ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 1017|ตอบกลับ: 4

ประสบการณ์สาวนอกเวป

[คัดลอกลิงก์]
ผมมีอาชีพค้าขายได้เจอคนเยอะมากผมมีโอกาศได้รู้จักสาวคนหนึ่งเธอพาลูกมาเรียนฟุตบอลประจำ ตอนแรกก็คุยปกติต่อมาเธอก็คุยกันเลื่อยแลกไลกัน (ขอตัดตรงนี้เลยดีกว่าว่ารู้จักได้ยังไงมันยาว)อยู่มาวันหนึ่ง อาทิตย์เย็นเธอไลมาถามผมว่าว่างมั้ยมาทานอาหารเป็นเพื่อนหน่อยผมกะบอกว่างแต่ 22.30นะเธอกะไปทานรอแล้วทานเบียไป2ขวดไปุงผมกะดื่มนิดนึง(ปกติผมไม่ดื่มครับ) เธอบอกเหงามากแฟนทำงานตลอดเธอเลี้ยงลูกอย่างเดียว (ตัดเลยนะ)ถึงคอนโดผมเริ่มไซร้แค่แปปเดียวเธอเหมือนรีบร้อนยันผมลงนอนแล้วขึ้นจับสอดเข้าไปช้าๆพอสุดเธอค้างไว้เฉยๆแล้วก็ดึงคอผมขึ้นไปจูบแลกลิ้น แล้วเธอก็ขย่มใหญ่เลยครับทั้งหน้าตาทั้งท่าทางเธอผมทนแทบไม่ไหวเธอดูเร่าร้อนมาก(บอกตรงตอนเธอขึ้นทำนี่ผมคิดว่าผมอยู่ทะเลเลยไม่กล้าคิดว่าเอากันยุไม่งั้นเสร็จตั้งแต่3นาทีเลย)พอเธอเสร็จก็นอนคุยกันเธอบอกว่าเก่งนะปกติสามีเธอเจอไปไม่ถึง5นาทีจบแล้วผมได้แต่ยิ้มเลยครับ  มีแค่นี้แหละครับปกติทุกวันนี้เรายังติดต่อกันเหมิอนเดิม    ปล. ผมไม่ได้รับงานแล้วนะครับเนื่องจากเวลาน้อย แค่ครั้งนึงในชีวิตกับสาวคนนี้ที่ทำให้หัวใจผมเต้นแรงมากๆ
โพสต์ 2015-6-7 11:05:07 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ยินดีด้วยกับประสบการณ์ที่น่าประทับใจและมีความสุขครับ
โพสต์ 2015-6-7 11:40:41 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ชอบคุณนะคะ
โพสต์ 2015-7-3 10:13:46 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ดีๆๆ ขอนคุณครับ
โพสต์ 2016-7-3 09:48:29 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อ่านด้วยคนค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-4-27 04:10 , Processed in 0.041955 second(s), 16 queries .