ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 1825|ตอบกลับ: 6

การบ้านฝากส่ง : คืนที่สุขสมกันsexที่เกือบสุขสันต์

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะGodฝากส่งการบ้านค่ะ แต่รบกวนGod ไม่ต้องบอกชื่อดิฉันได้ไหมคะ

มีโอกาสได้ใช้บริการของน้องชายขายาวล่ำสันชื่อดังมาค่ะ  นัดกันนานสักพักเพราะน้องเค้าไม่ว่าง
มีไลน์คุยกันบ้างแต่น้องเค้าติดงานบ้าง ไปตจวบ้าง น้องเค้าถามว่าเน้นอะไรบ้าง บอกว่าเน้นsex อย่างเดียวน้องเค้าว่าเค้าไม่เก่งนะเค้าเน้นแต่เอนเตอร์เทนแต่เค้าจะพยายามนะ
ระหว่างที่คุยก็สร้างความกดดันให้น้องเค้าพอควรจนเค้าบอกว่าพี่อย่าคิดมาก
แล้วก็ไม่กล้าติดต่อเค้าบ่อยๆเกรงใจน้องเค้า เค้าต้องทักมาเองคงกลัวพี่มันจะนัดหลอกๆแหงเลยค่ะ

จนวันนัดน้องเค้าก็นวดให้ค่ะแรงมือดีเชียวคุยกันไปอะไรกันไป แต่ไม่เสร็จ555 ร่างพี่มันน่าหดหู่
แต่น้องเค้าก็พยายามมากนะคะ ถึงขั้นงัดหนังโป๊ขึ้นมาดูเลยเชียวค่ะ แต่ดู2คนก็ไม่เหมือนดูคนเดียว
เลยบอกน้องเค้าว่าพี่ไม่ซีเรียสนะจริงๆพี่แค่อยากได้อารมณ์นอนกอดกัน จับนู้นนี่นั่นกันไป
แล้วน้องเค้าดูเหนื่อยๆเพลียๆด้วยเลยถามเค้าว่าจะนอนก่อนไม๊หรือจะกลับเลย บอกเค้าว่าพี่ไม่กลับ น้องเค้าเลยนอนเป็นเพื่อน ก็นะพยายามกันเกือบ3ชม. แค่น้องไม่กลับพี่ก็กรี๊ดดดกับน้องมากๆแล้วค่ะ
มันเด็ดตรงที่ว่าเวลานอนน้องเค้าก็กอดไว้ ก่ายไว้ มีก็จับหน้าอกไวไ้ตลอดเวลา จนหลับไปในอ้อมกอดเค้า แต่นอนไม่ค่อยหลับหรอกค่ะ ไม่เคยนอนกะใครทั้งคืนแบบสนิทชิดเชื้อแนบแน่นมากขนาดน้านนน กลัวว่าน้องเค้าจะร้อนไหม กรนเสียงดังไปไหม จมูกน้องเค้าอยู่บนหัวเราจะสูดกลิ่นเหม็นเขียวไหมหว่า(สระผมแล้วนา แต่อายุมากอะนะคะ มันก็น่าจะหืนๆไปหน่อย)
แต่น้องเค้านอนหลับสนิทน๊า มีละเมอพูดอะไรด้วยไม่รู้อะ อิอิ กลางคืนน้องเค้าใส้กางเกงในตัวเดียวนอน แต่พี่ทนไม่ไหวต้องลุกมาใส่ชุดนอน ไม่เคยชินหน่ะค่ะ

ทั้งคืนที่นอนน้องเค้ากอดไว้ตลอดเวลา พลิกตัวหนีมาก็ตามมากอด นอนคว่ำก็ตามมาซบ เหอเหอ ทั้งคืนค่ะ ถ้าเค้ารู้สึกตัวนิดๆเค้าก็จะคลึงหน้าอกที่เค้าจับอยู่ พี่รู้สึกตัวก็ลูบของน้องเค้าบ้างอะไรบ้าง  รู้สึกดีมากมายเลยค่ะ มันมีความสุขมากกกกกกก ไม่รู้ว่าน้องเค้านอนแบบนี้ปกติหรือเปล่าหรือเพราะสงสารพี่ที่ไม่สุขสม
นอนกอดกันจนเช้าตั้งนาฬิกาปลุกไว้เพราะต้องไปทำงาน น้องเค้าตื่นไปล้างก็คว้าเราไปกอดไว้แน่นๆอีกครั้ง อะนะพี่ก็เลยขอถอดเสื้อผ้ากอดให้แน่นๆแนบๆเลย น้องเค้าให้ขึ้นก่ายเค้าเลย (เค้าก็พยายยามให้ก่ายทับเค้าทั้งคืนนะคะ) แนบแน่นซะ ไถๆเค้าไปบ้าง
ขอกรี๊ดดอีกครั้งนะคะ กอดหนนี้ดีกว่าทั้งคืนที่ผ่านมาเลย ขึ้นไปนอนก่ายบนตัวเค้า แทรกขาระหว่างกันและกัน ปลายเท้า4ข้างเรียงกันแบบสลับคว่ำหงาย เหมือนที่หวังไว้ว่าจะได้มีโอกาสทำแบบนี้สักครั้งในชีวิตเลยค่ะ ขอกรี๊ดอีกครั้ง น้องเค้าเอาปลายเท้าถูกันมันเสียวจี๊ดๆๆๆๆเลยค่ะ
ถูกันไปถูกันมาน้องเค้าคงคิดว่าเราคงมีอารมณ์แน่ๆ เลยจะเริ่มทำให้อีกครั้งหนึ่ง555แต่พยายยามไม่สำเร็จ ถึงเวลาต้องลากันจริงๆแล้วเลยต้องแยกย้าย
แต่อยากบอกน้องว่าพี่สุขสมอารมณ์หมายมากๆเลยนะคะ ถ้ามีโอกาสอีกมานอนกอดพี่อีกน๊า พี่ว่าสนุกกว่ามีอะไรๆกันอีกค่ะ
อ่อลืมบอก เราสองคนจูบกันตลอดเวลาเลยค่ะ แต่ไม่รู้ว่าจูบของพี่จะพอใช้ได้หรือเปล่าน๊า แต่ตัวเราสองคนมีแต่กลิ่นน้ำลายนะพี่ว่า อิอิ

โพสต์ 2016-5-4 10:45:43 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ผมคุยได้ไหมครับ
โพสต์ 2016-5-4 10:04:14 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อ่าการบ้านจากสาวๆ
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-5-3 22:11:01 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สาวๆคนไหนสนใจหนุ่มรับงานท่านนี้ ทักไล godzhi มาคะ
โพสต์ 2016-5-3 22:26:24 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณจ้าาา
โพสต์ 2016-5-4 00:51:06 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-4-25 01:33 , Processed in 0.043510 second(s), 18 queries .