ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 2120|ตอบกลับ: 4

การบ้านฝากส่ง : ฉบับรวมการบ้านของผมครับ

[คัดลอกลิงก์]
ขอส่งการบ้านหน่อยได้มั้ยครับ
-เล่าเรื่องไม่เก่ง รบกวนแอดมินช่วยเรียบเรียงอีกทีก็ได้นะครับ
-ขอไม่เปิดเผยชื่อตัวเอง
-ขอไม่เปิดเผยชื่อฝ่ายหญิง
-การบ้านที่จะเล่าเป็นการบ้านในอดีต เกิดมานานแล้ว มีหลายคน บางคนก็2-3ปีมาแล้วได้ ไม่ได้เรียงตามเวลา ผมไม่ได้บันทึกเอาไว้ หรือถ่ายรูปไว้แต่อย่างใด

*คนแรกเป็น เป็น น้อง นศ อยู่ มหาลัยรัฐ ติดต่อผ่านทางไลน์ครับ น้องแอดมาคุย มีการคุยกันไปสักพักไม่นาน ได้ตกลงนัดเจอกันที่เมเจอร์สาขาหนึ่งฝั่งธน ถ้าจะไม่ผิดผมพูดแบบเสนอชวนไปเปิดห้องแต่น้องไม่โอเค และดูหนังกันก่อนแยกย้ายกลับ
จากนั้นเรามีการคุยกันต่อไป ไม่นาน จนมาถึงวันที่น้องชวนไปหอพักน้อง ผมขอไปค้างซึ่งน้องก็โอเค ผมไปถึงประมานเย็นๆได้ น้องกลับมาจากมหาลัย ยังไส่ชุดนศ น้องเป็นผู้หญิงตัวสูงใหญ่ อวบ แต่ไม่อ้วน ไส่ชุด นศ แบบหลวมพอดี ไม่รัดรูป กระโปรงพีซ ยาวครึ่งขา(ช่วงนั้นเป็นช่วงที่7-11มีแสตม รางวัลใหญ่คือโต๊ะพับได้ ลองไปไล่ช่วงเวลาดูเองนะครับ ที่จำได้แบบนั้นเพราะน้องเขาสะสมแสตมและผมไปนั่งนับครับ)
ผมอยู่ในห้องช่วงแรกก็ไม่มีอะไร น้องนั่งพัก สักพักอาบน้ำ ตกเย็นค่ำ ผมก็เริ่มชวนเข้าเรื่องแหละครับ เริ่มจากการเล้าโลมภายนอก สุดท้ายก็ได้เสียกัน เสร็จไป1รอบ รุ่งขึ้นน้องก็ไปส่งขึ้นรถกลับ จากนั้นก็มีการติดต่อกันทางไลน์ และผมก็ได้มีโอกาศไปค้างห้องน้องรอบที่สอง รอบนี้ ไม่มีอะไรกัน มีแค่ภายนอก และจากนั้นก็ไม่ได้เจออีกครับ เนื่องจากน้องเขามีแฟนครับ เลยไม่ได้มีการติดต่อกัน

*คนที่สอง เป็นพี่สาว รูปร่างขาวอวบ ผมยาว มีรอยสักเล็กน้อย อายุประมาณ30-33 ได้มีการคุยไลน์กันก่อนพักนึงครับ การนัดเจอรอบแรกเป็นการดูหนัง รอบถัดไปพี่เขาพาเข้าม่านรูด นั่งรถพี่เขา เข้าห้องมา พี่เขาชวนสั่งอาหารมากินก่อน พอกินเส็ด ก็อย่างว่าครับ เริ่มจากนวดให้พี่เขาก่อนจนจบภารกิจ

*คนที่สาม พี่อายุประมาน32-34 พี่คนนี้รูปร่างผอม ตัวเล็กครับ พี่คนนี้นัดเจอกันวันแรกที่ห้างสรรพสินค้าแห่งหนึ่ง ปีที่แล้วครับ พี่เขาชวนผมไปทำทุระอะไรสักอย่าง เริ่มแรกชวนกินข้าวเล็กน้อยในห้าง แล้วไปทำทุระต่อ จากนั้นเขาก็จะพาผมมาส่งแถวบ้าน แล้วพี่เขาก็พาเข้าม่านรูด แล้วก็มีอะไรกัน จากนั้นพี่เขาก็มาส่งบ้านครับ จนตอนนี้ก็ยังติดต่อคุยกันอยู่ ทางไลน์แต่ไม่ได้นัดเจอ

*คนที่สี่ เป็นพี่สาวอายุประมาน36-38 ได้มีการคุยกันผ่านไลน์มาสักระยะ จนพี่สนใจนัดเจอ แต่พี่เขาชวนค้างคืน ผมก็ดูวัน และตกลง เจอกันช่วงกลางคืน วันนั้นยอมรับว่าง่วงมาก เพราะตื่นเต้น เตรียมตัวมา แต่สุดท้าย เป็นเวลาค่ำ ผมเหนื่อย และรู้สึกง่วง มีกิจกรรมร่วมกันตอนช่วงเที่ยงคืนได้ คืนนั้นรู้สึกทำได้ไม่เต็มที่ พี่เขาอาจจะผิดหวัง และสุดท้าย ก็แยกย้ายกันกลับ ไปทานข้าวเช้าด้วยกัน และไปส่งพี่กลับ จนตอนนี้ก็ยังสามารถติดต่อพูดคุยกันได้ทางไลน์

นึกออกเท่านี้ หากนึกออกเพิ่มเติมจะเล่าไห้ฟังนะครับ
ทุกเหตุการณ์ที่เล่ามา ขอยืนยันว่าเป็นเรื่องจริง
หากผิดพลาดประการใดขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยครับ
ขอบคุณครับ

GOD : สาวๆคนไหนสนใจพ่อหนุ่มคนนี้หลักไมค์มาถามได้นะค่ะ

โพสต์ 2016-5-8 13:24:40 | ดูโพสต์ทั้งหมด
มาแสดงความชื่นชมครับ ผมเคยเข้ามาเมื่อ 2 ปีก่อน จนป่านป่านนี้เงียบกริบ ไม่เคยมีการบ้านกะเค้าเลย ดีใจด้วยนะครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-4-27 07:27 , Processed in 0.082302 second(s), 16 queries .