ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 948|ตอบกลับ: 5

การบ้านระหว่างนอนไม่หลับ อิอิ

[คัดลอกลิงก์]
Repost : Molamii

อยู่ๆก็อยากมาส่งการบ้านค่ะ 5555
ด้วยช่วงนี้งานเยอะ เลยไม่ค่อยได้เข้ามาเวบเลย
พอเข้ามาเห็นเวบเงียบละรู้สึกเหงาๆเนาะ

ตอนนี้คือนอนไม่หลับบวกด้วยความคิดถึงแล้วมีรอยยิ้มตลอดๆเลยนั่งพิมไปเรื่อยๆแล้วกัน

นัดคนเดิมค่ะ บางทีก็สงสัยนะเวลาอ่านการบ้านเนี่ย เบื่อกันมั่งมั้ยคะ 5555
ถ้าเบื่อ ก็มาส่งกันนะคะ เขินก็ฝากคุณก้อดโลดดดด

นัดกับ พี่เฟิร์ส User ghostalker ค่ะผ่านมาเป็นอาทิตย์แล้วคือฟินมากจนไม่อยากส่งการบ้าน เพราะกลัวคนอื่นเบื่อด้วยแล้วก็เดี๋ยวหาว่าโฆษณาเกินจริง เลยรอให้ความฟินจางๆลงไป พูดภาษาคนกันรู้เรื่องก่อนค่อยมาเขียน

อิอิ รอบนี้ได้คิวค้างวันเสาร์ค่ะดีใจน้ำตาไหลแป๊ปปป ปกติเจอกันแต่หลังเลิกงาน หมดสภาพ พลังชีพต่ำตลอดรอบนี้มาแบบอะเลิร์ทสุด  ไปทานข้าวกัน ทานข้าวครั้งนี้พิเศษกว่าทุกครั้งอิอิ เป็นมื้อที่เราดีดมากที่สุดตั้งแต่ทานข้าวด้วยกันมาเลยแหละค่ะ ฮ่าๆ  พอทานข้าวเสร็จก็ต่อด้วยดูหนังค่ะ
เป็นครั้งแรกเลยที่ได้ใช้เวลาแบบนี้ด้วยกัน ยื่นไหล่มาให้พิงนั่งจับมือกันตลอด หันมามองเราบ๊อยบ่อย สงสัยเพราะเราบอกก่อนเข้าโรงว่าถ้าหลับอย่าโกรธนะ 555 สุดท้ายก็ไม่ได้หลับหรอกค่ะ พ่อคุณเล่นจุ๊บเหม่ง จุ๊บมือ จุ๊บๆตลอด ดีนะสระผมก่อนออกจากบ้าน TwT
ดูหนังเสร็จก็ค่อยๆเดินทางกลับโรงแรมกัน เข้าห้องปุ๊บเราวิ่งหนีเข้าห้องน้ำก่อนเลย 5555 คราวก่อนพี่ท่านเล่นไม่ให้ทันตั้งตัวแต่จริงๆก็ไม่ได้ช่วยอะไรมากหรอกค่ะ ออกมาก็โดนอยู่ดี กร๊ากกก
จัดของยังไม่ทันเสร็จดี โดนยกขึ้นโต๊ะเลยค่ะให้นั่งดีๆจะได้ไม่ดีด แล้วกอดนิ่งๆ โดนจุดเซ้นซิทีฟเราตลอดเลยคนนี้พอเราได้กอดนิ่งก็เอาหูแนบเลยค่ะ ฟังหัวใจ โดนลูบหลังเบาๆ ซ้ำด้วยคำถามง่ายๆ “เหนื่อยมากมั้ยครับ”  น้ำตาซึมเลย กลัวโดนดุว่าดราม่าเลยแค่พนักหน้าซบนิ่งๆแล้วให้เวลาไหลไปเรื่อยๆ
แค่นี้ก็สบายใจแบบบอกไม่ถูกแล้วค่ะเหมือนได้ชาร์จแบตเลย
ซักพักเลยย้ายที่ค่ะ ไปนอนคุยกัน สาบาน นอนคุยอย่างเดียวจริงๆเสื้อผ้าอยู่ครบทุกประการ 5555 กอดไว้อย่างนั้นแล้วคุยกันไปเรื่อยๆ คนๆนี้เป็นคนที่เราคุยด้วยทุกเรื่องจริงๆค่ะ ทั้งดีไม่ดี เสียใจดีใจ ไม่ว่าจะเล็กๆน้อยๆเดินชนโต๊ะ ได้ของเล่นใหม่ ไปถึงปัญหาไม่ว่าจะเรื่องส่วนตัว หรือเรื่องงาน คนๆนี้รับมือกับเราได้หมดทุกสถานการณ์เลยค่ะ

