Rinn โพสต์ 2022-5-14 00:55:15

[พูดคุยทั่วไป] อยากให้ผู้ชายเข้าใจความต้องการของผู้หญิงบ้าง

เชื่อว่าผู้หญิงทุกคนมีความต้องการแหละแต่หนทางที่จะไปถึงจุดนั้นอยากให้ผู้ชายรับรู้ว่ามีผู้หญิงบางคนที่ต้องการความรื่นรมย์ระหว่างทางมากกว่าการกระโจนเข้าใสแล้วคิดว่าจะจิ้มๆๆแรงๆๆๆมันๆๆๆๆ แบบหื่นกระหายแล้วจะสาแก่ใจของผู้หญิงไปถึงสวรรค์ชั้นดาวดึงส์
ก็อาจจะมีนะ แต่ก็มีผู้หญิงบางคนมีความสุขกับการสัมผัส นัวเนียพอถึงจุดนั้นไม่ต้องห่วงหรอก นางร้องขอชีวิตแน่นอนไม่ไหวแล้ว ความต้องการพลุ่งพล่านแทบอยากจะ... พี่ไม่ต้อง น้องทำเอง

ที่สำคัญคือมันต้อง dance with the flow. เป็นไปตามจังหวะเดียวกัน

ถ้าเธอยังอยากจะสโลว์ซบ แต่คุณจะร็อค   มันก็ไม่แปลก ที่นางไม่รู้จะไปยังไงหรือไปแบบถูลู่ถูกัง เออๆๆ ลากๆ กันไป

ปรับจูนความหื่นให้พอๆ กันก่อนดีมั้ยไม่รู้ฤทธิ์ความหื่นของสาวๆ ซะแล้ววววว

เช็คกันเป็นระยะๆ
ดูดารตอบสนองของนางบ้าง
ช่วยปรับโทนเสียงให้ละมุนลงบ้าง ถ้านางชอบหรือถ้านางชอบหยาบคายดิบเถื่อน ก็ตามนั้น มันจะได้ไปด้วยกันถ้าตกลงกันก่อนได้ ก็จะดีกว่ามั้ยที่เราสองคนจะได้เสพสมอารมณ์หมายด้วยกันทั้งคู่

ความแมชชิ่ง ทั้งไซส์ทั้งสไตล์ ถ้าจับได้ถูกคู่นั่นแหละ สวรรค์ที่แท้ทรู

เฮ้อ...หาคู่ต่อไป หวังว่าจะเจอ...นะ

จริงมั้ยจ้ะสาวๆ...

Demeter โพสต์ 2022-5-16 15:31:25

ชอบคำว่า​รื่นรมณ์ระหว่างทาง

sumbalu โพสต์ 2022-5-16 15:49:34

ถูกต้องนะครับ

JetXD โพสต์ 2022-5-17 23:04:28

รับทราบ จะปฏิบัติอย่างเคร่งครัดครับผม :)
หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: [พูดคุยทั่วไป] อยากให้ผู้ชายเข้าใจความต้องการของผู้หญิงบ้าง