ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 706|ตอบกลับ: 3

โต้ง...สมาชิกใหม่ครับ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีครับ   ผมชื่อ "โต้ง"   สมาชิกหน้าใหม่
รูปผมอัพไม่ได้ครับ  แต่ส่งลิงค์วางไว้แล้ว  พิจารณาได้เลยครับ
ผมอายุ  30  สูง 165  หนัก 67  ก็ออกล่ำๆ นะครับ ผิวออกจะเหลืองๆ
มีหน้าที่การงานแล้วครับ    แต่ว่า....มาหาคนที่มีความต้องการตรงกันครับ

ผมอยู่ที่ จ.ระยอง  ครับ   แต่สามารถไปได้ทุกที่ โซน กทม. ปริมณฑล ภาคตะวันออก ไปได้ครับ
มีรถยนต์สามารถเดินทางไปเองได้  หรือว่าจะสะดวกมาพบกันครึ่งทางอะไรก็ได้ครับ
ส่วนตัวผมเองเป็นคนสบายๆ ง่ายๆ  คุณมีความสุข ผมก็มีความสุข เน้นทุกอย่างเป็นความลับ
เพื่อที่จะได้สบายใจกันครับ  ถ้าต้องการเพื่อนคู่คิด  เพื่อนคุยล่ะก็ ถนัดเลยครับ  ยินดีเลย
แต่ที่มารับงานเพราะเหงาครับ   แฟนก็อยู่ ตจว. นานๆ จะได้เจอกันครับ  เลยคิดว่าเวปนี้เปนทางออกที่ดีครับ
ครั้งแรกที่โพส พิมพ์อะไรไม่ถูกเรย 55  เอาเป็นว่าถ้าคุณผู้หญิงท่านใดสนใจ ลองติดต่อมาได้ครับ

ผู้เข้าชม
หากต้องการติดต่อน้องคนนี้ จะต้องสมัครสมาชิก VIP ก่อนนะคะ กดแอทไลเพื่อสมัครได้เลย
เพิ่มเพื่อน

เจ้าของ| โพสต์ 2016-6-1 15:31:59 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เนื้อหาถูกซ่อนไว้ สามารถมองเห็นได้เฉพาะเจ้าของโพสต์เท่านั้น
โพสต์ 2016-7-2 06:33:59 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เนื้อหาถูกซ่อนไว้ สามารถมองเห็นได้เฉพาะเจ้าของโพสต์เท่านั้น
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-5-18 15:42 , Processed in 0.047301 second(s), 20 queries .