ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 1425|ตอบกลับ: 2

การบ้านงานละเอียดตามที่ขอค่ะ 5555

[คัดลอกลิงก์]
Repost : Molamii

อีกครั้งกับพี่เฟิร์ส ghostalkerค่ะ
ส่งการบ้านถี่มาก อายเหมือนกันนะคะสาวๆออกมาช่วยกันส่งหน่อยมั้ยยย เขินนน
คราวที่แล้วมีคนรีเควสขอละเอียดๆ ได้ค่ะ!! จัดให้ 55555 ลองดูนะว่าจะละเอียดได้แค่ไหน
แต่จริงๆแล้ว ที่ปกติเขียนไม่ละเอียดเนี่ยส่วนนึงเป็นเพราะไม่อยากให้เกิดความคาดหวังค่ะ สาวแต่ละคนก็ต่างสไตล์กันไปเนาะ บางคนอยากได้เหมือนการบ้านเป๊ะๆนี่คนส่งก็แอบสงสารผู้ชายนิดนึง แหะๆ

เนื้อหาถูกซ่อนไว้นัดเจอกันแบบงงๆค่ะ คืองานยุ่งมากๆ เหนื่อยมาก สภาพจิตใจไม่ค่อยดี เลยอยากเจอพี่เฟิร์สเพราะเจอกันทีไร นั่งบ่นให้ฟังจนโล่งทุกทีเลย จริงๆแล้วถึงไม่เจอก็บ่นตลอดนะ ฮาาาาา ตอนแรกก็ไม่ค่อยแน่ใจว่าพี่เค้าจะว่างมั้ย ค่อยๆแย๊บไป เธออ คิดถึงอ่ะ อยากชวนดูหนัง พอคอนเฟิร์มกลับมาเท่านั้นแหละ ลั้ลลา นั่งนับถอยหลังเลย อิอิ
ตอนแรกนัดเจอกัน 6 โมงที่ห้างค่ะ 5โมงกว่าๆก็โทรมาละ ว่าเสร็จธุระเร็วเดี๋ยวมาหาก่อน เราก็โอเช อยู่ห้องจ้า กำลังแต่งตัวอยู่พอดีบอกเลขห้องเสร็จ ก็คิดว่าคงซักครึ่งชั่วโมง คุณแพะ! 5นาทีมาเคาะห้องจังหวะกีฬาสีเลย สรุปคือตอนแรกใกล้ถึงแล้วโทรมาเช็คให้ชัวร์เฉยๆ  แต่งหน้าแต่งตัวเสร็จพอดี อากาศมันร้อน มาเหนื่อยๆ คิดว่าโอเค เดี๋ยวให้อาบน้ำก่อนละกันค่อยออกไปดูหนังกัน
หึหึ กว่าจะได้ไปอาบน้ำ คุณผู้ชายฟัดซะเราหมดสภาพ โดนแกล้งตลอดดดด ทั้งกรี๊ด ทั้งดิ้น ทั้งตี คนเดินผ่านหน้าห้องนี่อาจจะคิดว่ามีการฆาตกรรมเกิดขึ้นในห้องได้ 55555 หัวกระเจิงหน้าก็กระเจิง
ที่ดิ้นนี่ไม่ใช่ไม่ชอบนะคะ แต่บ้าจี้ โดนจี้เอวเลยทั้งตี ทั้งถีบ คิดแล้วขำ 555
แต่พออาบน้ำเสร็จจริงๆก็ยังไม่ไปกันค่ะ เอ้อระเหยคุยกันอยู่ที่ห้อง ให้เรานอนหนุนตัก คุยๆก็ก้มลงมาจุ๊บๆ งื๊ดดดดดด ฟินนน ถึงเวลาอันสมควร เพราะความฟินมันทำให้ท้องหยุดร้องไม่ได้ 55555 เลยได้เวลาเคลื่อนย้ายค่ะ แต่พูดจริงๆนะคะ ผู้ชายคนนี้เป็นคนที่ใส่ใจรายละเอียดมากจริงๆ เปลี่ยนสีเล็บนี่ก็จับมือไปดู รองเท้าที่ไม่เคยเห็นก็ทัก ว่าคู่นี่ใส่แล้วเข้ากับเท้าดีนะ ใส่ต่างหูมาก็ทัก ยิ่งเป็นเรื่องเล็กน้อยแค่ไหน บอกเลยค่ะ ว่ายิ่งทำให้เรารู้สึกดีมาก เพราะเค้าใส่ใจ

