ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 1825|ตอบกลับ: 8

การบ้านฝากส่ง : อันนี้ฟินมากๆคะ GOD คอนเฟิร์ม อิอิ

[คัดลอกลิงก์]
*** GOD อยากให้หนุ่มๆ เทคแคร์ดูแลสาวๆ แบบนี้ทุกคนเลยนะ มาอ่านการบ้านของสาวน้อยคนนี้กันได้เลย

แอบมาฝากก็อดส่งการบ้านอีกรอบค่ะ  คราวที่แล้วก็ฝาก วันนี้ขอรบกวนอีกครั้ง กับ พี่ X  user mylovesex  ของเค้าดี เราก็สนับสนุน ^^ จากการบ้านอันที่แล้วก็คงจะพอรู้ว่าจริงๆกับคนนี้เรานัดกันครั้งนี้เป็นครั้งที่ 3 แล้ว แต่ปกตินี่เจอสภาพหัวยุ่ง กระเซิงๆหลังเลิกงานตลอดเลย นานๆทีจะว่างวันเสาร์รอบนี้เลยอยากมาสวยๆให้เห็นบ้าง แต่งตัวสบายๆเดินเที่ยวกันค่ะ ซึ่งไม่ผิดหวังเลย ผู้ชายชมตลอด มองแบบพิจารณามาก รู้สึกดีใจเลยที่แต่งมา 555 (ไม่รู้ว่าน่ารักจริงๆ หรือแค่แปลกตาเลยมองใหญ่ มาบอกเราด้วยนะว่าจริงๆนี่ยังไง 555) ก่อนเดินเล่นก็ไปทานข้าวกัน  ก็ให้พี่เค้าเลือกว่าอยากทานอะไรเพราะเราไม่หิว ดึงกันไปดึงกันมาว่าจะกินอะไรดี สุดท้ายเลยพาเข้าร้านราเมน ยังคงคอนเซปเป็นคนที่อยู่ด้วยแล้วเป็นตัวเองมากค่ะ แค่ทานข้าวด้วยกันยังสนุกเลย ป้อนกันไป แกล้งกันมา ทานเสร็จก็มาเดินเล่นกัน สนุกมากกกกกกก มีความสุข ฟินสุดๆ จูงมือตลอดเลย ปล่อยๆบ้างก็คือโอบๆ ช่วยถือของตลอด เห็นเราต้องจดนู่นนี่งานก็ช่วย น่ารักจริงๆค่ะ เดินเล่นกันแบบไม่อยากกลับ แต่ก็ต้องกลับเนอะ ห้างจะปิด ก่อนจะเข้าห้อง ก็บอกขอซื้อเสบียงไปตุนหน่อย สองคนเดินเข้าเซเว่น ซื้อขนมกลับไปกินกัน ถึงห้องปุ๊บ อย่างแรกเลย เปิดถุงขนมจ้า 555555 เดินกันมาเหนื่อยๆ หิวเลย เราก็หมุนซ้ายหมุนขวา เตรียมตัวอาบน้ำ พี่เค้าก็เอามาป้อน ชิ้นแรกยังงงๆตามไม่ทัน ผู้ชายอ้าปากค้างไปแปปนึง กินเร็วไป ขอแก้ตัวใหม่ หุหุ กินกันคนละฝั่ง กินนานเลยชิ้นนี้  กินกันเสร็จก็ไปอาบน้ำ พี่เค้าก็ชวนอาบด้วยกัน จริงๆชวนมาตั้งแต่รอบที่แล้ว แต่เราอายค่ะ ไม่กล้า รอบนี้ก็ยังอายนะ แต่ก็พยายามข่มใจไว้  พออาบน้ำสระผมเสร็จ ก็ออกมาช่วยกันเป่าผมเหมือนเดิม สบายๆเป็นกันเองสุดๆ เป่าไปเป่ามา หยอกกันไปแกล้งกันมา ก็ชวนกันไปที่เตียง ไม่รู้พ่อคุณเค้าเก็บกดมาจากไหน จัดไปสองรอบติดๆ เรานี่ไหลจากเตียงลงไปกองกับพื้นเลย 555555 แล้วก็มานอนคุยกัน ท้องเริ่มร้อง เหลือบตามองผู้ชาย เค้าหิวอะ ผู้ชายหันมามองหน้าแบบมีคำถามมาก ว่าไหนไม่กินดึกไงแม่คุณ นี่มันเที่ยงคืนครึ่งนะ
แต่ก็ถามกลับมา ว่าลงไปหาอะไรกินป่าว เดี๋ยวพี่พาไปกิน นับ 1 2 ยังไม่ทัน 3 ลุกขึ้นมาแต่งตัว ลงไปหาอะไรกินกัน 55555 เดินจูงมือดูแลดีเหมือนเดิม ประทับใจขั้นสุด  กลับขึ้นมาก็เล่นๆกัน เล่นไปเล่นมาก็จัดไปอีกรอบ  แล้วก็นอนกอดกัน ฟินๆไปถึงเช้า  จะว่าฟินก็อาจจะไม่เต็มปากนัก เราเป็นคนที่ถ้านอนไม่สบายตัวจะดิ้นค่ะ คืนนั้น แอร์แอบร้อน ตื่นแทบจะทุกชั่วโมง แต่ทุกรอบที่ตื่นพี่เค้าก็จะลากเข้าไปกอดใหม่ เช้ามามีแอบฟ้อง ว่าเมื่อคืนพี่โดนถีบ 5555  ขอโทษน๊า
รู้สึกโชคดีเลยที่นัดเสาร์ อาทิตย์ เพราะสบายๆได้เต็มที่จริงๆ เที่ยวเล่น ตื่นมา ทานข้าว กลับมานอนต่อ กลิ้งไปกลิ้งมา สบายจนไม่อยากลุกไปไหน ก่อนจะกลับก็อาบน้ำกันอีกรอบ สระผมอีกละ แอบกระซิบว่าจริงๆไม่ได้ชอบสระผมบ่อยขนาดนื้นค่ะ แต่ชอบให้ผู้ชายเป่าผมให้ 555 เป่าเสร็จก็จับเรานั่งซ้อน ดูเราแต่งหน้า ดูไปจุ๊บคอไป แต่งเสร็จพร้อมเช็คเอ้าท์แล้ว ปีนเก้าอี้ไปกอด รู้สึกดีสุดๆเลยค่ะ  เป็นอีกหนึ่งงานคุณภาพที่อยากบอกต่อจริงๆ ^^

