ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 479|ตอบกลับ: 1

รับงานครับ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jojozabar เมื่อ 2015-3-27 13:37

รับงานสำหรับพี่สาวที่เหงาๆอยากดูหนังไปเดินห้างหรือดื่มนะครับ ราคากันสบายๆ ไปได้ทุกที่ครับ ผมอยู่รามอินทรานะครับ สนใจรายละเอียด หรือขอดูรูป แอดid line:jojozabar มานะครับ รึทิ้งไอดี lineใว้ก็ได้ครับ ทุกอย่างจะเก็บเป็นความลับ รับทั่วกรุ่งเทพ อายุ22ปีครับ สูง 165 หนัก45 รับไม่จำกัดอายุนะครับ แต่ขอรับแต่ผู้หญิงแท่นะครับ ทิ้ง id line: ใว้รึ แอดมาได้ที่ jojozabarครับ ซ่อนความคิดเห็นแล้วนะครับ ขอทิ้งท้ายใว้หน่อยครับว่า ว่าผมเป็นคนมีลอยสักบาง ท่านอาจจะไม่ชอบครับ เลยขอบอกรายละเอียดใว้ครับ [img][/img] [img][/img] [img][/img] [img][/img]
โพสต์ 2015-3-29 09:37:26 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-4-29 05:52 , Processed in 0.042364 second(s), 15 queries .