ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
เจ้าของ: ss1999

พี่ชายคนนั้น

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ss1999 เมื่อ 2015-5-24 19:52

สวัสดีค่ะ วันนี้เรามาส่งการบ้านครั้งแรกนะคะ อาทิตย์ที่ผ่านมาเรามีนัดกับหนุ่มคนนึงในเวปนี้ เจอเค้าในกระทู้ที่เคยตั้งไว้http://www.xn--12c7bub4cs8i.net/forum.php?mod=viewthread&tid=9045 จากที่โพสต์ไว้ ต้องเป็นคนที่นวดได้ เพราะเราชื่นชอบการนวด เข้าขั้นเสพติดเลยทีเดียว ปกติที่สปาและร้านนวดแถวบ้าน เวลานวดAroma ถ้าลูกค้าเป็นผู้หญิงคนนวดก็มักจะเป็นผู้หญิง เราอยากให้ผู้ชายนวดให้บ้าง พอถามหาหมอนวดผู้ชายที่สปาและร้านนวดแถวบ้านปุ๊บ เจ้าของร้านจะมองหน้าเราแปลกๆ และนั่นทำให้เราอายมากค่ะ ไม่กล้าถามอีกเลย เลิกคิดไปแล้วเรื่องลองอะไรแบบนี้ จนมาเจอเวปนี้
       ในกระทู้นั้นมีคนเข้ามาตอบพอสมควร และสุดท้าย ก็เจอคนนึงในเวป เป็นหนุ่มที่รับงานนวดเป็นหลัก ดูตามโปรไฟล์แล้วคือ คนนี้แหละ เอาคนนี้เลย^^ แต่ปัญหาก็คือ เค้่าส่งรูปให้ไม่ได้ด้วยเหตุผลส่วนตัวบางอย่าง ซึ่งเราก็ยอมรับตรงจุดนั้น เราตกลงนัดทั้งๆที่ไม่รู้ว่าเค้าหน้าตาเป็นยังไง เราหาข้อมูลเกี่ยวกับตัวเค้าจากกระทู้ที่เค้าตั้งเอาไว้ และบางทีก็หลังไมค์ไปถามสาวๆที่เคยนัดกับคุณคนนั้น ก็ได้ข้อมูลคร่าวๆว่า เป็นคนที่สุภาพ แล้วก็นวดได้ดี แล้วก็แลดู clean จากที่คุยกันในไลน์ เค้าบอกเราว่า ถ้าเจอเค้าแล้วไม่ชอบ ก็ไม่ต้องนวดด้วย และไม่ต้องจ่ายค่าเสียเวลาอะไรเลย ซึ่งสำหรับเรานั่นก็พอแล้วแหละ สำหรับการนัดกันซึ่งเน้นการนวดเป็นหลัก ไม่ได้โฟกัสที่เรื่องsexมากเท่าไหร่ เลยokนวดก็นวด แต่ยังไงก็ตาม..นี่ดูเป็นการนัดที่แอบเสี่ยงอยู่ทีเดียวนะ ที่เราก็กังวลอยู่มาก คือ เกิดคุณคนนั้นเป็นพวกที่น่าสะพรึงนี่จะทำยังไง ยอมรับว่า เครียดเหมือนกัน นี่ถ้ามันเป็นการนัดมาเพื่อ make love เป็นหลักล่ะก็ เราบอกได้เลย เราจะไม่มีวัน ไปเจอคนคนนี้แน่นอน >_< ความคิดเราตอนนั้นคือ รูปร่างหน้าตาเค้าเป็นแบบไหนกันนะ เป็นพวกน่ากลัวหรือเปล่านะ, ไปดี?หรือไม่ไปดี?, ถ้ามันยุ่งยากนักบล๊อกไลน์ไปเลยดีมั้ย ฯลฯ ในตอนนั้นมีคำถามเยอะแยะในหัว แต่ก็อย่างว่า สุดท้ายแล้ว ความอยากมีมากกว่าความกลัว
        เราเจอกันตอนสี่ทุ่ม พอเค้ามาถึง ก็ลงไปรับที่ลอบบี้โรงแรม(ตรงนั้นมีพนักงานโรงแรมและพนักงานรักษาความปลอดภัย ถือว่าโอเคในการนัดเจอคนแปลกหน้า) ตอนที่เดินลงไปยอมรับว่าตื่นเต้นค่ะ แต่มันไม่ใช่อารมณ์แบบ "ดีใจจังจะได้เจอเขาแล้ว" นะคะ >< แต่เป็นอารมณ์ 50/50 ว่า ถ้าเค้าดูokก็ พาขึ้นห้องค่ะ แต่ถ้า คนนี้ดูไม่โอเคขึ้นมา จะมีวิธีพูดเพื่อให้เค้ากลับไปยังไงดี จะพูดว่าอะไรดี แล้วถ้าพูดไปแล้วเค้าจะยอมกลับไปเฉยๆเหมือนที่บอกเราในไลน์มั้ย ไม่รู้ล่ะถ้าเป็นแบบนั้นยังไงก็จะให้กลับเลย ฯลฯ ก็คิดไปเรื่อยล่ะ กว่าจะรู้ตัวอีกที เท้าของเราก็พาเรามาถึงที่นัดเจอ ประตูเปิดออก พี่เค้าเดินเข้ามาในโรงแรม ชอตนั้นนี่แบบ..... เฮ้อ....