ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 1785|ตอบกลับ: 7

การบ้านฝากส่ง : มีความสุขกับผู้ชายนิสัยดี๋ดี (คุณ Emblemy คะ)

[คัดลอกลิงก์]

อิอิ ส่งการบ้านรับปีใหม่ดีกว่า สวัสดีปีใหม่นะคะทุกคน ขอให้มีความสุขกันมากๆนะคะ
วันนี้มาฝากก้อดส่งการบ้านค่ะ เรื่องมันมีอยู่ว่า มีสาวท่านนึงในเวบนี้แหละ แนะนำผู้ชายคนนี้มาให้ การันตีว่านิสัยดีมากๆ ใจดีมาก ด้วยความที่ช่วงก่อนนี้เบื่อๆก็เลยลองคุยดู เค้าเป็นคนสุภาพมากค่ะ คุยดีมาก ไม่ชวนคุยทะลึ่งเลย บางทีก็ไปบ่นๆ เค้าก็ให้คำแนะนำค่ะ น่ารักดี จนกระทั่งมีอยู่วันนึง เราไปอารมณ์เปลี่ยวจากไหนมาไม่รู้ แล้วเป็นช่วงคนอื่นเค้าคงยุ่งๆด้วยเพราะสิ้นปี ก็ถามเค้าว่า วันนี้เป็นไง ว่างมั้ย ทำอะไร ปรากฏว่ากินเลี้ยงอยู่ค่ะ 555 คือใจคิดแล้ว แป้วแน่นอน เพราะตอนนั้นว่างมากก็จริง แต่มีเวลาถึงทุ่ม สองทุ่ม ตอนที่ถามไปก็ห้าโมงกว่าแล้วล่ะค่ะ
เค้าก็บอกเสียดายมาก อยากมาสุดๆ เพราะเค้ารู้ว่า ถ้าเป็นอารมณ์ปกติดีเราคงไม่ชวนแบบนี้ สุดท้ายชวนกันไป เสียดายกันมา 6โมงครึ่งเค้าก็แว้บออกมาจากงานเลี้ยงค่ะ เรียกได้ว่าขับรถข้ามกรุงเทพมาหาเลย ใช้เวลามาอย่างเดียวก็ชั่วโมงกว่าแล้วค่ะ บอกว่า อืม มาเจอหน้ากันเฉยๆแล้วกลับเลยก็ยังได้ ถ้าเราโอเคกัน มาถึงประมานทุ่มครึ่ง ซึ่งจริงๆเป็นเวลาที่เราควรต้องไปแล้ว แต่เค้าอุส่าห์ขับรถมาหา เลยโอเคอยู่ต่อแล้วกัน
ก็รู้สึกแปลกๆนะคะ เจอหน้ากันครั้งแรก มันก็เขินเป็นธรรมดาแหละ แต่ผู้ชายคนนี้สุภาพมากค่ะ แม้จะอยู่ในห้องปิด แต่รู้ว่าเราไม่พร้อม ไม่เข้าใกล้เราเลย รักษาระยะห่างมาก หาน้ำให้ดื่มก็ขอบคุณ เราเลยเดินนำเข้ามาในห้องนอนแล้วนั่งบนเตียง เค้ายังไปเอาเก้าอี้มานั่งข้างเตียงเลยค่ะ คุยกันประมาณนึงจนเค้าถามว่าโอเคขึ้นมั้ย เราพยักหน้า เค้าถึงได้ขยับมานั่งขอบเตียงแล้วยื่นมือมา บอกว่าขอจับมือหน่อย แล้วถึงมานั่งจับมาคุยข้างๆกัน เค้าตัวร้อนๆค่ะ เห็นว่าปกติเป็นคนอุณหภูมิสูงกว่าปกติอยู่แล้ว ตอนนั่งข้างๆกันแขนรู้สึกถึงไอร้อนเลย จับมือคุยกันเรื่อยเปื่อย สัพเพเหระกันไปเรื่อยๆค่ะ ระหว่างนั้นก็นิ้วลูบๆมือที่จับกันไปมา เหมือนเดิมค่ะ หันมาถามว่าโอเคขึ้นมั้ย แล้วลูบหัวเราเบาๆ ถามรอบแรกเรายังไม่ค่อยโอเค พอถามรอบสอง บอกว่าโอเคแล้ว เค้าก็บอกขอกอดหน่อย โอ้โหห อุ่นมากเลยค่ะ ตอนแรกนั่งแอร์หนาวๆ กอดแล้วอุ่นวาบเลย ก็ขำอยู่ตรงบ่าเค้าบอกอุ่นจัง เค้าก็พูดติดตลกว่า มีประโยชน์ตอนหน้าหนาวนี่แหละ 5555 กอดแล้วเค้าก็ลูบหลังๆ ถามอีกทีโอเคขึ้นมั้ย หายตื่นเต้นยัง จนเราหลุดหัวเราะนิดนึงแล้วพยักหน้าค่ะ เค้าถึงหันมาหอมแก้มเรา
