beerzizi โพสต์ 2021-11-20 10:20:50

[VIP ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง] เชิญสาวขี้เหงา

ชื่อ เบียร์
ส่วนสูง 175
น้ำหนัก 76
พื่นที่รับงาน กทม-นนทบุรี ( บางแค,บางใหญ่,ไทรน้อย,แคราย)
รายละเอียดส่วนตัว สะอาด ปลอดภัย นิสัยดี พูดง่าย เชื่อฟัง ไม่งี่เง่า นวดได้ไม่เก่งเท่าไหร่ แต่นวดลิ้นเก่งนักแลชอบครับ^•^ กิน เที่ยว ดื่ม นอน ได้หมดครับ ระยะยาวได้เลยนะครับ ต้องนัดวันนะครับ เพราะผมทำงาน รองเท้าขายส่ง
ข้อจำกัดการรับงาน (รับเฉพาะผู้หญิง)
ราคา เรื่องราคาไม่เกียง พูดคุยกันได้ครับ
จำนวนครั้งที่เคยรับงาน 3
**** Hidden Message *****

anusakong โพสต์ 2021-12-17 08:45:39

ดีจ้ะขอไลน์
หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: [VIP ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง] เชิญสาวขี้เหงา