Jell โพสต์ 2021-11-17 01:36:02

[สาวเหงา] หาเพื่อนกินเพื่อนเที่ยวเพื่อนคุยระยะยาวค่ะ

ตามหัวข้อค่ะหาเพื่อนกินเพื่อนเที่ยวเพื่อนคุยระยะยาวค่ะ ขอสเปคผู้ชายแท้เท่านั้น สูงเกิน 175 ซม. อายุระหว่าง 26-30 ปี ผิวขาว/แทน สะอาด มีรถ+ขับรถได้จะพิจารณาเป็นพิเศษ เงื่อนไขคือ เราเป็นฝ่ายจ่ายค่าข้าว ค่าที่พัก ค่าเดินทาง(กรณีไปต่างจังหวัด) มีโทรคุยกับไลน์คุยกันบ้าง No Sex ค่ะ
หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: [สาวเหงา] หาเพื่อนกินเพื่อนเที่ยวเพื่อนคุยระยะยาวค่ะ