ออกไปห้างกันซื้อตั๋วหนังเสร็จก็มานั่งทานข้าว สายกินเหมือนกัน  ของที่ชอบทานก็เหมือนกันค่ะ จริงๆคือนัดทานข้าวกันหลายรอบอยู่ เจอร้านอร่อยนี่ก็ชอบชวนไป เวลาเค้าบอกอร่อยเราก็ดีใจ อิอิ
ทานเสร็จก็เดินย่อยระหว่างทางเดินไปดูหนังก็คุยกันไปเรื่อยๆ แต่วันนี้ระบบตอบรับเราไม่ค่อยดีเท่าไหร่ พี่เฟิร์สถึงกับถามว่าทำไมวันนี้ต้องทำหน้าเซง แหะๆ

ไปนั่งดูหนังกัน หนังใหม่คนเลยเต็มเอี้ยดดด  เลยออกอาการเยอะไม่ได้ ว้าาาา 555 เดี๋ยวนะนี่หวังอะไร   จับมือเฉยๆก็ฟินแล้วค่ะ แต่ซักพักก็เลื้อยลงไปพิงนะ 5555
ดูจบก็นั่งแทกซี่กลับห้อง ง่วงมาก แบบอยากรีบอาบน้ำลวกๆแล้วนอนตาย 555 แต่คุณผู้ชายบอกสระผมเห้ออ จะได้นอนสบาย อะเค๊ สระก็สระ   ออกมาตาสว่างเลยแจ้
นั่งเป่าผม ทำนู่นทำนี่ เรียบร้อย คุณผู้ชายออกมาเดินไล่ปิดไฟ 555555 เห้ยยย จะรีบไปไหนน
ไล่ปิดไฟเสร็จ เปิดเพลง แอร๊ยยยยยยยย แล้วแต่ละเพลง คือจะโรแมนซ์ไปไหนพ่อคุณณณ
นี่คิดแล้วยังเขิน จิ้มคีย์บอร์ดจะพัง  55555 แต่ว่าก็นอนคุยเรื่องกลุ้มๆอีกซักพัก ละพี่เฟิร์สก็ถาม ลองปิดตาได้ยัง ถือไว้นานแล้ว 5555555 หมดมู้ดจะเครียดเลย คือต้องท้าวความว่า จากการบ้านล่าสุดที่มีพี่สาวฝากส่งน่ะค่ะ เรามีคุยกันประเด็นนี้ แล้วปกติเวลาเรานอนนอกบ้าน เราจะมีผ้าปิดตาติดตัวอยู่แล้ว วางอยู่หัวเตียง เข้าทางเลย
ก็โอเค ลองดู ปิดตาเราก่อน พี่เฟิร์สก็ค่อยๆเริ่ม จุ๊บเบาๆ ลูบเบาๆ ค่อยๆไล่ไล้ไปเรื่อยๆ คลอไปกับเพลงรัก จำได้เลยจังหวะนั้นเป็นเพลงที่ชอบพอดี ใจนี่เตลิดไปไกล โรแมนติกสุดๆ  คือเราเจอกันบ่อยจนรู้จุดกันทะลุปรุโปร่งแล้วอ่าเนาะ foreplay ด้วยนิ้วจนเราเสร็จนำตลอดดด จัดหนักจนถุงแตกอีกแล้ว 5555 เด้งพรวดด เปลี่ยนถุงก่อน สาวๆคะ เพลินแค่ไหนก็อย่าลืมนะคะ ถุงยาง!! สำคัญมาก!!!
ไหนๆก็ต้องพักยก เลยขอเปลี่ยนตำแหน่ง ให้พี่เฟิสเป็นคนปิดตาบ้าง 55555

แต่ๆๆ อย่างที่บอกค่ะ เจอบ่อย นางรู้สเตปเราหมดแล้วว่าจะเริ่มตรงไหนแล้วทำไรต่อ เลยบอกให้เราทำอะไรที่เดาไม่ได้สิ รู้สึกเหมือนโดนท้าทาย แต่ด้อยประสบการณ์นะ ไม่รู้จะทำไง เลยไปเริ่มไล่จากข้างล่างแทนแล้วกัน  ค่อยๆไล่ด้วยมือและปาก สาละวนอยู่พอประมาณก็ขึ้นเอง แต่คนข้างล่างก็ช่วยเร่งจังหวะให้ แล้วก็ใช้มือช่วยจนเสร็จไปสองรอบติด มาคิดๆดูแล้วเพลงที่เปิดคลอให้นี่มีส่วนมากเลยนะคะ ไม่คิดว่าจะมีผลขนาดนี้ เสร็จแล้วเปลี่ยนตำแหน่งกลับ โดนจับกลิ้งมาอยู่ข้างล่างเหมือนเดิม คุณผู้ชายก็จัดหนักลงมาเน้นๆ ฟินมากกกกกกกก เร่งจนเกือบแล้ว แต่เราไม่ไหวค่ะ ตะคริวกิน TwT ผลจากสองรอบติดเมื่อกี้ แงงง เค้าขอโทษ

