ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 529|ตอบกลับ: 1

ไม่ได้เดือดรร้อนเรื่องเงิน อยากสบประสบการณ์ใหม่ๆ

[คัดลอกลิงก์]
ไม่ได้เดือดรร้อนเรื่องเงิน อยากสบประสบการณ์ใหม่ๆ

ต้องบอกก่อนเลยนะครับว่าผมไม่ได้เดือดร้อนเรื่องเงิน ไม่ได้ขาย แค่อยากมีประสบการณ์กับพี่สาว
ที่มีความต้องการแบบเดียวกัน หรือเปิดประสบการณ์ใหม่ให้กันและกัน ไม่จำเป็นต้องจบที่เตียง ไปที่ระเบียงบ้างก็ได้ อิอิ (หยอก)

แนะนำตัวผมเองก่อนเลยครับ
ผมอายุ 29 ย่าง 30  แล้วครับ
สูง  167  หนัก  55 ตัวอาจจะเล็กไม่สักหน่อย
แต่ไอ้นั้นก็..ใหญ่..นิ้วมือนะครับ
มีหน้าที่การงานมั่นคง มีหน้ามีตาในสังคมประมาณหนึ่ง และที่สำคัญผมเก็บความลับเก่ง พูดง่ายๆไม่ปากพร่อยนั้นเอง

นิสัย
ก็สนุกสนาน เฮฮา ไร้สาระ เครียดเมื่อทำงาน

ก็ประมาณนี้ครับ
ยินดีที่ได้รู้จักร่วงหน้ากับทุกคนครับ

โพสต์ 2015-7-14 23:07:40 | ดูโพสต์ทั้งหมด
รูปคะรูปปปปปปปป สมาชิกเก่าทำไมไม่ทำตามกฏกันเลย ถ้าทำยากมากจะปรับ level ลงไปเป็นสมาชิกปกติแล้วนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-5-5 03:42 , Processed in 0.045682 second(s), 16 queries .