หอมแก้ม 2-3 ทีแล้วค่อยมาจูบเบาๆ แล้วค่อยๆกดหนักขึ้นเรื่อยๆแล้วสอดลิ้น จูบไปก็ค่อยๆกดเราลงไปนอน ปลดตะขอบราแล้วดันขึ้น ค่อยๆไล่ลงมาที่คอ หน้าอก ปากร้อนๆกับไรหนวดนิดๆ ฟินมากค่ะ แต่ต้องแอบปิดปากตกลงกันนิดนึงว่าห้ามทำรอยนะ ก็น่ารักไม่หือไม่อืออะไรเลย แต่ดูดเบาลง จุ๊บๆ ดูดๆ ไล่ลงไปเรื่อยๆจนถึงข้างล่างค่ะ จัดแจงรูดชั้นใน ชั้นนอกออกหมดเรียบร้อยแล้วละเลงลิ้น ตอนแรกอยากจะพิมว่าบรรจงลงลิ้นก็ดูจะเรียบร้อยไป อิอิ ลงแบบถึงพริกถึงขิงมากค่ะ ทุกซอกทุกมุม แทบจะถึงคาปากอยู่แล้ว ฟัดเรามันมาก จนต้องบอกให้พอเถอ เค้าก็เงยมาจูบบ แล้วถามว่าเป็นยังไงบ้าง บรรยายไม่ถูก แต่รู้สึกเหมือนโดนหลอกด้วยหน้ายิ้มๆแบบนี้ 555
บอกแค่กฏเหล็กของเราห้ามสดนะคะ ฟินแค่ไหนไม่มีถุงก็อดนะ เค้าก็หัวเราะหึหึ จัดแจงสวมเรียบร้อยแล้วจัดท่าให้เราถนัดค่ะ
ใส่เข้ามาทีแทบกรี๊ดตั้งแต่แว้บแรก ต้องบอกว่าเค้าน่ารักมากอย่างนึงตรงนี้ไม่เรียกร้องอะไรจากเราเลยค่ะ เป็นคนอื่นจะมีมาขอให้เราช่วยใช้ปากบ้าง ให้ช่วยรูดก่อนบ้าง บอกตรงๆว่าไม่ได้รังเกียจนะคะ แต่จุดนั้นคือเพลินมาก ไม่ทันคิดอะไรเลย เค้าจัดการให้ พอตอนเข้ามาเลยเหมือนคิดไม่ถึงเพราะว่าไม่ได้เห็นไซส์ก่อน 555 แต่บอกได้เลยว่าฟินมาก เรียกได้ว่าพอดีกันสุดๆค่ะ อยู่ท่ามาตรฐานกันได้พักนึง เค้าก็ถามว่าเปลี่ยนท่ามั้ย อยากทำท่าไหน ชอบท่าไหน เราชอบขึ้นค่ะ เลยบอกเค้าอยากขึ้น เค้าก็จับเราพลิกขึ้นให้เลยทันที แล้วบางคนนี่เว้นช่วงนานไม่ได้
เค้าจะไม่แข็งพอให้เราขึ้น คนนี้ไม่มีปัญหาเลย ขึ้นแล้วคือใช่มาก โดนจุดสุดๆ เสียวมากๆค่ะ ควบเองจนไม่ไหวแล้ว ขอเปลี่ยนทามาอยู่ล่างบ้าง เค้าสลับจัดท่าให้ ซอยต่อจนเราเสร็จ ถึงแบบแรงมากๆ ปกติถึงฟินขนาดไหนก็ไม่ถึงสุดแบบนี้ ไม่เคยหอบขนาดนี้มาก่อน ขานี่สั่นแบบตั้งไม่อยู่เลยทีเดียว หายใจไม่ทัน ขนาดว่าเค้าเสร็จแล้วเรายังรู้สึกได้ว่า ไม่อ่อนลงเลย
เค้าก็คงอยากต่อนะคะแต่เราไม่ไหวจริงๆหายใจไม่ทัน นอนหมดแรง เค้าก็นั่งลูบหลังให้จนเราหายใจคล่องขึ้น เงยหน้าไปดูพี่เค้าก็ยิ้มให้ ถามว่าเป็นยังไงบ้าง แหม ถ้าขาไม่สั่นนี่อยากจะต่ออีกซักรอบ 5555
แล้วคือเค้าน่ารักมากค่ะ ไม่เรียกร้องอะไรจริงๆนะ พอเสร็จกิจเราก็บอกเค้าว่า เราต้องไปแล้ว แต่เราค่อยออกไปทีหลังนะ กลับก่อนไปเลย เค้าก็ยิ้มๆแล้วลุกขึ้นแต่งตัวเลยค่ะ เข้าใจเราดี เราเลยแต่งตัวจะไปปิดประตูให้ เค้าก็บอกขอกอดอีกทีนึงก่อนไป เป็นกอดแบบเหมือนกอดปลอบค่ะ เค้าบอกดีใจ ที่ทำให้เราหายเครียดได้ กอดแค่นั้นจริงๆค่ะ แล้วเค้าก็กลับไป ไม่ตอแยอะไรเราเลย
คิดดูว่า แว้บออกจากงานเลี้ยง ขับรถชั่วโมงกว่า มาหาเรา เจอกันได้ไม่ถึงชั่วโมงก็กลับ แถมเป็นการกลับแบบกึ่งโดนไล่อีกต่างหาก 555
พอกลับไปถึงก็ไลน์มาบอกว่าถึงแล้ว แถมขอบคุณเราด้วยนะคะ
อยากบอกว่า ขอบคุณมากๆเลยค่ะ ที่อุส่าห์มาหา เป็นคนอบอุ่นใจดีมากจริงๆ แต่จูบโหดไปนิดนึง เพราะปกติไม่ได้ชอบจูบโหดแบบนี้เท่าไหร่ หวังว่าคราวหน้าเจอกันจะจูบเราแบบโหดน้อยลงนะคะ >_<
อ้อออ พี่ผู้ชายชื่อ user Emblemy นะคะ

