beerzizi โพสต์ 2021-10-19 02:31:21

[VIP ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง] ชายแท้ บางใหญ่ นนทบุรี เฉพาะผู้หญิง ครับ

ชื่อเบียร์ อายุ 30 สูง 174 น้ำหนัก 74 ไม่อ้วน มีเนื้อให้กอด
เป็นผู้ชายนิสัยดี ไม่งี่เง่า นวดพอได้ ไม่ได้เก่งนะครับ
แต่นวดด้วยลิ้นเก่งนะครับ ผมไม่เคยรับกับใคร
ครั้งแรกนะครับ **** Hidden Message *****
(รูปรองเท้า) คุยได้นะครับ เป็นไลน์ส่วนตัวครับ

หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: [VIP ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง] ชายแท้ บางใหญ่ นนทบุรี เฉพาะผู้หญิง ครับ