ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
เจ้าของ: LittleKaPoo

แบ่งปันเรื่องราว...มีไรเปลี่ยนแปลงบ้างไหม ^^

[คัดลอกลิงก์]
     สวัสดีครับ....แนะนำตัวกันนิดนึง ผมชื่อหนึ่งนะฮ่ะ ผมได้หายหน้าไปจากเว็บนี้ประมาณเกือบ ๆ 1 ปีได้ แต่อะไรหลาย ๆ อย่างทำให้กลับมาสู่บ้านหลังนี้อีกครั้งนึง เลยอยากจะสอบถามความคิดเห็นกันบ้างเล็กน้อยนะครับ ว่ามีอะไรเปลี่ยนแปลงไปบ้าง ถือซะว่าผมมาเป็นน้องใหม่อีกครั้งละกันเนอะ

ก่อนอื่น ต้องขอบคุณ คุณผู้หญิงหลาย ๆ คนนะครับ ที่ตอนนั้นได้คุยทักทายกัน แบ่งปันเรื่องราว ปรึกษาปัญหาชีวิตต่าง ๆ รวมถึงการออกรอบ ถือว่าเป็นประสบการณ์ที่ดี และความสุขแบบที่หาจากที่อื่นไม่ได้ อาจจะพบได้กับแค่บ้านหลังนี้เท่านั้น ถึงแม้ผมจะหายไปจากเว็บนี้ค่อนข้างนาน แต่ก็ยังมีหลาย ๆ คนทักทายและพูดคุยกันในไลน์อยู่ตลอด ทำให้รู้ว่า ที่รัก.net แห่งนี้ ยังมีมิตรภาพดีดีอยู่อีกมากมาย และในเมื่อมีมิตรภาพดีดีแล้ว ก็ไม่อยากให้หลาย ๆ คนต้องทำลายมัน เหมือนที่เคยได้ยินมาบ้างในอดีต เลยอยากสอบถามความเห็นกันนิดนึงว่ายังเป็นแบบนี้กันอยู่หรือเปล่านะครับ เพื่อที่จะได้ให้บ้านหลังนี้ กลับมาน่าอยู่เหมือนในวันวาน...

1.คุณผู้หญิงทุกท่าน ตอนนี้ยังพอเจออยู่หรือเปล่าครับ ในกรณีที่น้อง ๆ รับงาน แต่ขอดูรูปคุณผู้หญิงก่อน หรือนัดเจอตัวแล้วไม่ถูกใจก็หายไปเลย..

2.ยังมีอยู่หรือเปล่า ที่คุยกันแล้ว ใจร้อนอยากจะออกรอบอย่างเดียว พูดจาไม่ให้เกรียติ โชว์สรรพคุณและเจ้าโลกอย่างเดียว (หรือถ้าชอบก็ไม่ว่ากันนะ 555)

3.ยังมีอยู่หรือเปล่า การบ้านมโน หรือการบ้าง Fake ไม่ได้ออกรอบจริง แต่โม้ไปเรื่อย เหมือนมิจฉาชีพ

ป.ล. หรือถ้ามีอะไรเปลี่ยนแปลงเพิ่มเติมอย่างไร ลองแนะนำกันได้นะครับ ยังไงก็รักบ้านหลังนี้เหมือนเดิมนะครับ จุ๊บจุ๊บ