เลยหยุดมานอนคุยกัน ทายสิคะ ทายยยย คุณผู้ชายนอนร้องเพลง แล้วคือแค่ด้วยเพลงก็กระแทกต่อมเซ้นสิทีฟเราอยู่แล้ว คุณผู้ชายมาร้องอีก เลยปิดปากค่ะ บอกห้ามอ่อย 555555 นี่ก็เชื่อฟังเรามากกก เอามือเราออก มาจับไว้ร้องต่อ แล้วก็จุ๊บๆมือ จ้ะ นี่คือไม่อ่อย จ้ะ
คุยไปคุยมาก็ถามเรา ว่าวันนี้สนุกรึเปล่า คือปกติถ้าเป็นคำถามชวนเขินเนี่ย เราจะไม่ค่อยตอบค่ะ คิดว่าเค้าคงรู้อยู่แล้ว แต่แกล้งถามให้เราเขินเล่น ซักพักถามซ้ำอีก ให้แค่พยักหน้าก็ได้ด้วย เริ่มรู้สึกแปลกๆ
ซักพักเลยหันไปมองตรงๆ แล้วก็ทวนเต็มประโยคเลย วันนี้สนุก มีความสุขมาก ขอบคุณนะคะ
คุณผู้ชายบอก ค่อยโล่งใจหน่อย วันนี้เราดูเหม่อมากเลย
แหะๆ เพิ่งมารู้ตัวตอนถึงบ้านจริงๆนะ นั่งดูรูปตัวเองแล้วรู้สึกตาลอยๆ ขอโทษนะคะ มันคงเป็นจุดพีคของความเหนื่อยสะสม แล้วก็หลายๆเรื่อง

นอนคุยกันอีกซักพักก็กอดกันหลับไป วันนี้กอดแน่นผิดปกติ ไม่รู้หนาวหรืออะไร หนุนแขน อีกข้างก็กอด ขาก็เกี่ยว แค่แว้บลุกมาดื่มน้ำก็ลากกลับเข้าไปกอดต่อ เรายุกยิกผ้าห่มเลื่อนก็เอากลับมาห่มให้ อย่างงี้ทั้งคืน หลับกันสนิทมากเพราะเหนื่อยทั้งคู่ จริงๆแล้วพี่เฟิร์สก็ดูเหนื่อยมากกว่าเราอีก ยังต้องมาดูแลเราพาไปนู่นนี่ มาสังเกตดีๆตอนเห็นว่าหลับสนิทขนาดไหนนี่แหละค่ะ  เช้ามาหลังพี่เฟิร์สอาบน้ำเลยขอนั่งตัก จริงๆคือแค่อยากมองหน้านิ่งๆ นี่ก็จุ๊บใหญ่เลย  55555555 ลงมาจากตักก็อุ้มอีก สงสารว่าจะปวดหลังมาก ตัวเราไม่ใช่เบาเลย ฮา
จูบลาอีกทีนึง ก่อนบ๊ายบายกันด้วยความสุขเหมือนทุกครั้ง ^^

ขอบคุณนะคะที่ดูแลและใส่ใจเราเป็นอย่างดีมาตลอดเลย  มีความสุขที่สุดจริงๆเวลาได้ใช้เวลาด้วยกันนะคะ ^^

โพสต์ 2015-9-28 10:28:23 | ดูโพสต์ทั้งหมด
kingkaros ตอบกลับเมื่อ 2015-9-28 09:06
สนับสนุนตัวอย่างการบ้านงานละเอียดด้วยครับ (เก็บตกทุ ...

ขอบคุณค่ะ ^^ จริงๆละเอียดกว่านี้ แต่บางเรื่องรู้กันสองคนพอ อิอิ
โพสต์ 2015-10-28 06:46:46 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อ่านแล้วหนุกหนานดีครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-4-23 14:40 , Processed in 0.052153 second(s), 16 queries .