ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 1843|ตอบกลับ: 5

การบ้านฝากส่ง : มีความสุขกับหนุ่มร่างย๋าวยาวคะ

[คัดลอกลิงก์]
เป็นการบ้านที่เขียนนานมาก นานจนนัดซ้ำอีกรอบไปแล้วเพิ่งจะได้มานั่งเขียนจริงๆจังๆ  แหะๆ
เรื่องของเรื่องมีอยู่ว่าตอนนัดครั้งแรกว่างกระทันหันค่ะ ตอนแรกก็คิดๆ เอ๊ะเอายังไงดี คุยไปคุยมา คุยกับพี่สาวในนี้คนนึง
บอกลองคนนี้สิ เวิคนะ คนนั้นคือ mylovesex หรือ น้อง x ของพี่ๆหลายท่านนั่นเองค่ะ ตอนแรกก็เอาไงดีนะ โทรดีไม่โทรดี เสียงลือเรื่องขนาดก็ทำให้แอบกลัวอยู่ สรุปก็โทรแล้วนัดเลยค่ะ มาเจอกันก็ทานข้าวก่อนบอกตรงๆ เกร็งมากเลยค่ะ ไม่เคยคุยกันมาก่อนด้วย โทรปุ๊บอีกชั่วโมงนึงเจอกันเลย  คือตอนแรกเค้าก็ดูเกร็งๆ เราก็ยิ่งทำตัวไม่ถูก จะอะไรยังไงดี จะไหวมั้ยเนี่ย ซักพักเพิ่มตักอาหารให้เริ่มค่อยๆหายเกร็งละ คุยไปเรื่อยๆ ทานเสร็จก็กลับห้องกัน ก็เอาของไปช่วยถือค่ะ เดินคุยๆไปซักพักเริ่มแตะๆ จูงมือเดินกันไป ค่อยๆละลายพฤติกรรมกันไปช้าๆ  มาถึงห้องก็ขออาบน้ำก่อน เราก็มานั่งเป่าผม ปล่อยให้เค้าอาบน้ำไป พออาบเสร็จ ก็มาช่วยเป่าผม ดูเก้ๆกังๆแบบคนไม่เคยทำมาก่อน แต่น่ารักดีค่ะ  อาจจะพอรู้จากการบ้านของสาวๆก่อนหน้านี้ว่า คนนี้เนี่ย สูง190กว่าๆ แขนยาว ขายาว เวลากอดแล้วชอบมาก เหมือนกลายเป็นหมอนข้างเลย ด้วยความที่งานหนักมายาวๆ ปวดหลังมาก เค้าก็ถามว่า นวดมั้ย เดี๋ยวนวดให้  ผมแห้งแล้วไปนอนเลย ลงไปนอนก็เริ่มนวดๆค่ะ สบายมากกกกกกกก ฟินเลยน้ำหนักมือดีมาก กดๆนวดๆไปเรื่อยๆ แล้วก็เริ่มมาด้านหน้า ปลดตะขอบราแล้วก็นวดต่อเรื่อยๆ ระหว่างนวดก็เอาน้องชายมาไถๆให้ตื่นเต้น จากขนาดที่แตะๆโดนนี่ในใจก็คิดเลย จะไหวมั้ย เสี่ยงไปรึเปล่าเนี่ย  แต่นิสัยไม่ดีค่ะ ระหว่างทำอยู่ดันบ้าจี้ หัวเราะขึ้นมาเฉยเลย ผู้ชายบอก เสียเซลฟ์อย่างแรง ต้องบิ้วใหม่อีก ก็เลยต้องรับผิดชอบ มาหายเกร็งจริงๆก็ตอนต้องรับผิดชอบบิ้วใหม่นี่แหละ  หลังจากนั้นก็ชิลแล้ว คุยกันสบายๆ อ่านหนังสือแนวเดียวกัน ถามอะไรตอบโม๊ดดด เป็นคนขี้เล่นนะคะคนนี้ ในความขี้เล่นก็ใส่ใจรายละเอียดดีมากๆ  คุยกันถูกคอจนนัดรอบสอง อิอิ มารอบนี้เจอกันแบบสบายๆกว่าเดิม เพราะระหว่างที่ไม่ได้นัดก็คุยกันเรื่อยๆ แล้วมีเรื่องทำให้ประทับใจด้วย แต่เก็บไว้คิดยิ้มๆคนเดียวพอดีก่า อย่างที่บอก รอบสองนี้สบายๆกว่าเดิม แต่เราสิ ไม่ค่อยสบายอีกแล้ว ตอนแรกบอกไว้ว่า เจอกันร้านข้าวละกัน จะได้ไม่ต้องย้อนไปย้อนมา ขอนอนก่อนนี่ก็มาที่ห้องเลย กำลังหลับ 55555 ตื่นมาหน้ามึนๆ หัวฟูๆ เป็นคนที่อยู่ด้วยแล้วไม่ต้องรักษาภาพเลย เป็นตัวเองสุดๆ  หัวเราะแบบเบรคแตกไปหลายรอบมาก เดินออกไปไหนช่วยถือของ เดินจูงมือกันตลอดเวลา เรื่องบนเตียงนี่ไม่ต้องพูดถึงค่ะ อิอิ ตอนนัดรอบแรกที่บอกว่ากลัวนี่กลัวจริงนะ กลัวจะไม่ไหว แล้วถึงเวลาก็เจ็บจริง แต่ด้วยความใส่ใจเค้าก็ไม่ดันทุรังนะคะ หาตรงกลางแบบฟินทั้งสองฝ่าย ไม่ได้สักแต่จะทำให้เสร็จๆไป  รายละเอียดไม่ลงลึกแล้วกันค่ะ น่าจะแล้วแต่สไตล์คนชอบ เล่าแล้วเดี๋ยวตอนลองเองจะไม่ตื่นเต้น ต้องลองเอง หุหุ
โพสต์ 2015-6-12 11:45:11 | ดูโพสต์ทั้งหมด
alisa ตอบกลับเมื่อ 2015-6-10 10:59
น่ารักจริงๆๆหนุ่มคนนี้ๆๆๆๆๆคริคริ ...

งานรับประกันคุณภาพก็มาา >_< แซวๆ อิอิ
โพสต์ 2015-6-11 15:05:40 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณคร้าบบบบบบ แอบย่องมาเบาๆ
โพสต์ 2015-6-10 20:56:55 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ss1999 เมื่อ 2015-6-10 20:59

อ่านแล้วรู้สึกอยากจัดกับน้องมากค่ะ แต่ดูจากที่เล่ามาแล้วแล้ว สาวsize mini แบบเราคงรับไม่ไหว ถ้านัดกันนี่ สงสัย ตายคา xxx ของขุ่นน้องแน่นอนอ่าาา อิอิ แต่ว่า ยินดีด้วยนะคะ ขอบคุณนะคะที่ทำเวปนี้ มีหนุ่มๆน่ารักเยอะเลยค่ะ
โพสต์ 2015-6-10 10:59:02 | ดูโพสต์ทั้งหมด
น่ารักจริงๆๆหนุ่มคนนี้ๆๆๆๆๆคริคริ
โพสต์ 2015-6-9 23:52:03 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อยากลองด้วยคน 555
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-4-19 05:36 , Processed in 0.040795 second(s), 17 queries .