ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 2917|ตอบกลับ: 9

ในที่สุดพี่สาวคนสวยก็ยอมให้ส่งการบ้าน

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย anattanatsa เมื่อ 2015-4-29 13:00

สวัสดีครับ นี่เป็นการส่งการบ้านครังแรกของผมทั้งๆ ที่เป็นสมาชิกมาตั้งแต่ปี 2013(แหะๆ)
เหตุผลหลักๆ ก็คือพี่สาวที่ผมจู๋จี๋ด้วยเขาไม่ยอมครับ(ยังอายๆ + คนใกล้ตัวรู้)
ส่วนกระทู้รับงานของผมก็ตามลิ้งงนี้เลย
http://www.ที่รัก.net/forum.php?mod=viewthread&tid=8989

มาเริ่มกันดีกว่า...
เมื่อตอนเป็นสมาชิกใหม่ๆ ผมก็ได้โพสต์กระทู้รับงานไปในเว็บนี้แหละครับในตอนนั้นยังเป็นนักศึกษาอยู่เลย โพสต์ไปไม่กี่วันก็มีอีเมลพี่สาวผู้น่ารักส่งมาทักทาย ก็โต้ตอบผ่านอีเมลทำความรู้จักกันประมาณ 3 วัน พอพี่สาวคนสวยเริ่มสนิทชิดเชื้อพี่เขาก็ขอเบอร์และ Line ไว้ติดต่อกัน พอคุยกันมากๆ พี่เขาก็เริ่มเผยเรื่องส่วนตัวว่าพี่เขาอายุ 45 มีครอบครัวแล้วแต่สามีไม่สนใจเรื่อง SEX พี่เขาก็ต้องการอยู่มาก จนเพื่อนแนะนำให้ลองมาหาหนุ่มๆ ในเน็ตจนเจอผม ตอนคุยไปคุยมาผมก็เริ่มหยอดให้พี่สาวคนสวยมีอารมณ์จนช่วงแรกๆ SEX Phone กันบ่อยมาก ทำให้พอรู้ว่าพี่เขาชอบแนวตื่นเต้น
จนช่วงเดือนกุมภาพันธ์ 2014(สองเดือนหลังจากรู้จักกัน) พี่สาวคนสวยก็เริ่มพอใจว่าผมสามารถทำให้เขามีความสุขได้แน่ๆ เราก็นัดเจอกันครับ แต่อย่างว่าครั้งแรกของคุณพี่สาวที่นัดเจอหนุ่มๆ พี่เขาก็กังวลเลยนัดไกลๆ ครับ ไกลแค่ไหนคิดดูว่าพี่เขาอยู่แถวพระราม 9 แต่ไปหาโรงแรมแถวๆ รังสิต!! O.o อ่อ! ลืมบอกไปว่าระหว่างคุยกันผมกับพี่สาวคนสวยก็ส่งรูปให้ดูหน้าตากันแค่ครั้งเดียวเอง
วันที่รอคอยก็มาถึงผมรับปากพี่สาวว่าจะทำให้พี่เขาสนุกสุดๆ เลยนัดแนะมาว่าให้ใส่กระโปรงมา พมาเจอกันนั่งรถไปได้สักพักผมก็ชวนคุยเรื่อยเปื่อยจนกระโปรงที่พี่สาวใส่มาเริ่มร่นขึ้นๆ เพราะขับรถไปด้วย ผิวขาวๆ ขาสาวยๆ ทำให้ผมจ้องไม่วางตาจนพี่สาวตีเข้าที่ขาว่าจะกินพี่ตรงนี้เลยรึไง ผมก็ได้แต่ยิ้มแหะๆ แล้วบอกว่าขาพี่น่าเลียจัง แล้วบทสนทนาก็เข้าเรื่องอย่างว่าอย่างเต็มขั้นพี่สาวก็ได้แต่เขินอายผมเลยเอื้อมมือไปลูบขาขึ้นลงจนกระโปรงเลื่อนขึ้นไปอีก(กระจกติดฟิล์มข้างนอกมองไม่ค่อยเห็น) พี่สาวก็ครางซี้ดแล้วบอกว่าพี่น้ำเยิ้มแล้ว ผมได้ใจเลยกุ้มลงไปมุดกระโปรงแล้วระดมจูบเข้าที่ซอกขาเห็นเป้ากางเกงในแฉะอย่างเห็นได้ชัด ผมเลยเปลี่ยนเป็นใช้นิ้วเขี่ยผ่านกางเกงในจนพี่เขาต้องเอื้อมมือมาคว้าเป้าของผมไว้มั่ง สักพักพี่สาวคนสวยก็เอ่ยปากออกมาว่าพี่ไม่ไหวแล้วขอพี่ก่อนเถอะเราจึงหาซอยเปลี่ยวๆ จอดรถแล้วกระโดดไปที่เบาะหลังผมถอดกางเกงผมออกเจ้าหนูของผมก็ตั้งชี้ขึ้นมาน้ำเยิ้มมันเลื่อมที่หัว หน้าพี่สาวตอนนี้บ่งบอกว่าอยากกินมันมากมาย เราจัดกันในท่า 69 ทั้งๆ ที่ใส่ชุุดเต็มๆ กันอยู่ กางเกงในบางๆ ของพี่สาวถูกผมถอดออกแล้วแล้วถูกแทนด้วยหน้าผมที่ฝังลงไปในร่อง เสียงดูดและเลียสลับกันดังระงม พี่สาวดูดเจ้าหนูของผมเก่งมากจนผมเลียให้พี่เขาไม่ไหวเพราะเสียว ผมเลยใช้นิ้วแหย่เข้าไปในร่อง 2 นิ้ว และเริ่มบิ้วอารมณ์ตามที่พี่เขาชอบทั้งเรียกเมียจ๋า ผัวจ๋า พูดหยาบๆ ด่าแรงๆ ทั้งหี เย็ด ควย ร่าน มาหมดพี่สาวคนสวยร้องดังมากยิ่งตอนใกล้เสร็จยิ่งครางเสียงดังแทบกรี๊ด จังหวะที่พี่สาวเสร็จก็ดูดเจ้าหนูผมซะแทบหลุดแต่ก็เสียวจนแตกคาปาก พี่สาวคนสวยไม่ปล่อยให้น้ำเงี่ยนของผมออกมาจากปากสักหยดทั้งดูดทั้งกลืนไปหมดเลย สุดยอดมากๆ เรากอดรัดฟัดเหวี่ยงทั้งจูบปากที่งคว้าของกันไปมาสักพัก ผมเลยเอ่ยปากกับพี่เขาว่ายังอยากไปโรงแรมอยู่ไหม พี่เขาตอบกลับมาว่าเอาที่อื่นได้อีกหรอถ้าไม่ใช่โรงแรม พูดแบบนี้ก็เข้าทางผมน่ะสิ ผมบอกให้พี่สาวเบนเข็มไปห้างสรรพสินค้าแถวรามอินทราแทน และเหมือนพี่สาวจะรู้ทันพอจอดรถได้คราวนี้พี่สาวกระโดดไปข้างหลังแล้วถอดชุดกระโปรง ถอดชุดชั้นในทั้งหมดออก นั่งถ่างขาเอามือข้างนึงเขี่ยร่องตัวเอง อีกข้างกวักมือเรียกผมอย่าง SEXY ผมก็ไม่รอช้าถอดออกหมดไม่สนใจแล้วว่าใครจะเห็นมั้ยเอาถุงยางออกมาโหลดใส่เจ้าหนูกระแทกเข้าไปในร่องพี่สาวจนร้องกรี๊ด ผมทั้งซอยทั้งกระแทกพี่สาวคนสวยจนเหงื่อท่วมตัวรถโยกไปมากลางลานจอดรถห้าง พอเปลี่ยนเป็นท่าหมาได้ผมยิ่งรั้งเอว ทั้งเขี่ยหัวนม ทั้งซอยถี่ยิบจนพี่เขาบอกไม่ไหวแล้วเสียวจนจะขาดใจ เสียงหายใจหอบเราดังระงมทั้งรถจนพี่เขาขอขึ้นบ้าง พอขึ้นได้เท่านั้นพี่สาวคนสวยทำให้ผมรู้เลยว่านี่แหละที่ทั้งเขาและผมต้องการ ทั้งลีลาทั้งเอวทั้งการขย่มสุดยอดมาก เสียงครางทำให้อารมณ์ของเราทั้งคุู่กระเจิดกระเจิง พี่สาวใจดีบอกพี่จะขย่มให้เราแตกเลยพอพูดเสร็จเท่านั้นพี่สาวเด้งเอวกระแทกจนผมกลัวเจ้าหนูจะหัก สุดเสียงร้องครางของเราทั้งคู่น้ำเงี่ยนผมก็แตกในถุงยางและพี่สาวก็กระตุกไปสามสี่ทีพร้อมกับร่องเสียวที่ตอดรัดเจ้าหนูของผม เราทั้งจูบทั้งกอดกันนานจนพี่เขาถอนตัวเองออกยังมาแกล้งดึงถุงยางที่มีน้ำเงี่ยนของผมเล่น จนผมต้องแซวว่าอยากกินหรอครับ เราคุยกันไปใส่เสื้อผ้ากันไปพอใส่เสร็จก็กอดจูบกันอีกรอบ ผมขอให้พี่สาวไม่ใส่กางเกงในแล้วออกไปกินข้าวด้วยกันในห้างที่เราจอดรถนั่นแหละ ตอนแรกพี่สาวก็กล้าๆ กลัวๆ จนผมทั้งจูบทั้งเอานิ้วแหย่ร่องเสียวจนพี่สาวอยากลองดู
พอกินข้าวด้วยกันเสร็จพี่สาวก็ไปส่งผมที่หอพักระหว่างทางผมก็ถามว่าเป็นไงบ้าง? ประทับใจมั้ย? พี่เขาก็บอกอยากจอกันอีกไวๆ แต่ไม่รู้จะว่างอีกเมื่อไร ผมก็ได้แต่บอกว่าไม่เป็นไรครับแล้วแต่พี่สะดวกเลย พี่เขาก็ให้ค่ารับงานที่ตกลงกันไว้ตั้งแต่ตอนแรก แล้วก็บอกว่าถ้าพี่ว่างจะติดต่อมาอีกนะจ๊ะ หลังจากจูบลากันและเขี่ยร่องเสียวของพี่สาวไปอีกรอบก็ลากันก่อนลาผมยังเอานิ้วที่แหย่ร่องเสียวที่มีน้ำเยิ้มมาดูดให้พี่สาวดูส่งท้าย...

