Decjkcr9636 โพสต์ 2023-9-27 11:08:20

[ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง] ชื่อเจ รับงาน นะครับ

<font size="5">สวัสดีครับ ชื่อเจ หัดรับงาน<br>ไม่ได้เป็นขโมย ไม่ได้เล่นยา ไม่มีประวัติอาชญากรรม<br>สบายใจได้&nbsp;&nbsp;<br>เป็นคนคุยเก่ง เป็นคนอัธยาศัยดี <br>อายุ 28 สูง 175 หนัก 78 (ลงพุงนิดๆ)<br>รับงาน นะครับ ไปเที่ยวได้ ขับรถได้ ค้างคืนได้<br>นวดได้ อยู่ด้วยแล้ว สบายใจ แน่นนอนครับผม <br>ลองคุยรายละเอียดดูก่อนได้นะครับ<br></font><br>

**** Hidden Message *****
หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: [ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง] ชื่อเจ รับงาน นะครับ