ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 574|ตอบกลับ: 0

สาวคนไหนเหงาๆ ก็เข้ามาทำความรู้จักกันครับ

[คัดลอกลิงก์]
ผมชื่อนัทครับ อายุ 26 อยู่ปทุมธานีครับ แถบๆ สายไหม
รูปร่างอ้วน!! เน้นว่าอ้วนครับ สูง 172 ซม. หนัก 80 กก. ผิวเหลือง-ออกสีแทน ไม่ใช่หนุ่มน้อยหน้าใสเท่าไร ^^
ร่างกายแข็งแรงเพราะออกกำลังกายตลอด ไม่ค่อยเที่ยวกลางคืน เหล้าเบียร์นานๆครั้ง
สถานะโสดไม่มีแฟนครับ ที่ผ่านมาก็เคยมีสาวใหญ่นัดเจอแล้ว 5 คน(ไม่ได้รีวิวและส่งการบ้านเพราะพี่เขาไม่ยอมครับ) ทุกคนเลิกคบกันด้วยดีเพราะเหตุผลจำเป็นพอเวลาถึงจุดๆ หนึ่ง
นิสัยส่วนตัวเป็นคนที่เอาจริงเอาจังครับ สุภาพ ขยัน เอาใจใส่ ไม่ยุ่งเรื่องส่วนตัว รู้เวลาและกาลเทศะ มีความเป็นผู้ใหญ่พอ แต่ถ้าอยู่ด้วยกันจะขี้อ้อนหน่อยๆ
เรื่อง sex เป็นคนค่อนข้างมีอารมณ์ทางเพศมากครับ ชอบความตื่นเต้น อาวุธของผมก็ไม่ได้ใหญ่ยาวอะไร แค่ 5 นิ้ว

ขอตกลงหลักๆ
1. เป็นผู้หญิงแท้ๆ อายุ 22-45 ปี มีแฟน มีครอบครัวแล้ว หรือยังไม่มีก็ได้ครับ(เรื่องส่วนตัวไม่ยุ่งเกี่ยวกัน)
2. อยู่ใน กทม.หรือปริมณฑลใกล้เคียงครับ ถ้าเป็นปริมณฑลหรือต่างจังหวัดสะดวกกว่าถ้ามาหาผมได้เองนะครับ
3. ไม่รับแนวซาดิสต์ หรือสวิงกิ้งครับ(ไม่ชอบแนวนี้จริง) แต่ถ้าหญิงรุมชายก็พอรับได้
4. ไม่ได้ต้องการผู้หญิงหน้าตาดีมากหรือหุ่นดีมากครับ เพาะผมก็ไม่ใช่ผู้ชายหน้าตาดีหรือหุ่นดี เอาแค่คุยกัน ตกลงกันรู้เรื่องเข้าใจตรงกันก็พอครับ
5. เรื่อง sex แล้วแต่ตกลงกันครับ ถ้าพอใจแค่เป็นเพื่อนเที่ยว พบปะเจอะเจอกันก็ได้ครับ
6. เรื่องเงินตอบแทน คุยกันก่อนแล้วค่อยตกลงกันได้ครับ เพราะผมไม่ได้ซีเรียสเรื่องนี้(ทำงานแล้วครับ)
7. จะเป็นเรื่องดีมากถ้าคุยกันแล้วเปิดเผยตัวตนต่อกันด้วยความจริงใจ รูปถ่าย เบอร์โทร ชื่อเล่น(จริงๆ) ฝากด้วยนะครับ

ถ้าสนใจติดต่อมาได้ครับที่ E-mail : [email protected]
Line ID : anattanatsa
แอด Line หรือส่ง Email มาช่วยทักด้วยนะครับว่ามาจากเว็บที่รัก.net

ปล. รูปค่อยแลกกันตอนคุย Line หรือ Email แล้วกันครับ

หวังว่าจะได้เจอสาวๆ ที่มาแก้เหงาด้วยกัน ^^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-4-29 12:15 , Processed in 0.044244 second(s), 16 queries .