โล่งใจเลย พอเห็นหน้า^^ น่ารักมากค่ะ ดูดีผ่านเกณฑ์ บรรยายว่ายังไงดี เราว่าพี่เค้าดูเหมือนหนุ่มญี่ปุ่นค่ะ ตัวไม่ใหญ่ไม่เล็ก รูปร่างโอเค และ ผิวดีมาก เป็นหนุ่มสำอางท่าทางกรีดกราย(ชายแท้นะคะ) เราสองคนเดินเข้าห้องไปด้วยกัน ตอนนั้นรู้สึกว่า ขั้นตอนที่ยากที่สุดของนัดนี้ผ่านไปแล้วล่ะ (โล่งใจเหมือนเวลาประกาศผลสอบ แล้วรู้ว่าสอบติดอะไรซักอย่างจึงได้หมดกังวล นึกภาพออกมั้ยคะ )
        พอถึงห้อง เราทั้งคู่คุยกันนิดหน่อยแล้วไปอาบน้ำ หลังจากได้น้ำมันนวดกลิ่นที่ชอบ (เป็นน้ำมันที่หอมมาก) ก็เริ่มทำในสิ่งทีเราตกลงกันว่าจะทำคืนนี้^^ อย่าเพิ่งคิดเลยเถิดไปไกลนะคะ.... พี่เค้าเริ่มต้นนวดให้เราในท่านอนคว่ำ พี่เค้ามือไม่หนัก เรารู้สึกผ่อนคลายมาก ในห้องมีเพลงเปิดคลอเบาๆ ปิดไฟแล้วจุดเทียน บรรยากาศดีมากค่ะ พี่คนนั้น เริ่มนวดจากคอ ลงไปทีหลังแล้วก็ลงไปที่ขา... ความเครียดจากการทำงานที่สะสมมาตลอดหลายวันที่ผ่านมาค่อยลดลงเรื่อยๆ เราเริ่มรู้สึกดีมากขึ้นเรื่อยๆ
       ตอนนั้นฟินมาก ผ่อนคลายสุดๆ กำลังจะขอให้เค้าช่วยนวดหลังให้อีกครั้งค่ะ แต่ดูเหมือนว่า จะช้าไปแล้วสำหรับเรื่องที่จะขอ ><  เริ่มรู้สึกว่าถูกปลุกเร้าค่ะ  และทุกอย่างดำเนินไปตามที่มันควรจะเป็น....สิ่งที่เกิดขึ้นเสมอ เมื่อชายและหญิงที่พึงพอใจกันอยู่ด้วยกันตามลำพัง ทุกคนทราบดี^^      
        หลังจากนั้น เรายังคงอยู่บนเตียง เรานอนกอดกัน พี่ชายคนนั้นตัวหอมมากๆ น่าซบมากเลย เค้าปลอบใจเราในหลายๆเรื่องที่เรารู้สึกเศร้า เราจูบกันหลายครั้งด้วย เหมือนแฟนเลยค่ะ เค้าใจดีมาก
        ลืมตาตื่นมาวันรุ่งขึ้น รู้สึกสดชื่นมากเพราะว่าเพิ่งผ่านช่วงเวลาดีดีมา เค้ากลับไปแล้ว ไม่มีเพลงที่เปิดคลอแล้ว เหลือแต่เทียนไขที่ดับแล้วกับกลิ่นตัวหอมๆของคนคนนั้นที่ยังติดอยู่ตามตัวเรามาจนถึงตอนเช้า
Comment
        ให้คะแนนเต็ม10สำหรับนัดนี้ค่ะ มืออาชีพมาก นวดดีมาก ดูแลลูกค้าได้เหมือนแฟนและกิ๊กเลยค่ะ พอใจมากค่ะ ถ้าใครชื่นชอบการนวดผ่อนคลาย ชอบหนุ่มแนวซอฟๆ โรแมนติก อบอุ่นเทคแคร์ดีมากๆ สุภาพ ปลอดภัยและเก็บความลับได้แนะนำค่ะ
โพสต์ 2015-5-24 14:53:35 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ยินดีด้วยครับ
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-5-24 14:58:38 | ดูโพสต์ทั้งหมด

