ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 374|ตอบกลับ: 2

สวัสดีครับ GOD ผมเป็นสมาชิกใหม่คนหนึ่งนะครับ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีครับ GOD ผมเป็นสมาชิกใหม่คนหนึ่งนะครับ
อาจจะเป็นส่วนน้อย แต่ผมคิดว่าคงมีหนุ่มๆ ที่ไม่ค่อยมั่นใจในเรื่อง SEX บ้าง
ที่ต้องการเน้นการบริการแบบ ทานข้าว ดูหนัง หรือร่วมกิจกรรมอื่นๆ มากกว่า
พอเป็นแบบนี้ มันดันกลับไม่มีห้องที่แยกประเด็นนี้ไว้

ผมลองหาพี่ๆ น้องๆ ในเว็บดู ก็พบว่า ส่วนมากมักจะมีเรื่อง SEX เป็นประเด็นหลัก
ซึ่งก็ทำให้ผมไม่กล้าการันตีว่าจะให้บริการในเรื่องนี้ได้ ซึ่งมาจากเหตุดังนี้
1. มือใหม่
2. หลังเร็ว
3. ปืนไม่ใหญ่
4. ประหม่า

ดังนั้น จึงอยากถามว่า จะมีพื้นที่สำหรับกลุ่มเป้าหมายกลุ่มนี้บ้างไหมครับ
ขอบคุณมากๆ ว่างๆ ก็เรียกผู้ชายราคาถูกแบบได้เปล่าไปทานข้าวบ้างนะครับ
โพสต์ 2015-6-10 21:04:22 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เราเป็นสมาชิกคนนึงในเวปนะคะ ถ้าถามเรา เราว่า อาจจะลองลงโพสต์ในเวปนัดเดทอะไรแบบนี้ ก็น่าสนใจนะคะ แต่ถ้าในเวปนี้เหรอ อืม..ในเวปนี้ก็น่าจะมีสาวๆ อยากทำกิจกรรมประเภทนี้เหมือนกัน แต่อาจจะใช้เวลานิดนึงค่ะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-6-11 18:37:13 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ss1999 ตอบกลับเมื่อ 2015-6-10 21:04
เราเป็นสมาชิกคนนึงในเวปนะคะ ถ้าถามเรา เราว่า อาจจะล ...

ขอบคุณสำหรับคอมเมนต์ครับผม
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-4-20 21:09 , Processed in 0.042305 second(s), 16 queries .