Memymine โพสต์ 2024-2-18 16:33:56

[สาวเหงา]อ ยากหาแนว FWB ค่ะ

สวัสดีค่ะ เราอายุ 30 ปลายๆ สูง 170 น้ำหนักมาก เป็นสาวอวบอ้วนสูงใหญ่ ผิวออกขาวไม่คล้ำ หน้าตาพอได้อยากได้หนุ่มที่สะอาด มีกลิ่นหอม เก่งเซ็กส์ ขนาดเต็มไม้เต็มมือ เล้าโลมเบิร์นเก่ง เราไม่ได้เต็มอิ่มกันการมีเซ็กซ์มาเกือบ 2 ปี กับคนที่คบๆก็ให้เราเรื่องนี้ไม่ได้ ค่อนข้างอดอยากค่ะ 😅 ขอ กทม นะคะ เราอยู่ใจกลางเมือง ค่าห้องหารกันได้ค่ะ ถูกใจเจอกันบ่อยๆได้เลย
เม้นได้เต็มที่นะคะ **** Hidden Message *****

หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: [สาวเหงา]อ ยากหาแนว FWB ค่ะ