Manhot69 โพสต์ 2023-8-11 10:11:35

[ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง] รับงาน+นวดนาบ ผมยุพิกัดเทพารัก หรือกทม ใกล้เคี่ยง

<font size="5">มีทั้งนวดปกติและก็บวกนาบหรือทำให้เสร็จแบบไม่สอดใส่<br>สำหรับผมจะเริ่มนวดจากขาซ้ายไปขาขวาต่อด้วยหลังแล้วไปขาหน้า แขน ท้อง ส่วนต่อไปยุที่ลูกค้าจะให้นวดนมและจิมิด้วยไหมคุณเปนคนเลือกผมจะใช้มือ นิ้ว ลิ้น นวดจะเสียวไนะคับ55จะทำให้เสร็จแบบไม่สอดใส่หรือสอดใส่ก็ได้คับตามต้องการพอเสร็จจะต่อด้ววนวดหัว และคอบ่าไหล่จบคอสคับออหมออาวุธ52 นะคับ&nbsp;</font><br>

**** Hidden Message *****

หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: [ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง] รับงาน+นวดนาบ ผมยุพิกัดเทพารัก หรือกทม ใกล้เคี่ยง