ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 597|ตอบกลับ: 3

รับงานครับ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย a007a เมื่อ 2015-5-22 10:28

ฝากเนื้อฝากตัว ถ้าหากสนใจก็ลองมาคุยกันนะครับ
ผมชื่อ เอ ครับ หนุ่มวัยกลางคน ( ไม่อยากจะบอกว่า 43 ขวบแล้ว เขิลลลล )
ส่วนสูง 175 CM. น้ำหนัก 80 KG.
ผิว สีขาวเหลือง นะครับ ( มีเชื้อจีนอ่า )
มีคนบอกว่าเหมือน ชาย ชาตโยดม ( มองจากมุมล่าง ฮา...... ) และยังบอกอีกว่าเหมือน เคน ภูภูมิ ( มองจากด้านข้าง ฮาได้อีก )

นิสัย : เป็นคนกันเอง...เฮฮา...อารมณ์ดีครับ...เอาใจเก่ง...ไม่เรื่องมาก....สุภาพ....ขี้อ้อน...ออกกวนๆ คับ
สถานที่รับงานครับ : ผมอยู่ ตจว. นะ คุยกันก่อนได้ ทำความสนิทสนมกันก่อน ( ทำความคุ้นเคยแล้วค่อยว่ากันในเรื่องอื่นๆ )
จะคุยเป็นเพื่อนแก้เหงา จะคบกันเพื่อปรับทุกข์ จะคุยแบบพี่น้อง จะคุยแบบแฟน ( กิ๊ก ) หรือจะมีเรื่องอย่างว่าสำหรับเติมเต็มในส่วนที่ขาดของสาว ๆ ผมจะช่วยเพิ่มรสชาติให้สมบูรณ์แบบ ทุกอย่างจะถูกรักษาไว้เป็นความลับระหว่างเราสองคน ถ้าอยากรู้ว่าเป็นอย่างไรมาคุยกันครับ ( ผมจะรอนะครับ )   
สาวท่านไหนที่สนใจฝาก email, Line id, Skype หรือเบอร์โทรไว้เลยครับ

ช่องทางติดต่อ
Email : [email protected]

ทุกอย่างคือความลับของเราสองคน ไม่ผิดหวังครับ
ขอขอบคุณสาว ๆ คุณพี่ คุณน้อง ทุก ๆ คนนะครับที่เสียสละเวลาอ่านข้อมูล  
โพสต์ 2015-5-15 20:11:05 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สมาชิกคะ ตามกฏต้องลงรูปตัวเองด้วยนะคะ ไม่จำเป็นต้องเห็นหน้าก็ได้ ให้ครั้งนี้ครั้งเดียวนะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-5-15 21:59:12 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ต้องขอโทษด้วยนะครับ ภาพเอียงกลับยังไม่ป็น
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-5-22 10:29:06 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เปลี่ยนรูปโปรไฟล์ ทำอย่างไงครับ GOD
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-5-5 03:12 , Processed in 0.046682 second(s), 20 queries .