คุยไปคุยมาชักเริ่มดึก โดนลากไปเตรียมตัวอาบน้ำค่ะลอกคราบให้เรียบร้อย ห่มผ้าขนหนูให้เสร็จสรรพ เราก็วิ่งหนีเข้าห้องน้ำล็อกเลย 55555แม้ใจลึกๆจะอยากชวนอาบด้วย แต่ไม่ไหวนะ ยังไม่กล้าพอ 55555
พออาบมาเสร็จ สบายตัวค่ะ มะกี้คุยกันเยอะสบายใจด้วย ปล่อยคุณผู้ชายอาบน้ำไป ส่วนเรา หลับครอกกก ดูทีวีไปหลับเฉยเลย  มีช่วงนึงกลายเป็นคนหลับยากแต่เดี๋ยวนี้งานเยอะ เหนื่อย ตรงไหนก็หลับ ตื่นมาอีกทีนึงคือโดนปลุกค่ะงงๆทีวีเงียบไป หลับลึกพอสมควรเลย

ทีนี้พอตื่นแล้วโดนแกล้งจนตาสว่างเลยค่ะอาจจะเพราะด้วยความที่เจอกันบ่อย เลยค่อนข้างเต็มที่มากๆมทั้งคู่พี่เฟิสจัดเต็มตลอด และเราก็กล้ามากขึ้น อะไรๆมันก็เลยรู้สึกดีขึ้นทุกครั้งๆที่เจอกันค่ะ

เหมือนเดิมเนาะ เลิฟซีนขอไม่เล่าแล้วกันค่ะเก็บไว้ฟินรู้กันสองคนพอ ^^

บอกได้แค่ว่าจัดเต็มขนาดเช้านาฬิกาปลุกไม่ยอมตื่นทั้งคู่อ่าค่ะ555555555

ไว้เล่าการบ้านหน้าแล้วกันนะคะคิดว่าคงตามมาเร็วๆนี้ หุหุ

รอบนี้ไม่ซ่อนเนื้อหาแล้วกันนะคะอยากรู้ความต่างของคอมเม้น  

โพสต์ 2015-9-28 01:25:54 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หลังๆ ผมไม่ได้งานจากสาวๆ ในเว็บนี้เลย ไม่รู้เพราะโชคช่วยรึเปล่าที่สาวๆ คนอื่นก็บอกกันต่อๆ เลยกลายเป็นว่ารับงานจากการบอกต่อกันซะมากกว่า ซึ่งก็โอเคบ่อยดีด้วย 55555

พอนานๆ มาเข้าเว็บนี้ก็รู้สึกว่าเปลี่ยนไปเยอะ ที่เห็นชัดๆ เลยก็คือจะมีกลุ่มเดียวที่วนๆ กันอยู่เรื่อยๆ
เอาเข้าจริงเว็บนี้ผู้ชายเยอะมากถ้าเทียบกับผู้หญิง แบบผู้หญิงเปิดประเด็นทีผู้ชายนี่ตอบกระทู้แทบถล่ม แล้วก็ผู้ชายรับงานคุณภาพจริงๆ นี่น้อยมากๆ เลย

ขอโทษคุณ GOD นะครับที่มาตอบบ่นๆ เรื่อยเปื่อยๆ แต่นานๆ เข้ามาทีแล้วได้มาเห็นกระทู้คุณ GOD พอดีเลยอยากเล่าให้ฟัง
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-9-28 02:08:39 | ดูโพสต์ทั้งหมด
anattanatsa ตอบกลับเมื่อ 2015-9-28 01:25
หลังๆ ผมไม่ได้งานจากสาวๆ ในเว็บนี้เลย ไม่รู้เพราะโช ...

ก็ไม่แปลกใจเท่าไหร่คะ ลองเป็นเว็บ ผู้หญิงให้บริการสิ คนเยอะกว่านี้แน่นอน ถามว่า GOD  ไปทำเวบแบบนั้นได้ไหม ดีไหม ก็ทำได้คะ แต่ไม่อยากทำ อยากทำเวบที่คงคอนเซปแบบนี้ไว้ ให้เป็นทางออกสำหรับสาวๆบางคน ที่กำลังมีปัญหาจริงๆ เวบไซท์มันจะไม่หวือหวาแบบคนเข้ามาเป็นหมื่นเป็นแสนต่อวันอยู่แล้วคะอ้นนี้รับได้เข้าใจ ตอนนี้ก็โอเคแล้วกับปริมาณยูเซอร์เท่าที่มี มี ผญ เข้ามาใช้บริการเวบเยอะนะคะ ที่หลังไมเข้ามา แต่ก็ไม่รู้ว่าสุดท้ายแล้วสาวๆเหล่านั้นจะจบลงด้วยการเรียกหหนุ่มๆในเวบไปใช้งาน หรือแค่เข้ามาส่องๆ อ่านๆเฉยๆ  GOD  โอเคกับที่เว็บ ที่รัก เป็นอยู่ทุกวันนี้คะ ขอบคุณสำหรับ feedback นะคะ.
โพสต์ 2015-9-28 07:08:26 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ว๊ายยน การบ้านเค้ากลับมาแล้ววววว >_<

ขอบคุณนะคะคุณก๊อดด เย่ๆ กอดดดดที~~~
โพสต์ 2015-10-28 06:45:06 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อ่านไปสนุกไปครับ ยินดีด้วยนา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-4-25 15:45 , Processed in 0.049575 second(s), 16 queries .