ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 2316|ตอบกลับ: 18

มาส่งการบ้านครั้งแรกครับ (ทาสรัก)

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย wapex101 เมื่อ 2015-6-28 10:55

เป็นการส่งการบ้านแทนหญิงสาวคนนึงครับ ผมขอใช้ตัวย่อขอเธอว่า ผ.
  คุณผ.ติดต่อผมมาทางโทรศัพย์ บอกว่าสนใจอยากให้ผมไปโชว์ให้เธอดูที่้บ้าน แต่ว่าเธอมีประจำเดือน แล้วเธอก็มีความต้องการ เอาหล่ะสิงานนี้ วันแดงเดือดจะทำไงหล่ะ แต่เธอบอกว่า ขอแค่ดูแล้วลูบๆคลำๆ ที่สำคัญคือคุณผ. แค่อยากเห็นน้ำที่พุ่งออกมาแค่นั้น ไม่ได้ต้องการมีเซ็ก เราตกลงคุยลายละเอียดต่างๆกันลงตัว ผมไม่รอช้าก้อาบน้ำแต่งตัวแล้วก็ออกไปหาคุณผ. คงเป็นความโชคดี เราสองคนอยู่ไม่ไกลกันมาก นั่งรถไปประมาณ25นาทีผมก็ไปถึงบ้านคุณผ.ที่เธอให้ผมไปหาที่บ้านเพราะวันนี้เธออยู่บ้านคนเดียว เพื่อนเธอไปต่างจังหวัดกัน อ่อลืมบอกไปว่าคุณผ.ยังเป็นนักศึกษาและก็ยังอายุน้อยกว่าผมสามปี แต่อายุเป็นแค่ตัวเลขครับ ไม่ใช่ปัญหาแต่อย่างใด ระหว่างที่นั่งรถผมกับคุณผ.โทรคุยกันตลอด แล้วรถแท็กซี่ก็พามาถึงที่หมาย คุณผ.ออกมายืนรอรับผมอยู่ที่ปากซอย ผมลงรถแล้วเดินตามเข้าบ้านคุณผ.แบบสัตว์เลี้ยงที่เดินตามเจ้าของ(ตอนที่เดินก็จินตนาการไปต่างๆนา คิดไปไหนต่อไหน)
  พอถึงบ้าน เราไม่รอช้าปิดประตู มุ่งตรงขึ้นไปที่ห้องพักของเธอ นั่งคุยกันเล็กๆน้อยก่อนที่ผมจะขอตัวลงไปเปลื้องเสื้อผ้า แล้วก็กลับขึ้นมา แต่เดี๊ยวก่อนครับ เธอบอกว่าเธอคิดอะไรสนุกๆออก เธอบอกเธออยากมัดมือ อยากให้ผมรับบอกเป็น"ทาสรัก" MY GODDDDD ทาสรักหรอ ใช่แล้วครับ  เธอบอกว่าตอนนี้อารมณ์เธอรุนแรงมาก อยากให้ผมเป็นที่ระบายอารมณ์สำหรับเธอจะได้ไหม เอาแล้วสิ เราก็ไม่เคยเสียด้วย แต่ไหนๆก็ไหนแล้วไม่มีไรจะเสียแล้วนี่ลองดูก็ได้ ผมตกลงยอมเป็น "ทาสรัก" ให้เธอด้วยตุ๊มๆต่อมๆ
เธอเริ่มต้นด้วยการไปหยิบเข็มขัดนักศึกษาขอเธอมามัดมือผม แฃ้งก็ตามด้วยการหบิกกล้องคอมแพคของเธอมาบันทึกภาพ เรื่องรูปนี่เราตกลงกันก่อนแล้ว ว่าผมยินยิมให้ถ่ายได้ แต่ผมจะขอดูรูปทุกรูปหลังจากที่เธอถ่ายเสร็จแล้ว เธอเริ่มมัดมือผม แล้วบอกให้ผมโพสท่าต่างๆ มีการลวนลามผมบ้างเล็กๆน้อยๆ โอ้ย......มีนเสียวอย่างนี้นี่เอง เวลาโดนลวนลาม เราเริ่มถ่ายรูปกันจากในห้องเธอแล้วค่อยๆเคลื่อนออกไปนอกห้อง บันใด เลื่อยๆฃลงไปหน้าห้องน้ำชั้นล่าง ตอนที่ลงไปถ่ายรูปกันอยู่หน้าห้องน้ำ ผมแอบไปเห็นกกน.ตากไว้อยู่สี่ห้าตัว ผมเลยถามเธอไปว่าของใครหรอที่ตากไว้ คุณผ.บอกว่าของเธอเอง ผมก็เลยพูดลอยๆไปว่าถ้าได้กกน.บางๆมาใส่ถ่ายรูปก็คงจะได้อารมณ์กว่านี้เนอะ พอเธอได้ยินเท่านั้นแหละ ไม่รอช้า หยิบกกน.ที่ตากเอาไว้ตัวนึงออกมา แล้วจัดแจงเปลี่ยนให้ผมเรียบร้อย โอ้จริงๆด้วยครับแค่เปลี่ยนกกนใเท่านั้นแหละ ผมรู้สึกเสียวขึ้นอย่างบอกไม่ถูก ครั้งแรกกับการได้ใส่กกน.ของผู้หญิง ทั้งโปร่งทั้งบาง มือเธอก็เป็นปลาหมึกเลยครับ ทั้งลูบ ทั้งคลำ ทั้งล้วง แต่ที่ชอบที่สูดคือ ตอนที่เธอบีบนี่สิๆมันมั้งเจ็บทั้งปวดทั้งเสียว ไม่รู้จะร้องออกมายังไง เรายังคงถ่ายรูปกันต่อที่บันใดอีกสักพัก แล้วก็กลับเข้าไปในห้อง ทีนี้เธอสั่งให้ผมนอน จัดแจงท่าต่างๆให้ผม เธอลัวถ่ายรูปอย่างไม่ยั้ง มือเธอเริ่มลุกลานผมมากขึ้นเรื่อยๆ เธอแหวกของผมออกมาด้านข้าง เธอเริ่มสาวๆมันเร็วขึ้น แต่มืออีกข้างนึงของก็ก็ยังคงกดชัตเตอร์ไปเลื่อยๆที่เสียวมากคือเธอบ้วนน้ำลายเธอลงไปที่ท่อนรักของผมครับ ตอนแรกว่าเสียวแล้ว ตอนนี้เสียวเข้าไปออกเพราะมีทั้งเหนียวทั้งลื่น แล้วเธอก็วางกล้องลง มาสนใจกับท่อนรักของผมแบบเต็มที่ทั้งบีบ ทั้งรูด งอไปงอมา ผมเริ่มดิ้นแรงขึ้นครางดังขึ้น เหมือนเธอเห็นสัญญาณเตือนเธอเร่งมือขึ้น ขึ้นอีกๆจนผมผมนิ่งกระตุกเอว สามสี่ที แล้วสิ่งที่เธออยากเห็นก็ทะลักออกมาสมความต้องการของคุณผ.ที่ตั้งใจไว้ตั่งแต่แรก