โพสต์ 2016-1-3 23:35:43 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สุดยอดเลยครับจินตนาการไปไกลแล้วอิอิ....
โพสต์ 2016-1-4 06:57:56 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ดีใจจัง ปีใหม่มีการบ้านให้อ่านใหม่ๆๆ คนใหม่ๆๆ อะไรก็ใหม่ๆๆๆๆๆๆ
โพสต์ 2016-1-4 08:55:42 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ ทุกรายละเอียดเลย
โพสต์ 2016-1-4 18:32:19 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อืม เป็นผู้ชายที่น่ารักมากจริงๆค่ะ ช่างหาได้ยากในช่วงเวลาแบบนี้ อยากให้อยู่ในเวปเพื่อช่วยสาวๆไปนานๆนะคะ นี่พูดจริงๆ เพราะหนุ่มๆใหญ่ไม่ได้ใจดีขนาดนี้(ไม่ได้ว่าหนุ่มๆท่านอื่นนะก๊ะ แต่เท่าที่อ่านมา งืมๆ คนนี้ใจดีแบบหาได้ยากจริงๆแหละ) และคนส่วนใหญ่ไม่ได้เข้าใจกติกาขนาดนี้(อย่างที่ในรีวิวเขียนว่า ไม่ตอแย ไม่อะไร ครือ ดูมีวุฒิภาวะ แลดูเป็นผู้ใหญ่คร่ะ) ดีใจค่ะ ที่เวปที่รักมีสมาชิกหนุ่มนิสัยดีอีกคนนึง^^
โพสต์ 2016-1-4 22:40:36 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อ่านไปยิ้มไป ดีจุงเบยยยยยยย

ปล  ลงการบ้านแบบซ่อนกับไม่ซ่อนนี่ต่างกันลิบลับเลยนะคะคอมเม้นเนี่ย อิอิ
โพสต์ 2016-2-16 22:57:23 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อ่านแล้ว มรอารมณืเลยครับ
โพสต์ 2016-5-7 16:22:54 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ฟินเลยครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-3-29 21:47 , Processed in 0.057631 second(s), 16 queries .