JokerT โพสต์ 2022-1-7 15:05:32

[ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง] เต้ครับ รับงาน กรุงเทพ

สวัสดีทุกคนที่เข้ามาอ่านด้วยนะครับ

รับงาน เป็นเพื่อนนั่งคุย ปรับทุกข์ได้ครับ
            เป็นเพื่อนนั่งดื่มได้
            สามารถนวดได้นิดหน่อยครับ
            เป็นคนสะอาดครับ โกนขนตลอด ถึงในที่ลับ
            สามารถเดินทางไปหาได้ครับ กรุงเทพ ปริมณฑล
            อัธยาศัยดีครับ ไม่พาบรรยากาศเสียแน่นอนครับ

ถ้าผมได้มีโอกาศดูแลพี่ๆ ผมจะทำให้ดีที่สุดเต็มที่ทุกงาน ทุกคนเลยครับ ถ้าสนใจแอดไลน์มาคุยกันได้นะครับ
            **** Hidden Message *****

anusakong โพสต์ 2022-1-14 15:58:10

ดีจ้ะขอไลน์

Mrkeita โพสต์ 2022-1-23 23:56:03

สนใจ
หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: [ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง] เต้ครับ รับงาน กรุงเทพ