ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 654|ตอบกลับ: 0

รับงานครับบริการด้วยใจ อึด ทน นาน อายุ26 รูปร่างสูงใหญ่ ขนาดน้องชายใหญ่หน่อยนะครับ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tskalog เมื่อ 2015-3-29 17:05

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย takalog เมื่อ 2015-3-21 05:59

รับงานครับ มาดูข้อมูล รูปภาพเพิ่มเติมได้ครับ ร้อนเงินพอสมควร ผมชายแท้ อายุ26 ใหญ่ ทน หื่น

ผมเป็นชายแท้รับงานญิงงอย่างเดียว บริการด้วยใจ รับหมดนะครับ ไม่เกี่ยงรูปร่างและอายุ แต่ผมจะคิดเรทราคาแล้วแต่
เคสไปนะครับ ใส่ถุงยางทุกครั้งครับ ขอสะอาด สุภาพ ไม่เรื่องมากนะครับ อึด ทน นาน เล่นท่าได้หมด จะนัดเจอที่ รร หรือยังไงก็แล้วแต่พูดคุยกัน

ดูดปาก เล้าโลม นวดผ่อนคลาย อาบน้ำด้วยกัน ให้โมคได้ จะโมคผ่านถุงยาง หรือจะสดก็แล้วแต่เลยครับ งานภายในภายนอกได้หมด
ขอคิดการใช้บริการการเสร็จกิจ1ครั้ง ต่อ 1.30 ชม. (หรือแล้วแต่ตกลงกัน)ส่วนเรทค่าบริการ มาคุยต่อรองกันได้ครับ พื้นฐานขอขั้นต่ำ1500แล้วกันครับ

ลงลิ้นให้ เล่นท่าได้หมด สามารถพาสาวๆไปถึงฝั่งฝันได้ด้วยจู๋ของผมแน่นอน รับรองว่าฟินครับ ไม่เสร็จยินดีไม่เอาเงิน

พอดีร้อนเงินมากๆ หรือถ้าสนใจอยากจะเลี้ยงดูหรือให้เป็นก้อนมาพูดคุยกันได้ครับ
ของผมใหญ่หน่อยนะครับ ใช้ถุงยางขนาด55-56mm ใครไม่ชอบก็ผ่านไปเลยน่ะครับ เรื่องความฟิต เต็มที่ครับช่วงนี้ฟิตเนตทุกวัน ใส่ใจและแคร์ความรู้สึกกันและกัน ไม่ก่อกวน ไม่เอาไปประจาน ไม่หักหลังกัน ผมเปิดเผย ตัวจริง100%  ชื่อกอล์ฟนะครับผม ทำงานในสายงาน producer&creative มาพูดคุย ดูรูปเพิ่มเติม หรือรายละเอียดต่างๆได้ครับ

Line ID : nattapong.takalog

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-4-29 05:55 , Processed in 0.042050 second(s), 16 queries .