Pjay โพสต์ 2022-9-6 13:06:06

[VIP ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง] สวัสดีครับ ชื่อเจนะครับ ลองเข้ามาอ่านกันก่อนได้น้า

<font size="6">สวัสดีครับ ชื่อเจนะครับ ลองเข้ามาอ่านกันก่อนได้น้า <br>สวัสดีครับ เป็นน้องใหม่พิ่งเข้ามาในเว็บนี้ครับ ยัง งงๆ อยู่เลยครับ ยังไงฝากตัวด้วยนะครับ แนะนำตัวอีกครั้ง ผมชื่อ เจ อายุ25 ปัจจุบัน พักอยู่ กทม บางเขนรามอินทรา ครับ ชอบพี่สาวอายุ30+งับ เป็นคนชอบอ้อนชอบคุยจนเริ่มสนิดใจ แล้ว ถึงไปเจอกัน ละก็ชอบ โทรคุยอ้อนในสาย ชอบทำให้คนที่คุยด้วยเขิน มีความสุข หายเครียด อันนี้คือ target หลักของผมเลย พี่สาวท่านใดอยากลองโทรคุยกับผม ทิ้งไอดีไว้ได้เลยน้าา เดียวหนู แอดไปเองงับหรือสะดวกแอดมาได้นะครับฝากตัวด้วยค้าบ <br>ในส่วนหลังจากการคุยกัน ทุกอย่างเป็นไปตามข้อกำหนดของเว็ปไซต์ครับ <br></font><br><br><br>

**** Hidden Message *****
หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: [VIP ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง] สวัสดีครับ ชื่อเจนะครับ ลองเข้ามาอ่านกันก่อนได้น้า