ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 576|ตอบกลับ: 5

สอบถามเพื่อนๆๆพี่ในนี้

[คัดลอกลิงก์]
ขอถามหน่อยครับ พอดีเคยมีแฟน แต่แฟนมีอคติเรื่องเซ็กส์ ถึงขั้นนอนอยู่ด้วยกัน แต่ดูเหมือนเค้าไม่มีอารมณ์ร่วมนี่ หมายถึงเค้าสื่อมหรือ ไงกันแน่ ผมสงสัยมาก และไม่เคยเจอใครเป็นแบบนี้เลย ขอบคุณครับ
โพสต์ 2015-3-23 22:59:13 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เปลี่ยนสถานที่/ซื้อของเล่น/เลียเยอะๆ ดูคะ
โพสต์ 2015-3-24 09:15:22 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ผมว่าคงไม่ถึงขั้นเสื่อมหรอกครับ คงแบบ อารมณ์ประมาณว่า เรื่อยๆ ไม่ได้คิดเป็นเรื่องสำคัญสำหรับ การใช้ชีวิต ส่วนตัวผมเอง บางทีมันก็จำเป็นจากน้อยไปมากครับ บางคู่ทะเลาะกันแบบรุนแรง คุยกันไม่เข้าใจ พอตกเย็นมีการ โซเดมาคอม ปุ๊บ ก็สามารถลืมเรื่องที่ไม่พอใจกันได้ครับ ดังนั้นอย่าคิดมากครับ ลองเปลี่ยนวิธีการดูครับ เช่น อย่างที่ คุณ GoD บอก เปลี่ยนสถานที่ดูครับ รีสอร์ท เกาะ ที่นอนหอมๆ บรรยากาศชวนเสียตัว และลีลาท่าทาง เล้าโลมก็สำคัญ ไม่ใช่จัดหนักอย่างเดียว ก่อนจัดหนักก็เล้าโลมเต็มที่เลยครับ แนะนำดูหนังโป๊ที่เป็นเรทอาร์ ครับ ส่วนใหญ่จะครบทุกการเล้าโลม ก๊อปมาใช้ครับ ผมว่าแฟนคุณอาจจะชอบขึ้นมาเลยทีเดียวเชียว...ปล.ความคิดเห็นส่วนตัวครับ
โพสต์ 2015-3-24 18:54:16 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ต้องดูแบคกราว ครับ
ผู้หญิงบางคน ไม่ชอบการมีเซ็กกับผู้ชาย อาจมีสาเหตุดังนี้ครับ
1. เคยถูกกระทำ เช่น โดนข่มขืน โดนปล้ำ
2.ฮอร์โมนหญิงน้อยเกินไป อันนี้ หนักๆๆ อาจไปชอบหญิงด้วยกันเอง
3.คุณมีอะไรที่เธอคาใจอยู่ ใจเธอยังไม่ยอมรับคุณร้อยเปอร์เซนต์
ลองดูครับ อาจมีสาเหตุอื่นๆๆอีกที่น่าจะเป็นไปได้
โพสต์ 2015-3-25 01:02:03 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เรื่องนี้มันค่อนข้างสาเหตุเยอะลองถามเจ้าตัวตรงๆเลยครับ
โพสต์ 2017-8-28 03:01:27 | ดูโพสต์ทั้งหมด
มอมยาเซ็กเลย 5555
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-4-25 08:18 , Processed in 0.043595 second(s), 16 queries .