ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 653|ตอบกลับ: 3

รับทั้งงานทั่วไปและงานอย่างว่าครับ

[คัดลอกลิงก์]
รับทั้งงานทั่วไปและงานอย่างว่าครับ ขอเพียงบอกความต้องการมา ไม่สด ไม่เอาก้นใส่ถุง ปลอดภัยทั้งสองฝ่าย -ผมไม่เกี่ยงรูปร่าง เปิดกว้างครับ -สูง180 หนัก90 อายุ22 ลงพุงเล็กน้อย ผิวไม่ดำไม่ขาว สีคาราเมล ไม่มีรอยสักใดๆ เหล้าไม่กิน บุหรี่ไม่สูบ น้องชายยาว6นิ้ว+ ถุงยางขนาด52 ม.ม สะอาด ดูแลอย่างดี กลิ่นธรรมชาติ พร้อมถุงยาง เน้นปลอดภัยไว้ก่อน ถ้าชอบ หนุ่มหล่อ หุ่นดี มีซิกส์แพ็ค ผ่านได้เลยครับ ถ้าดูรูปแล้วคุยกันแล้วไม่ถูกสเปค บอกกันได้ครับ ไม่ว่ากัน เข้าใจครับ -ตอนนี้ยังเรียนอยู่ครับ วันธรรมดา(จันทร์-ศุกร์)ว่างหลัง5โมงเย็นเป็นต้นไป ถ้าเสาร์อาทิตย์ว่างครับ -สามารถฝากเมล์ขอข้อมูลเบื้องต้นหรือบอกความต้องการของท่านเอาไว้ ติดต่อผ่านอีเมล[email protected] Line :
ผู้เข้าชม
หากต้องการติดต่อน้องคนนี้ จะต้องสมัครสมาชิก VIP ก่อนนะคะ กดแอทไลเพื่อสมัครได้เลย
เพิ่มเพื่อน
หรือจะPMส่งข้อความมาก็ได้ครับ การติดต่อกันทุกอย่างเป็นความลับ
โพสต์ 2015-10-31 00:53:25 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สนใจจ้า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-5-5 09:37 , Processed in 0.046688 second(s), 16 queries .