ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 478|ตอบกลับ: 0

ไม่รับชาย รับงานหญิงแท้ กทม

[คัดลอกลิงก์]
ชื่อ เบส ครับ   อายุ 22 ปี รับแต่หญิงแท้ ทอม นะ

สัดส่วน 177/62 ครับ  

งาน รับภายนอก,ช่วยคู่,เดี่ยว(อยากได้ประจำอีก1คน)

รทราคา 1000 หรือตามตกลงครับ  (รับงานอย่างอื่นด้วยครับ ถ้ามีอ่ะนะ )ภายนอกก็รับเฉพาะคนยังใจไม่ถึง

โซนที่รับ ใน กทม อ่ะครับผมอยู่บางเขน
ว่ามาแล้วตกลงเรื่อง ค่ารถทีหลัง ไปหาได้ทุกที่ถ้ารู้จัก

รับงานเวลา 8.00ถึง24.00 นัดล่วงหน้าจะได้ลางานครับ

บริการแบบแฟน กินข้าวดูหนัง ไปเที่ยว พาเที่ยว นวดพอได้ถ้าชอบจะทำให้ เอาใจแบบสุดๆไปเลย

นิสัย ก็ว่านอนสอนง่ายครัช สนุกสนาน ร่าเริง

ติดต่องาน ไลน์ woonboss
ฝากไว้รับพิจารณาด้วยนะครับ ช่วงนี้เดือดร้อนมาก

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-4-29 13:07 , Processed in 0.054129 second(s), 16 queries .