โพสต์ 2015-6-22 21:23:25 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตอบทีละข้อนะคะ
        1.มีค่ะ น้องรับงานแล้วขอดูรูปก่อน แต่ที่นัดเจอตัวแล้วไม่ถูกใจแล้วหายไปเลยนี่ไม่เคยเจอ จริงๆอยากบอกน้องๆรับงานว่า ถ้าไม่โอเคกับลูกค้าบอกไปตรงๆจะดีสุดค่ะ หรือถ้ากลัวอีกฝ่ายเสียน้ำใจ ก็หัดปฏิเสธแบบสุภาพๆอย่างเช่น ป่วย หรือติดธุระอะไรก็ได้นะ บอกกันได้ ยินดีให้กลับได้เลย จะได้ไม่ทรมานเนาะ คือ อย่าหายไปเฉยๆ อีกฝ่ายเสียเวลาค่ะ จะได้เรียกคนถัดไปมาเจอค่ะ
        2.มีค่ะ ที่พูดจาไม่ให้เกียรติ แต่ส่วนใหญ่เป็นพวกขอนัดเจอเฉยๆ ไม่ได้รับงาน แต่ไม่มีอะไรยากค่ะ จัดการกับคนพวกนี้ด้วยการ block เอา หรือถ้าดูมีแนวโน้มอันตราย อาจจะรายงาน admin ค่ะ ส่วนที่โชว์xxxมาให้ดูก็มีเรื่อยๆ แต่ก็เฉยๆค่ะ ไม่ได้ว่าอะไร เพียงแต่คิดว่า น่าจะมีวิธีการนำเสนอตนเองที่ดูน่าสนใจกว่านี้จ้า
        3.อันนี้ไม่แน่ใจจริงๆ เพราะเราก็ไม่รู้จักคนส่งการบ้านแต่ละคนเป็นการส่วนตัวค่า
        ปล: โดยส่วนตัวแล้วรู้สึกว่า เวปนี้เป็นเวปที่น่ารักมากๆค่ะ สมาชิกหลายๆคนนี่ nice มากเลย^^ มีมิตรภาพดีดีเยอะเลย
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-6-22 22:06:35 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ss1999 ตอบกลับเมื่อ 2015-6-22 21:23
ตอบทีละข้อนะคะ
        1.มีค่ะ น้องรับงานแล้วขอดูรูปก่อน ...

ขอบคุณสำหรับความคิดเห็นดีดีนะครับ ^^
โพสต์ 2015-6-23 04:23:13 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย 3002 เมื่อ 2015-6-23 04:27

สวัสดีครับพี่LittleKapoo ไม่ได้เข้ามานานเหมือนกัน

เทียบจากตอนนั้นรู้สึกว่าตอนนี้ ผช จะตั้งกระทู้โชว์ของลับมากไปหน่อย = ="
แต่ก็คิดว่าพี่สาวหลายๆคนคงมีวิธีการต่างๆกันไปแหละครับ

กลับมาแล้วก็ ขอให้ได้เจอพี่สาวใจดีๆเยอะๆนะครับ
โพสต์ 2015-6-23 04:25:32 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณนะคะ สำหรับความคิดเห็นดีๆ ของทั้งสองคน
โพสต์ 2015-6-23 04:29:04 | ดูโพสต์ทั้งหมด
GOD ตอบกลับเมื่อ 2015-6-23 04:25
ขอบคุณนะคะ สำหรับความคิดเห็นดีๆ ของทั้งสองคน  ...

สวัสดีครับ ดูแลเว็บตลอดเลย อย่าลืมพักผ่อนนะครับ GOD ^^ อากาศเย็นอยู่ด้วยช่วงนี้
โพสต์ 2015-6-23 04:30:17 | ดูโพสต์ทั้งหมด
3002 ตอบกลับเมื่อ 2015-6-23 04:29
สวัสดีครับ ดูแลเว็บตลอดเลย อย่าลืมพักผ่อนนะครับ GOD ^ ...

ขอบคุณค่ะ
โพสต์ 2015-6-23 06:08:08 | ดูโพสต์ทั้งหมด
มารออ่าน จะมีใครเพิ่มเติมอะไรอีกมะเนี่ย
โพสต์ 2015-6-23 10:59:05 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หายไปนานเหมือนกันค่ะ2วัน!!!!!ตอบข้อ1ไม่รู้ค่ะเพราะเลิกหาคนใหม่ๆแล้ว ข้อ2ยังมีค่ะพวกชอบโชว์แต่ไม่เคยสนใจแม้แต่นิดเดียว ข้อ3การบ้านบางคนจับผิดได้แต่ก็สามารถสืบได้ไม่ยากค่ะ
โพสต์ 2015-6-23 11:53:13 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แนวปะทะ ด้านทิศตะวันตก สถานการณ์ไม่เปลี่ยนแปลง ย้ำ สถานการณ์ไม่เปลี่ยนแปลง
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-6-23 13:47:56 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณสำหรับความเห็นดีดีนะครับ ^^
โพสต์ 2015-6-24 12:29:37 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ไม่ค่อยได้เข้ามา แต่ขอบคุณสำหรับความเห็นดีๆครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-3-29 17:19 , Processed in 0.045753 second(s), 15 queries .