ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 409|ตอบกลับ: 1

หนุ่มใหม่ใสซื่อ แต่ไม่บริสูทธิ์ครับ

[คัดลอกลิงก์]
ดีครับ ชื่อ คานครับ ยินดีรับใช้สาวๆๆที่ต้องการแลกเปลี่ยนบรรยากาศครับ เติมเต็มชีวิตซึ่งกันและกันครับ ตายไปชาติหน้าไม่รู้จะได้มาเป็นคนหรือเปล่ามีหรือเปล่า วันนี้อยากทำอะไรหาความสุขจากที่ไหนได้หาเลยครับ ผมคนนึงเหมือนกัน ครับ เมื่อกอนผมเป้นคนธรรมะธรรมโมมากเรื่องอย่างนี้ไปเคยเลย แต่พอผมบวชสึกมา ผมรู้สึกว่าทุกสิ่งทุกอย่างเป็นอุบายสั่งสอนให้คนไม่ประพฤษผิดเท่านั้นเอง และคนที่ตัดสินว่าอันไหนผิดคือใครก็ไม่รู้ ก็คงใช้ความคิดส่วนใหญ่ในสั่งคนเป้นตัวแบ่งว่าอันนี้ดี อันนี้ไม่ดี แต่สำหรับผมวันนี้ค่อยข้างที่จะไปอยู่ในส่วนของคนไร้ศาสนาแล้วครับ ผมไม่ได้บอกว่าผมไม่นับถือพุทธน่ะครับ  เดียวไปกระทบเรื่องศาสนา ผมแค่กำลังจะบอกว่าเชื่อในสิ่งที่เราคิดเถอครับ อย่าไปนึกถึงกรอบเก่าๆๆเลลโลกเปลี่ยนไปเยอะแล้ว ผมก็เหมือนกัน มองว่าเรื่องเซ็กส์เป็นเรื่องที่ช่วยในเรื่องของความสุขเป็นอย่างดี ดีกว่าเสียตังเล่นเครื่องเล่นแพงๆๆ แต่ยังไม่สู้เย็ดกันเลยครับ มันกว่าเยอะ หรือไม่จริงครับ   ผมไม่เล็กไม่ใหญ่ กำลังดีครับ ประสบการณ์เรื่องขายตัวไม่เคยครับ แต่ถ้ามีใครพอใจอยากให้ทริปก็ยิมดีครับ  อายุ 28 น่ะครับ ว่างช่วงเสาร์อาทิตย์ แถวหนองจอกมินทบุรี ครับ   ยินดีคุย เป็นเพื่อนเที่ยว เพื่อนกิน หรือมากกว่านั้นก็ได้ครับ แล้วแต่ตกลงกันครับ ติดต่อผ่านข้องความในนี้น่ะครับ เช็คทุกวัน หน้าตาพาไปวัดได้ครับ (เผื่อบางคนเน้นหน้าตา สะอาดปลอดภัยครับ)
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-6-11 11:32:36 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ม่ายมีใครสนเลย อิๆๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-9-21 07:21 , Processed in 0.037768 second(s), 17 queries .