ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 1337|ตอบกลับ: 6

การบ้านฝากส่ง : กับหนุ่มๆดี๋ดีงานนี้จึงมีซ้ำ

[คัดลอกลิงก์]
ฝากส่งการบ้านนะคะ

จากที่เมื่อก่อนปีใหม่ได้เจอกับคุณ Emblemy ไปแล้วครั้งนึง แล้วประทับใจ เลยหาเวลาจัดกันอีก ระหว่างช่วงที่ไม่ได้เจอกันก็คุยกันเรื่อยๆนะคะ เค้าเป็นคนที่ไนซ์มากคนนึงเลยทีเดียว สามารถรับฟังและให้ความเห็นจากอีกมุมเวลาที่ต้องการคำปรึกษา เวลาคุยก็แอบหยอดกันเรื่อยๆ ติดเรทบ้างตามประสาค่ะ มาถึงวันเจอกันก็มานั่งคุยกันก่อนค่ะ นั่งดูทีวีพิงกัน ซุกตัวเข้าหาให้เค้ากอดอุ่นสบายไปถึงข้างใน น่ารักตรงที่ไม่เร่งไม่รบเร้าเราเลยค่ะ คือเราซุกตัวเข้าไปเค้าก็จะกอด ลูบหลัง ลูบหัว จุฟลงมาตรงกลางกระหม่อม จนเราพร้อมเงยหน้าขึ้นไปหาเค้าเองถึงได้เริ่มจูบ ค่อยๆจูบเบาๆตามที่ขอไว้ในการบ้านที่แล้ว มือก็ลูบไปทั่วๆ จากแขนไปหลัง จากหลังไปขา แล้ววนกลับมาที่หลัง ค่อยๆมุดเข้าไปใต้เสื้อปลดตะขอบราเราออก เราเริ่มไม่ไหวแล้วเลยชวนเข้าห้องนอนดีกว่า มานึกๆดูแอบเสียดาย อดเปลี่ยนบรรยากาศที่โซฟาเลย หุหุ ระหว่างเดินเข้าห้องก็กอดและจูบบิ้วเราไปตลอดทางไม่ห่างค่ะ เรานี่เดินถอยหลังอย่างเดียว เค้าเป็นคนคุมทางให้ เผลอแปปเดียวชนขอบเตียงแล้ว อิอิ  ไม่ต้องพูดพร่ำทำเพลง เค้าก็เริ่มรุกเต็มพิกัด ทั้งจูบ ทั้งดูดไปทั่วทั้งตัว หุหุ คอยสังเกตอาการเราแล้วถามตลอดว่าชอบตรงไหน ตรงไหนรู้สึกดี แล้วก็ใส่และเริ่มซอยเบาๆได้นิดนึงก็จับพลิกเราขึ้นบนให้ควบเองเต็มที่ ตัวเค้าก็ใช้มือช่วยไปด้วย ควบอยู่นานไม่ถึงซักทีเลยหมดแรงขอลงมาอยู่ข้างล่างค่ะ เค้าก็เร่งให้จนเสร็จ แต่เรานี่ไม่เสร็จเพราะแอบปวดเอวขึ้นมาพอดี 555 นอนพักกันซักแปป ก็คุยกันไปค่ะ เราก็ซนเอานิ้วเค้ามาดูดเข้าๆออกๆ กลายเป็นทำเข้าของขึ้นซะอย่างนั้น (จริงๆก็ตั้งใจแหละ 555) เค้าก็เริ่มฟัดเราอีกครั้ง จัดแจงท่าเสร็จสรรพ 69 แนวตะแคง ดีมากเลยล่ะค่ะ ฟินสุดๆหลังจากเริ่มไม่ไหวแล้วเลยชวนว่าให้ทำเถอะเค้าเลยพลิกกลับ ซอยหนักๆ จนเสร็จไปรอบ เค้ายังไม่เสร็จเลยขอซอยต่อ ระหว่างที่เค้าซอยต่อก็ไม่ได้ทิ้งเรานอนเหงก จนเราเสร็จอีดรอบแบบตามไปติดๆ พอเสร็จแล้วก็ยังนั่งคุยนอนเล่นกันต่อค่ะ สิ่งที่บอกได้เลยว่าน่ารักมากๆคือ เค้าจะคอยลูบหลังให้จนเราหายใจเป็นปกติค่ะ หลังจากหอบอย่างหนักหน่วง 5555 แล้วชอบกอด อุ่นมากกก อะไรที่คอมเม้นไปคราวก่อนก็จำได้แล้วทำให้ น่ารักมากๆ  ยังไงก็ขอบคุณมากนะคะ ที่ขับรถมาหาตั้งไกล

โพสต์ 2016-1-23 06:17:55 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณเช่นกันนะครับ
โพสต์ 2016-1-23 11:00:01 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หลังจากรออยู่พักนึง ก็มีสาวใจดีส่งการบ้านมาให้บรรดาสมาชิกได้อ่านกันแล้ว^^
การบ้านน่ารักมากค่ะ อ่านแล้วฟินตามไปด้วยเลย

โพสต์ 2016-1-23 11:26:23 | ดูโพสต์ทั้งหมด
การบ้านน่ารักมากมาน
โพสต์ 2016-1-23 12:24:13 | ดูโพสต์ทั้งหมด
การบ้านเล่าได้ละเอียดและฟินมากค่ะ  ขอบคุณที่มาส่งนะคะ เวบจะได้ไม่เหงา
โพสต์ 2016-4-21 09:50:33 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณเรื่องราวครับ
โพสต์ 2016-8-13 12:30:14 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อ่านด้วยคร้าบ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-4-26 06:29 , Processed in 0.051568 second(s), 17 queries .