ส่วนรูปถ่ายในตอนนั้นพี่เขาไม่ยอมให้ถ่าย รวมถึงไม่ยอมให้มาส่งการบ้านด้วย ผมก็ไม่เป็นไรเรื่องนี้แล้วแต่ผู้หญิงสะดวกเลยครับถือว่าเป็นความประทับใจกัน แต่หลังจากวันนั้นถึงจะไม่ค่อยได้มาเจอกันพี่เขาก็ชอบส่งรูปมายั่วยวนผมอยู่เรื่อย เรามี SEX Phone กันบ้างเวลาที่สามีพี่เขาไม่อยู่ บางครั้งพี่เขายังแอบไป SEX Phone กับผมในห้องน้ำที่ทำงานแล้วถ่ายรูปมาให้ดู จนมาถึงตอนนี้พี่สาวคนสวยก็ยอมให้ส่งการบ้านพร้อมลงรูป(ที่ตัวพี่สาวถ่ายเองมาให้แบ่งปันครับ)

ปล. การบ้านเขียนมาเป็นเรื่องจริง 100% ครับ หลังจากนั้นผมก็รับงานอยู่เรื่อยๆ ไม่บ่อย ไม่ห่างเกินไป แล้วจะอัพเดตส่งการบ้านอีกนะครับ ขอบคุณที่อ่านครับ

การบ้าน 1.jpg
โพสต์ 2015-4-29 12:27:45 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณมากๆเลยนะคะพ่อหนุ่ม
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-4-29 13:04:31 | ดูโพสต์ทั้งหมด
GOD ตอบกลับเมื่อ 2015-4-29 12:27
ขอบคุณมากๆเลยนะคะพ่อหนุ่ม

kiss:
ว้าวๆ คุณ GOD ขอบคุณครับ
โพสต์ 2015-4-29 21:42:21 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แจ่มมากเลยครับ
โพสต์ 2015-5-3 22:23:46 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ยอดเยี่ยมจริงๆครับ ขอให้มีความสุขยิ่งๆขึ้นไปทั้งสองคนเลยนะจ๊ะ
โพสต์ 2015-5-9 21:52:01 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หุ่นน่ารักมากพี่ผู้หญิงอยากมีประสบการณ์บ้างจังแต่คงยาก 555
โพสต์ 2016-1-15 19:42:35 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ว้าวๆ ขอให้ฟินยิ่งๆ ขึ้นไปอีกนะครับ
โพสต์ 2016-5-26 16:15:17 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอติดต่อพี่สาวคนนี้บ้างสิคับ
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-5-27 10:31:21 | ดูโพสต์ทั้งหมด
mito ตอบกลับเมื่อ 2016-5-26 16:15
ขอติดต่อพี่สาวคนนี้บ้างสิคับ

พี่เขาอยู่ต่างประเทศครับ ไม่ค่อยได้คุยกัน
โพสต์ 2016-7-14 19:01:04 | ดูโพสต์ทั้งหมด
พี่สาวหุ่นดี ผิวสวยมากครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-4-25 12:23 , Processed in 0.053544 second(s), 19 queries .