ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 366|ตอบกลับ: 1

สนใจมั้ยครับ มีหนุ่มหาดใหญ่ หาจ็อบเสริมบริการสาวแท้ขี้เหงาแลกค่าขนม ใหญ่ อึด ทน นาน มัน...

[คัดลอกลิงก์]
หนุ่มหาดใหญ่ ต้องการจ็อบเสริมบริการพี่สาว-น้องสาวขี้เหงา  ใหญ่ อึด ทน นาน มันส์หนุ่มใต้หล่อเข้ม ของเล่นใหญ่ นิสัยดี เฮฮา น่ารัก เอาใจเก่ง ต้องการจ็อบเสริมดูแลพี่สาวแลกค่าขนม ครับ
ทำงานได้ทุกอย่าง แล้วแต่จะสั่งงานจนพอใจ (เฉพาะผู้หญิงแท้เท่านั้น)
หนุ่มหาดใหญ่ (อายุ ยี   สิ  บ แ  ป  ด )  ( ส่วนสูง ร้  อ  ย  เ  จ็  ด  สิ  บ  )  ( หนัก ห  ก  สิ  บ  สาม )
(  กว้าง ห้  า  สิ  บ   ส  อ  ง มิล ) (  ยาว  ห  ก  นิ้ว ) ใหญ่ อึด ทน นาน รับประกันความมันส์
ร่างกาย สมส่วน หุ่นนักกีฬา ไม่อ้วน ไม่มีพุง ง่ายๆ สบายๆ ไม่เรื่องมาก รักสะอาด ไม่ดื่มเหล้า ไม่สูบบุหรี่ ไม่เล่นการพนัน
ดูแลได้ทุกเรื่อง ทำงานบ้านได้ทุกอย่าง เรื่องบนเตียงถึงใจ คุยได้ทุกเรื่อง เซ็กจัด แต่ไม่หื่นนะครับ ยินดีบริการถึงที่ครับ
เมล์ครับ pichyathida(a)hotmail.com สู  น  เ  ก้  า  สู  น  ห  นึ่  ง  เ  จ็  ด  แ  ป  ด  ส  า  ม  ห  นึ่  ง  แ  ป  ด  ห  นึ่  ง (ธีระ )
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-4-16 18:52:33 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หนุ่มใต้หล่อเข้ม ของเล่นใหญ่ นิสัยดี เฮฮา น่ารัก เอาใจเก่ง ต้องการจ็อบเสริมดูแลพี่สาวแลกค่าขนม ครับ
ทำงานได้ทุกอย่าง แล้วแต่จะสั่งงานจนพอใจ (เฉพาะผู้หญิงแท้เท่านั้น)
หนุ่มหาดใหญ่ (อายุ ยี   สิ  บ แ  ป  ด )  ( ส่วนสูง ร้  อ  ย  เ  จ็  ด  สิ  บ  )  ( หนัก ห  ก  สิ  บ  สาม )
(  กว้าง ห้  า  สิ  บ   ส  อ  ง มิล ) (  ยาว  ห  ก  นิ้ว ) ใหญ่ อึด ทน นาน รับประกันความมันส์
ร่างกาย สมส่วน หุ่นนักกีฬา ไม่อ้วน ไม่มีพุง ง่ายๆ สบายๆ ไม่เรื่องมาก รักสะอาด ไม่ดื่มเหล้า ไม่สูบบุหรี่ ไม่เล่นการพนัน
ดูแลได้ทุกเรื่อง ทำงานบ้านได้ทุกอย่าง เรื่องบนเตียงถึงใจ คุยได้ทุกเรื่อง เซ็กจัด แต่ไม่หื่นนะครับ ยินดีบริการถึงที่ครับ
เมล์ครับ pichyathida(a)hotmail.com สู  น  เ  ก้  า  สู  น  ห  นึ่  ง  เ  จ็  ด  แ  ป  ด  ส  า  ม  ห  นึ่  ง  แ  ป  ด  ห  นึ่  ง (ธีระ ครับ)
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-5-9 00:51 , Processed in 0.049992 second(s), 17 queries .