มีรูปมาฝากนิดๆหน่อยๆครับ

อันนี้แถมครับ

ปล.รูปมีอีกพอสมควร แต่กลัวแรงไปเลยไม่ขอเอาลงนะครับ ใครอยากได้ ขอเป็นหลังไมค์แทนนะครับ
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-6-24 14:47:31 | ดูโพสต์ทั้งหมด
http://www.ที่รัก.net/forum.php?mod=viewthread&tid=9087&page=1#pid89881
ฝากกระู้ด้วยนะครับ
โพสต์ 2015-6-24 18:43:50 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณนะคะ งดงามทั้งรูป ทั้งเรื่องราว
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-6-24 19:10:23 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณสำหรับพื้นที่นี้เช่นกันครับ
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-6-28 10:55:08 | ดูโพสต์ทั้งหมด
พอได้เสียวๆอารมณ์แปลกๆ
โพสต์ 2015-8-7 17:25:32 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สุดยอด อ่านแล้วสยิวตามเลยค่ะ
โพสต์ 2015-8-15 23:23:16 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เอิ่มมมมม
เหมือนโลกอีกโลกเลยอ่ะ
โพสต์ 2015-8-15 23:24:32 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เอิ่มมมมม
เหมือนโลกอีกโลกเลยอ่ะ
โพสต์ 2015-8-25 12:11:35 | ดูโพสต์ทั้งหมด
โอ๊ว
โพสต์ 2016-4-24 09:55:51 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ใด้อีกอารมณ์ใด้ใจครับ
โพสต์ 2016-6-13 08:35:38 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ชอบบบบบๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
โพสต์ 2016-7-23 08:52:54 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ชอบแนวนี้มากเลยครับ  ทาสชายนายหญิงอะไรทำนองนี้  เสียดายมาเจอกระทู้ตอนรูปหายไปแล้ว  
โพสต์ 2016-10-22 03:31:56 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอส่องบ้างครับ
โพสต์ 2016-11-12 16:43:34 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขออนุญาตค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-4-27 04:00 , Processed in 0.048808 second(s), 16 queries .