โพสต์ 2015-6-25 08:05:47 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ดีใจด้วยที่มีความสุขครับ เห็นภาพเลยว่าสุขใจแค่ไหน
โพสต์ 2015-6-25 11:44:17 | ดูโพสต์ทั้งหมด
คริคริ คุณผช.เตรียมตัวเป็นช่างเป่าผมได้เลยค่ะ ชำนาญแน่คราวนี้
โพสต์ 2015-6-25 17:29:05 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ความฟินทะลุตัวอักษร
น่ารักขนาดนี้จะเหลือคิวว่างมั้ยน๊อออ
โพสต์ 2015-6-25 18:21:48 | ดูโพสต์ทั้งหมด
น่ารักจัง^^
โพสต์ 2015-6-25 19:34:03 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
โพสต์ 2015-6-27 06:15:06 | ดูโพสต์ทั้งหมด
so cute and jealous
โพสต์ 2016-4-18 02:02:39 | ดูโพสต์ทั้งหมด
คุณgodนี่น่ารักจริงๆครับ
เป็นงานเทคแคร์ด้วยหัวใจจริงๆ
งานถนัดของผมเลย55
โพสต์ 2022-4-22 05:03:07 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แอบฟินตามค่ะ  ขอบคุณนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-4-26 00:11 , Processed in 0.044239 second(s), 16 queries .