ้วที่แหย่ผ่านติ่งเข้าไป ได้รับอาการบิดตัวเล็กผมจึงเขี่ยติ่งถี่ๆ ยังผลให้วิถอนปากจากผมครางเบาๆ ผมก้มหน้าลงดูดหัวนมที่ว่างอยู่  คราวนี้วิเอาจับหัวผมเหมือนจะห้ามหรือกลัวจะหยุดก็ไม่ทราบ  แต่ตอนนี้อะไรก็หยุดไม่อยู่แล้ว  ทั้งปากทั้งมือทั้งนิ้วทำหน้าที่แบบไม่หยุด  วิบิดตัวและเด้งท่อนล่างสลับไปมา เธอคงไม่ได้สัมผัสแบบนี้มานาน  ผมมาจูบปากเธออีกครั้ง ขณะที่นิ้วไม่ได้หยุดเลย  น้ำเธอออกมาจนแฉะนิ้วไปหมด  และแล้วเธอก็เกร็งตัวพร้อมเสียงร้องและโอบตัวผมแน่น  วิเสร็จคานิ้วไปเสียแล้ว
ผมช้อนตัวเธออุ้มไปที่เตียงและเพิ่งรู้ว่าผ้าเช็ดตัวหลุดไปแล้ว วางเธอลงแล้วเอนลงนอนข้างๆ กอดและจูบเบาๆ เธอช้อนตามอง ยิ้มหวานแล้วแหย่ผมว่า
เก่งอย่างนี้สงสัยแฟนเยอะ ยังไม่มีครับแฟน ผมรีบปฏิเสธ วิสวยจนผมทนไม่ไหวนะครับ แต่ผมยังไม่ได้ละเมิดเลยนะครับ  วิขอโทษเสร็จเร็ว วิเสร็จเร็วค่ะคงเพราะช่วยตัวเองบ่อย  งั้นต้องชดเชยให้ผมบ้าง ผมเย้าแต่วิทำจริง เธอเอามือมากำของผมแล้วรูดเข้าออก ผงกหัวขึ้นมอง ลำใหญ่จัง จะเข้าได้หรือนี่ ต้องลองมั่ง ผมเย้าพร้อมหัวเราะ แล้วเราก็เริ่มกันใหม่ อารมณ์ของวิกลับมาอีก เธอโต้ตอบทั้งการจูบและมือที่รูดจนผมแทบ.....
เลยลุกขึ้นแล้วเปลี่ยนมาไซ้นมเพื่อให้เธอจับไม่ถึง ไซ้ลงๆต่ำลงๆ จนถึงสะดือ ไซ้จมูกถูไถลิ้นค่อยๆเลียทั่วหน้าท้องและจะขยับลง  แต่วิออกเสียงห้ามว่า ไม่ใช้ปากนะค่ะ ไม่ชอบหรือครับ ยังไม่พร้อมค่ะวันนี้ กลัวช็อค ผมแหย่นิ้วสำรวจอีกครั้ง และอดเขี่ยติ่งนั้นไม่ได้ วิเริ่มครางอีกคราวนี้เหมือนจะเสียวมากกว่าเดืม อาจเพราะครั้งแรกอัดอั้นมานานจึงระเบิดเร็ว เธอเอานิ้วไปกัดแบบบรรเทาความเสียว และรู้สึกว่าเธอพร้อมแล้ว ผมขึ้นค่อมแล้วแยกขาเธอออก จูบปากครั้งหนึ่งแล้วกระซิบข้างหูเธอว่า  เอาของจริงเลยนะวิ เธอพยักหน้าผมจึงค่อยดันลำไปที่ปากทาง  แม้จะเปียกแฉะแล้วแต่ก็ต้องขยับไปมาให้ค่อยเข้าไป  เมื่อหัวผ่านปากทาง วิหลับปากพริ้มปากเพยิอ แต่ไร้เสียง
มือกำนมตัวเอง ผมค่อยๆโยกตัวขยับดันท่อนเนื้อเข้าช้าๆ ความฟิคตึงรู้สึกได้ และเมื่อหมดลำผมโยกสะโพกให้ลำบดติ่งเน้นๆจนวิครางฮือๆๆออกมา
ผมจูบแลกลิ้นกับเธออีก เที่ยวนี้ผมชำนาญขึ้น เราจึงตอบรับกันอย่างเมามัน ส่วนล่างผมโยกสะโพกไปมาตลอดเพื่อเรียกน้ำหล่อเพราะความฟิตตึงนั้นอาจทำให้ผมแพ้น๊อคเสียก่อน  และเมื่อรู้สึกพร้อมจึงเริ่มเด้าช้าๆและเร่งเร็วขึ้น
วิออกอาการเสียวซ่านและร้องครางตลอดเวลาแต่เหมือนพยายามไม่ให้ดัง  วิเสร็จเร็วจริงๆเพราะรู้สึกได้ว่าเธอไคเม็กไปอีกแล้ว ผมจึงค่อยๆผ่อนช้าลงให้เธอเบรค พอเธอคลายตัวก็เริ่มเด้าแรงๆเร็วอีกไม่ให้อารมณ์เธอตกลง  เธอเสร็จไปอีกครั้ง ผมจึงเปลี่ยนดึงตัวมาขอบเตียง
จับขาเธอพาดมาที่บ่าแล้วก็เริ่มเด้า  เสียงไข่กระทบก้นดังเคล้ากับเสียงเนื้อเสียดสีกัน  วิห่อปากสูดแบบเสียวซ่านสุดๆ  ผมกระเด้าไม่ยั้ง ที่สุดวิก็ออกเสียงโอยยยแบบสุดกั้น เสร็จแล้ว ผมก็ทนไม่ไหวเหมือนกันน้ำฉีดออกจากลำนองร่องของวิ  ผมลงนอนข้างๆโดยยังคาลำไว้ หอมแก้มแล้วกะซิบว่า วิสุดยอดเลย เธอยิ้มแล้วกอดผมไว้
คืนนั้นผมเสร็จไปสองของวิเสร็จไปหก รอบหลังเธอเสร็จช้าลงคงเพราะเหนื่อยกันทั้งคู่
เราติดต่อกันอยู่หกเดือน โดยเธอได้ทุนและงานไปต่างประเทศ สมัยนั้นการติดต่อลำบากจึงเป็นบทจบที่ผมแสนเสียดาย

โพสต์ 2013-6-4 17:12:03 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณสำหรับการแบ่งปันคะ
โพสต์ 2013-8-27 17:29:00 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ซึ้งมากๆครับ...ฉากจบช่างเเสนเศร้า   
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-5-12 02:32 , Processed in 0.048040 second(s), 16 queries .