ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 187|ตอบกลับ: 7

แจ้งแอดมินและขอเตือนให้ระวังUser ชื่อ Bababar ด้วยนะครับ

[คัดลอกลิงก์]
ก่อนอื่นเลยผมไม่ได้มีเจตนาดิสเครดิตใครนะครับ
เรื่องมีอยู่ว่า ผมพบเห็น User ชื่อ Bababar ได้นำรูปโปรไฟล์ของผมไปใช้
ซึ่งเท่ากับเป็นการหลอกลวงคนอื่นและมีเจตนาที่ไม่ดี

อยากให้ทุกๆคนระวังไว้และแอดมินช่วยตรวจสอบด้วยนะครับ
ข้อให้คุณ Bababar ออกมาชี้แจงด้วยครับ

มีรูปที่แนบมาข้างต้นนะครับ รบกวนตรวจสอบด้วย
ถ้าผิดพลาดเพราะอินเตอร์เน็ตโหลดช้าแล้วรูปไปซ้อน
ขออภัย ณ ที่นี่แล้วปมจะลบกระทู้นี้ให้

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณต้อง เข้าสู่ระบบ เพื่อดาวน์โหลดไฟล์นี้ หากยังไม่มีบัญชี กรุณา ลงทะเบียน

โพสต์ 2015-10-2 16:21:04 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตรวจสอบอยู่นะคะ
โพสต์ 2015-10-2 16:44:59 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตรวจสอบล่าสุด สมาชิกท่านนี้ใช้รูปโปรไฟล์ปกตินะคะ อาจเป็นที่เบราเซอร์ของคุณเองที่เป็นปัญหา

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณต้อง เข้าสู่ระบบ เพื่อดาวน์โหลดไฟล์นี้ หากยังไม่มีบัญชี กรุณา ลงทะเบียน

เจ้าของ| โพสต์ 2015-10-2 16:47:30 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณนะครับ ที่รีบตรวจสอบให้เลย
โพสต์ 2015-10-3 08:23:31 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แบบนี้บริสุทธิ์ใจ คงเป็นความผิดพลาดทางเทคนิค มากกว่า
โพสต์ 2015-10-3 13:00:50 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ดีๆๆ
ไม่งั้น เดี๋ยวสาวๆเรียกช้บริการผิดคน
โพสต์ 2015-10-3 22:34:18 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ช่วงนี้ระบบมีปัญหานี่เอง^^
โพสต์ 2015-10-4 07:16:34 | ดูโพสต์ทั้งหมด
จริงๆก็ไม่ได้อะไรนะครับเเต่ผมว่าลบกระทู้เถ่อะครับ
เห็นใจผู้ที่ถูกพลาดพิง ภาพพจน์จะเสียหายหลายเเสนเลยละครับ เพราะปัญหาเกิดจากระบบท่วมเเละอีกอย่างนิสัยคนไทยคือบางคนไม่อ่านรายละเอียดให้ชัดเจนก่อนตีความอะไรหลายๆอย่างเเค่เห็นกระทู้ก็คิดแบบนั้นเเล้วครับผมไม่ได้อะไรกับผู้ที่ตั้งกระทู้เเละผู้ที่ถูกพลาดพิงนะครับ
เเค่รู้สึกว่าถ้าเราโดนเเบบนี้โดยที่เป็นความผิดพลาดที่ระบบเเล้ว เมื่อระบบปรกติควรลบทิ้งไปช่ะดีกว่านะ

ขอบคุณครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-5-5 10:13 , Processed in 0.048021 second(s), 19 queries .