boy.bangsue โพสต์ 2013-9-20 20:50:22

มีข้อแนะนำ..สักหน่อยครับ.

สวัสดีครับ...ก่อนื่น ก็ขอบคุณสำหรับเวป ที่ให้มีโอกาสมีช่องทางสำหรับสร้างมิตรภาพในอนาคตครับ..ผมมีคำแนะนำเล็กๆ น้อยๆ อยากให้ลองตรองดูครับ..คือหากว่า มีช่องทางคุยกันระหว่างสมาชิก แบบโปรแกรม MSN หรือ Chat ต่างๆ ผมว่า น่าจะดีครับ.จะได้ให้สมาชิก หนุ่ม สาว ได้คุยกัน สร้างความคุ้นเคย สร้างความสนิทสนม เพื่อช่วยในการตัดสินใจที่จะเลือกนักเจอ หรือว่า สานสัมพันธ์ กันต่ อย่างน้อย ผมว่า หากได้คุยกันแล้วมีความสนิทกันในระดับหนึ่ง อย่างน้ยผมว่า จะได้รู้อุปนิสัยกัน อย่างคร่าวๆ ครับ...

GOD โพสต์ 2013-9-20 23:32:04

ขอคุณนะคะสำหรับคำแนะนำจากสมาชิกอันดับต้นๆ ของเว็บนี้ ยังไงจะลอกพยายามหา Chat Room มาลองติดตั้งดูนะคะ :)

zaag โพสต์ 2013-9-22 23:14:14

เห็นด้วยครับ อาจจะมีเป็นห้องแชทรวมห้องนึงและแชทส่วนตัวด้วยก็ดีครับ :loveliness:
หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: มีข้อแนะนำ..สักหน่อยครับ.