RE: พี่ชายคนนั้น

yuttana_m ตอบกลับเมื่อ 2015-5-24 14:53
ยินดีด้วยครับ

ขอบคุณค่ะ
โพสต์ 2015-5-24 22:25:49 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-5-25 01:45:24 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ิbom ตอบกลับเมื่อ 2015-5-24 22:25
ขอบคุณการบ้านฉบับนี้มากๆครับ เขียนได้ดีและอ่านเพลิ ...

ขอบคุณอีกครั้งสำหรับการดูแลที่ดีค่ะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-5-25 01:47:48 | ดูโพสต์ทั้งหมด
hahahi ตอบกลับเมื่อ 2015-5-25 01:07
อ่านแล้วรู้สึกดีตาม ขอบคุณที่แบ่งปันประสบการณ์ครับ  ...

ขอบคุณที่ติดตามการบ้านค่ะ และอยากบอกว่าคุณhahahiก็เล่าเรื่องราวต่างๆผ่านตัวอักษรได้ดีมากเช่นกัน
โพสต์ 2015-5-25 09:14:43 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ยินดีด้วยครับ ขอให้มีความสุขอีกเรื่อยๆ นะครับ
โพสต์ 2015-5-25 11:21:35 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ดีใจด้วยนะคะ ^^ อิอิ
โพสต์ 2015-5-25 16:19:48 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ว้าว ยินดีด้วยนะครับ
อ่านแล้วฟินตามไปด้วย
คุ้มค่ากับการรอคอยและคัดกรองจริงๆ
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-5-25 20:37:56 | ดูโพสต์ทั้งหมด
Molamii ตอบกลับเมื่อ 2015-5-25 11:21
ดีใจด้วยนะคะ ^^ อิอิ

ขอบคุณจริงๆนะคะ อิอิ
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-5-25 20:38:25 | ดูโพสต์ทั้งหมด
jacakalo ตอบกลับเมื่อ 2015-5-25 16:19
ว้าว ยินดีด้วยนะครับ
อ่านแล้วฟินตามไปด้วย
คุ้มค่ากั ...

Thanks naka
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-5-25 20:39:11 | ดูโพสต์ทั้งหมด
anattanatsa ตอบกลับเมื่อ 2015-5-25 09:14
ยินดีด้วยครับ ขอให้มีความสุขอีกเรื่อยๆ นะครับ  ...

ขอบคุณที่แวะเข้ามาอ่านนะคะ
โพสต์ 2015-6-23 14:33:09 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
โพสต์ 2015-6-23 15:55:40 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ดีใจด้วยครับ
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-6-23 19:41:56 | ดูโพสต์ทั้งหมด
kaito ตอบกลับเมื่อ 2015-6-23 15:55
ดีใจด้วยครับ

ขอบคุณค่า ส่วนคุณkaitoก็ ขอให้สมหวังเร็วนะคะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-6-23 19:42:58 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ิbom ตอบกลับเมื่อ 2015-6-23 14:33
ขออนุญาดน้องลคใจดีคนนั้น

ฝากช่องทางติดต่อ เผื่อลคส ...

ค่า
โพสต์ 2016-6-8 16:30:29 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อ่านแล้วอยากนวดเป็นขึ้นมาเลยละครับบบบบ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-4-20 16:45 , Processed in 0.047740 second(s), 15 queries .